Results 1 to 5 of 5

Thread: Xin hoi

Xin hoi

Mình bận đi làm, bạn nào biết chỗ nào uống methadone truớc 7g sáng ko ạ

Quote Originally Posted by haleluila View Post
    Mình bận đi làm, bạn nào biết chỗ nào uống methadone truớc 7g sáng ko ạ
    Nếu b ở tp.hcm thì đến TT Đức Thanh Tâm ớ Bình Quới, q.Bình Thạnh. B muốn uống lúc 6g sáng cũng đc, chỉ cần yêu cầu và trình bày lý do. Đây là TT tư nhân nên phục vụ rất tốt, không kỳ thị hay thái độ xem thường người nghiện như các TT nhà nước. Số người uống chỉ trên dưới 50 nên không phải chờ đợi hay xếp hàng để dc uống. Có điều phí hơi cao, tháng đầu dò liều thì 1tr8, sau duy trì thì 1tr5.

1 năm trước mình cũng nói mãi rồi... cố gắng mà tự bỏ đi... bỏ uống rượu sang uống bia thì bỏ kiểu gì... nó nhẹ hơn và cũng phụ thuộc dài hơn ... cai khó hơn Hê :"" (cái này do mấy thằng em đi uống đã gần đủ 2 năm nó bảo... chứ tôi thì nói thật tôi ko biết Mel nó mùi vị như nào luôn",,, Vất vả vài ngày rồi cố gắng giữ mình (nhỡ có bập vào 1 hôm phải ra ngay)... mình so với các bác khác cũng giữ đc mình lâu lâu rồi, công việc hàng ngày vùi đầu vào lên cũng đếch nhớ nó là cái gì nữa... thỉnh thoảng ngồi rỗi hơi.. hay đi qua những khu vực cũ thì mắt vẫn ngáo ngơ như tìm 1 cái gì đó ??? cố gắng 1 vài năm xh nó thay đổi... mình cũng sẽ đổi thay
    Bình Minh Mùa Thu

Anh tinhphai7x ơi, anh chắc là 1 người có bản lĩnh và quyết tâm nên mới xa rời được nàng tiên nâu tuyệt đối như vậy.
    Số còn lại, mà đây là số nhiều, họ không thể nào chiến thắng được sự quyến rũ của nàng.
    Ví dụ như bạn em, cai hàng chục lần các kiểu không thể bỏ được.Em chứng kiến 3 lần cai rồi. Nó khó khăn lắm.Thôi đành uống Methadone trọn đời. Em nghe thông tin uống Meth vài năm rồi cai Meth, thế là thành người bình thường. Em đếk tin. Em đọc các diễn đàn cái ma túy của bọn Mỹ cai Methadone rùi, chúng nó nói uống methadone 5 năm rồi giảm liều, xin nghỉ. Nhưng chỉ được vài ngày không thể chịu đựng nổi lại dùng hêrôin. Rồi lại xin uống methadone. Thôi, em nghĩ cứ chung thân cho chắc. Thằng giám đốc đại diện Methadone của Mỹ ở VN tên là Mark đó. Nó uống Methadone 30 năm rồi. Nếu bỏ được thì nó đã bỏ lâu rồi!
    Những người dính vào chàm rồi lại bỏ tuyệt đối được như anh tinhphai7x, hiếm và quý lắm! Thân mến!
    Last edited by Colenbanoi; 17-02-17 at 02:52 AM.

Quote Originally Posted by Colenbanoi View Post
    Anh tinhphai7x ơi, anh chắc là 1 người có bản lĩnh và quyết tâm nên mới xa rời được nàng tiên nâu tuyệt đối như vậy.
    Số còn lại, mà đây là số nhiều, họ không thể nào chiến thắng được sự quyến rũ của nàng.
    Ví dụ như bạn em, cai hàng chục lần các kiểu không thể bỏ được.Em chứng kiến 3 lần cai rồi. Nó khó khăn lắm.Thôi đành uống Methadone trọn đời. Em nghe thông tin uống Meth vài năm rồi cai Meth, thế là thành người bình thường. Em đếk tin. Em đọc các diễn đàn cái ma túy của bọn Mỹ cai Methadone rùi, chúng nó nói uống methadone 5 năm rồi giảm liều, xin nghỉ. Nhưng chỉ được vài ngày không thể chịu đựng nổi lại dùng hêrôin. Rồi lại xin uống methadone. Thôi, em nghĩ cứ chung thân cho chắc. Thằng giám đốc đại diện Methadone của Mỹ ở VN tên là Mark đó. Nó uống Methadone 30 năm rồi. Nếu bỏ được thì nó đã bỏ lâu rồi!
    Những người dính vào chàm rồi lại bỏ tuyệt đối được như anh tinhphai7x, hiếm và quý lắm! Thân mến!
    Cảm ơn b đã quá khen... cố đc ngày nào vẫn phải cố thôi. Nói để mà nhìn lại một sự thật về mel... nó ko hề đơn giản... cũng như cái giá phải trả cho người sử dụng MT nó quâ đắt, những 4 năm cho một lần chơi cuối... lên mình ko dại. Với lại tái đi tái lại mãi nhìn lại cuộc đời vẫn 2 bàn tay trắng khi đã ở tuổi 41... chán nản lắm rồi. Đc cái môi trường mình đang sống ko có mt, lên cũng chẳng mơ mộng thiên đường nào khác, cứ sống và làm việc như một người ko có quá khứ vậy thôi. Chúc các b thật nhiều sk và niềm vui.
    Bình Minh Mùa Thu