Page 1 of 3 123 LastLast
Results 1 to 10 of 26

Thread: Mối liên kết giữa sinh viên chúng ta

Hybrid View

Shades
    Guest
    Mình là member của bên Sinh viên UFA có nhã ý muốn kết thân với các bạn trong đây......đâu tiên xin nghiêng mình 60 độ xém té chào mấy anh mấy chị trong đây.....lần đầu tiên vô đây em cũng hơi bỡ ngỡ nên có gì ko phải mong mọi người bỏ qua cho.........Nghe các Admin bên Heroin-Aids mời ăn nhậu mà lòng em rung động tay run run viết vài dòng gửi đến anh em trước là để cho ăn nhậu được say xỉn sau là còn tỉnh táo mà .........thanh tóan bill chứ hong thôi mắc công 2 room mình phải chơi chiến thuật mạnh ai nấy chạy thì kì....Mong rằng qua buổi nhậu này, mọi người làm quen nhau, chia sẻ và cảm thông nhau hơn.....cùng nhau xây dựng website thật lớn mạnh để cùng nhau sánh vai cùng các website trên thế giới (nói cho sang chút nha mấy anh
    :lol: ) Nếu có thời gian thì hãy cùng nhau bàn tính xem hướng phát triển cho cả 2 web và ai sẽ đảm nhận trách nhiệm này........Vài dòng gửo đến các bạn trong Heroin-Aids nếu mà dài wá thì mất không khí hết.........Cuối cùng, xin nghiêng đầu bên trái, cúi đầu đụng đất , ngã nón và chấm hết.....
    :lol:

ChiYeuMinhAnh
    Guest
    hihi ....CYMA cũng nghiêng mình xách dép chào Shades !
    Ufa .....web này mình nghe nói đã lâu , nếu có dịp họp mặt chung thì hân hạnh cho Heroin tụi mình quá !
    Hi vọng 2 web mình sẽ càng xiết chặt tình thân với nhau qua buổi họp mặt hen !

Ũa mà sao Shades hông cho biết ngày , giờ , điịa điểm gì dzợ ? Gùi CYMA biết ở đâu muh đi ...hihi ..

Cho CYMA hỏi nhỏ Shades cái này chút ...Ufa hiền hông ? Có en híp Heroin tụi này hông dzợ ? hihi
    ...Dzè đẹc pịt Admin Ufa kó lẹp chai hông áh hehehe

Chòai ! yên tâm đi bồ tèo ! Nhưng bên minh đăng thắc mắc là hum đó bên bạn dự định đi mấy người để tụi mình biết mà chuẩn bị đón típ cho nó đèn hoèn chứ ! Mong tin của bạn !
    Thời gian : Chủ nhật tuần này lúc 8h30 tại số 68 Đặng Văn Ngữ được không bạn.
    Tôi có một tham vọng, một tham vọng nhưng không bao giờ vô vọng. Tôi mơ ước một ngày nào đó một người nào đó nghiện heroin hay nhiễm HIV, hoặc một gia đình nào có người thân như vậy thì điều đầu tiên họ nghĩ điến sẽ là heroin-aids.com chứ không phải bất cứ trường cai hay trung tâm tư vấn nào khác

Bằng mọi giá, bằng tất cả, bằng tình yêu thương chúng ta hãy đoàn kết đứng lên bảo vệ và dành tiếng nói cho người nghiện hoàn lương. Kịch liệt phản đối thái độ phân biệt đối xử. THANH NIÊN HEROIN-AIDS.COM hãy làm sao cho cộng đồng có một cái nhìn đúng và thiện cảm hơn đối với những con người có một thời lầm lỡ

ê có đi thì nhớ cho tui đi nũa nha
    BE A GOOD FRIEND!

