Results 1 to 8 of 8

Thread: Tâm sự của người cũ.

Tâm sự của người cũ.

Lời đầu tiên em muốn gửi đến mọi người là mọi người vẫn ổn chứ? Hay vẫn đang trong vòng tay âu yếm của nàng? Em thì ngụp lặn mãi, năm nào cũng tự bo 3,4 lần. Chán rồi, muốn sống đúng với con người, làm đúng việc phù hợp với khả năng của mình. Hơn 6 tháng nay em thấy mọi chuyện ổn, đôi khi ức chế nhưng lại cố dung hòa cảm xúc. Lớn rồi đâu còn trẻ con để mà vịn vào cớ này cớ kia. Đơn giản là nếu có bập lại thì là do mình chưa thật sự cố gắng, thành công nào cũng có cái giá của nó. Trc em cứ vui quá, buồn quá là làm phát rồi tuần đội ba phát rồi... Chuyện gì tiếp theo ai cũng hiểu . Giờ em thay đổi là lạnh lùng đi, nghe nhiều và nói ít, đón trước điểm rơi của cảm xúc để chủ động trong mọi tình huống. Tránh hưng phấn quá và cũng tránh bi quan quá! Middle 🤣 trc em ở HN đi lấy hàng phải mất gần 10km, ra tận bãi Nghĩa dũng lấy. Vẫn chăm đi lắm, sáng 1 phân, trưa 1 phân. Để làm gì và đc gì?? Thỏa mãn, chiều chuộng cái đen tối của bản thân đổi lại là tương lai mù mịt, tầm nhìn xa cách 1 phân thuốc mỗi lúc đến cữ. Nên là ai có ý định bỏ thì bỏ luôn và ngay đi, bỏ trong quyết tâm, trong sự hồ hởi, phấn chấn khi nghĩ về tương lai của chính mình. Em xin lỗi chứ nghĩ đc cho mình đã là tốt lắm rồi, đừng nghĩ vì ai khác vì mình ko để người khác nghĩ, lo cho mình thì cũng đã là nghĩ cho họ rồi. Đằng nào cũng phải vật vã khổ sở nhưng 1 ngày cũng chỉ có 24h. Dù mình ko làm gì time cũng qua, dù mình chơi vào rồi cũng sẽ hết pê, ko chơi, vật vã cũng sẽ qua từng ngày.. Từng ngày. Còn chơi thì mình sẽ được hưởng trái thối còn ngừng chơi mình sẽ từ từ đc hưởng trái ngọt! Em biết em nói những lời trên là thừa với nhiều tiền bối, chỉ là em muốn tiếp thêm động lực cho những ai muốn cai. Chết thật, 9 tiếng 15 phút trôi qua mà em chưa làm đc gì cho ngày hôm nay. Time trôi qua nhanh vậy? Em chỉ ước mỗi ngày có thêm 2, 3 giờ để em làm thêm, bù lại time lãng phí mười mấy năm qua... Có time em sẽ kể 1 câu chuyện em gặp phải vào cuối tháng 10 năm ngoái. Phải nói là són tè ra quần luôn 😂 . Have a nice day everyone! Just confident everything will be fine! Em đang học tiếng anh, mới học được 2 tuần, bập bẹ các bác đừng cười em nhá 😙😙😙

Cố lên b nhé. Sau cai là vất vả nhất.

Mình được 35 ngày lại phang lại Thuốc bây giờ nhạt và phách nhiều. Vật k khổ như xưa nên chủ quan

Em thì vẫn ổn Bác ạ, mỗi lần cai em chỉ truyền nước, ko dùng thuốc tây. Gan, thận mệt mỏi vì hàng họ rồi, thêm anh thuốc tây vào nữa càng mệt. Cứ tâm niệm là nó sẽ qua là sẽ ổn. 6 tháng nay tâm lý em rất ổn, thỉnh thoảng có nghĩ đến nó nhưng lại phải đưa trạng thái sang sợ sệt. Bia rượu em vẫn uống tì tì, ko phải kiêng khem. Chỉ có điều là giờ lại máu tán gái, say vào là lại máu đc ở bên gái ms chết chứ tiền em làm cũng ổn, nhưng em ko giữ nhiều trong người, gửi một chỗ và ko quên dặn ko đc xuất khi em cần tiền. Vì giờ em chỉ có công việc, ko cần gì đến nhiều tiền cố lên bác nhé, đc 6 tháng, 1 năm, vài năm tâm sinh lý sẽ bình thường lại thôi!