be_xinhxinh_TPY_YM
    Guest
    Originally posted by Shades@May 5 2003, 03:38 PM
    Mình là member của bên Sinh viên UFA có nhã ý muốn kết thân với các bạn trong đây......đâu tiên xin nghiêng mình 60 độ xém té chào mấy anh mấy chị trong đây.....lần đầu tiên vô đây em cũng hơi bỡ ngỡ nên có gì ko phải mong mọi người bỏ qua cho.........Nghe các Admin bên Heroin-Aids mời ăn nhậu mà lòng em rung động tay run run viết vài dòng gửi đến anh em trước là để cho ăn nhậu được say xỉn sau là còn tỉnh táo mà .........thanh tóan bill chứ hong thôi mắc công 2 room mình phải chơi chiến thuật mạnh ai nấy chạy thì kì....Mong rằng qua buổi nhậu này, mọi người làm quen nhau, chia sẻ và cảm thông nhau hơn.....cùng nhau xây dựng website thật lớn mạnh để cùng nhau sánh vai cùng các website trên thế giới (nói cho sang chút nha mấy anh
    :lol: ) Nếu có thời gian thì hãy cùng nhau bàn tính xem hướng phát triển cho cả 2 web và ai sẽ đảm nhận trách nhiệm này........Vài dòng gửo đến các bạn trong Heroin-Aids nếu mà dài wá thì mất không khí hết.........Cuối cùng, xin nghiêng đầu bên trái, cúi đầu đụng đất , ngã nón và chấm hết.....
    :lol:
    :o
    tui bít rùi nha
    hehheheh
    bé M fải ko nè
    bé nè,bé út Long thập của Thập Long công chúa bên UFA nah
    có ai nhận ra ko dzạ :ph34r: <------------ đnág iu lắm nah

hức......ko cho tui đi nhậu hả......hức.............bắt tui ở nhà coi mí con dzịt à???????????
    wuýnh chít luôn
    hi`hi`
    các anh chị có thấy sao thì bỏ wa co bé,tại wen
    mong tình đoàn kết giữa 2 bên được tiến triển tốt đẹp&#33;

í wên P/s chú Ro: trả bé những hì chú nợ đê&#33;
    để bé đi gòng gòng đòi woài

be_xinhxinh_TPY_YM
    Guest
    Cho CYMA hỏi nhỏ Shades cái này chút ...Ufa hiền hông ? Có en híp Heroin tụi này hông dzợ ? hihi

núi xiệt cho U nghe nah
    hổng có ai hìn đâu
    hung dzử lắm
    chỉ có bé nah là hìn nhít thui nah
    ko tin hả
    hỏi RO coi đi
    hêhh
    [/QUOTE]

kỳ này UFA còn tòan mạng trở về tui chết lìn,hehe mọi bí mật đang chờ các bạn khám phá
    Này bạn ơi xin nhớ cho rằng
    Dù đường đời vạn nẻo về đâu
    Cuộc đời mình là bụi cát xa xôi
    Thế gian này chẳng phải riêng ta

Shades
    Guest
    UFA thì hiền nhất là tớ đây còn hiền nhì là bé xinhxinh kia kìa cái bé ở trên đó còn chưa hiền bằng tớ nữa còn trả lời cho CBTD là vầy là anh Admin của UFA là đẹp chai phong độ 1 UFA ........
    P/s : bé Hy sao bắt Minh dzìa chăn dzịt dzậy cho M đi đi mua kem dzìa cho bé ăn hen

Shades
    Guest
    Originally posted by catbuitinhdoi@May 6 2003, 02:47 AM
    kỳ này UFA còn tòan mạng trở về tui chết lìn,hehe mọi bí mật đang chờ các bạn khám phá
    cái này mà đem đăng lên UFA chắc hong ai dám đi wá :lol:

quocgiao01
    Guest
    Sao không ai rủ tui đi hết vậy

P/s : bạn lần sau nhớ tắt chương trình việtkey trên máy VT của bạn nhé &#33; Chế độ gõ tiếng Việt của diễn đàn là auto mà

Page 1 of 3 123 LastLast