B ơi

Như b thì sau bao lâu ịch gái được? Mình 16 tháng nay không 1 lần xoạc... @@

Sau 5 tháng em triển bình thường. 15p thấy chán thì đẩy . Em ko biết bác sao nhưng sau 2 tuần em choén toàn thuốc bổ. Sâm, bổ gan, đông trung hạ thảo,...vv... Và ko thể thiếu chăm tập thể dục thể thao. Mỗi lần triển cũng có thể cố đc 3 hiệp nhưng sau 2 hiệp là em ngấy rồi, chỉ muốn ngủ luôn và ngay . Bác đừng để vì cái chuyện chăn gối mà tạch lại nhé, mọi chuyện cứ để bình thường, để cơ thể hồi phục dần dần, dục tốc bất đạt. Có đk thì bác nên sử dụng thêm thuốc bổ, hạn chế thuốc tây. Một ngày đẹp trời bác sẽ thấy tác dụng của việc sống lành mạnh! Cứ tâm niệm cuộc sống này vốn dĩ đã đầy đau buồn, đầy căng thẳng, nhưng mình phải sống chung và phải vượt qua được những hỉ nộ ái ố đó. Em giờ chỉ làm làm và làm. Yêu thật nhiều vào cuộc đời sẽ tươi đẹp có vk còn rồi vẫn yêu, mỗi miền 1 vk để ở đâu cũng có nhà. Ha ha ha. Have a nice day!

2 đồng chí vừa bị sự phường áp tải về phường. Chỗ em ở còn nhiều hơn ở HN. Nhưng thấy bình thản, ko tơ tưởng. Còn chơi, còn đi lấy sớm muộn có ngày bị sờ gáy. Tháng 10 năm ngoái, em lấy xong chửi vào wc bem. Chơi đc nửa phân xong linh tính thấy ko ổn, em mới chia làm 2 cái nhỏ nhét vào người. Thế méo nào vừa mở cửa phòng wc thì bị 2 anh sự bảnh zai túm. Bị lôi lên phường, bắt tụt quần áo, may mà người em sạch, chưa có 1 vết chọc. Ông trưởng phường lên chốt 1 câu mày chơi hàng gì? tao nhìn mày tao biết đừng có cãi. Xong lấy tiền của em đi mua que thử. Em tai cmn mặt, chưa bao giờ chạm tình huống nào gắt như thế. Mua về bắt em thử, em bảo cháu vừa đi wc giờ cháu chưa đi đc, bla bla. Từ 10h đến 7h tối đi vào phòng wc chục lần mà ko dám cho ra giọt nào. Cha trưởng phường mới nói, đc rồi thế thì khi mày xin đi đái tao sẽ ko cho mày đi, cho mày bể thận. Đm em tai cmn mặt. Hết đấm rồi xoa nhưng em méo tè. Cuối cùng bắt em sang phòng làm biên bản. Trong ng vẫn còn hàng vì em giấu kỹ vcl. Các chú kiểm tra 3 lần méo thấy, em vẫn to ra bình thản chứ lúc đấy mà hốt hoảng để nó tìm kỹ hơn lôi ra 1 cặp thì giờ đang ăn cơm nhà nước rồi. Cuối cùng là nộp lệnh 1, 5 củ cho lũ cướp ngày để đc về. Ra khỏi phường em phí như bay vào nhà nghỉ bem nốt nửa phân. Rồi đi lấy thêm phân nữa. Dặn lòng chơi hết phần này rồi nghỉ. Nhưng chỉ nghỉ vào mồm mai đến tháng 12 em chán em mới nghỉ.

Oạch chào cả nhà
    Bạncùng gia đình đang lo lắng vì có người thân đang nghiện ma tuy phải không , hãy liên lạc với tôi, có thể tôi không giúp được gì nhiều, nhưng những gì tôi đã trải qua, tôi có thể giúp đc bạn, người thân của bạn, tìm được chút ánh sáng yahoo ninhtroc_7x....Facbook. (Ninh Tien Qhpa)
    .

e thấy cái bài tán gái thật sự có khi hữu ích với 1 vài a e dẻo mỏ hót hay... e với con bé zalo kia cứ alo cả ngày. làm e chả nhớ nhung gì cô cả. chỉ thoảng sởn da gà. e lại đi tắm. chung wuy ae mình nghẹo ai mồm chả dẹo nên các bác chuyển hết sang tán gái đê... miễn là Gái là tán tuổi bất chấp như e con bé 92. con nó 3t. nó làm dược sĩ bán hàng sáng 7h tới 21h về nên chuyện tẹt ga. nó về thì vợ e cũng về nên chả lộ tý nào. hơ