Page 4 of 4 FirstFirst ... 234
Results 31 to 37 of 37

Thread: E xin chia sẻ chuyện của E. E là người mới ạ.!

1. Chơi đớ mệt lắm, nói chung là không thể ưa được. Món her vẫn là hay nhất, vừa tiện vừa lao động được, vẫn sinh hoạt bình thường. Cho nên biết đến her thì những thứ kia chỉ là phù du thôi.

2. đá đấm nó oánh vào thần kinh mà, lên mỗi người ảo 1 kiểu... cỏ xịn thì a hút nó cứ liếng liếng rồi ngủ cũng tít... còn cỏ mỹ thì bị 2 phát, vl thật, chưa đầy 3 khói hỏa tung chảo, nôn thốc nôn tháo, xoáy tít mù, đập chân đập tay, mồm hú hét như khỉ trên rừng xuống phố ... sau 3 giờ từ cõi chết trở về... hút hồn.. cạch luôn.
    Đời đừng xô - để tôi tự ngã

3. Quote Originally Posted by Dongnv78 View Post
    Chơi đớ mệt lắm, nói chung là không thể ưa được. Món her vẫn là hay nhất, vừa tiện vừa lao động được, vẫn sinh hoạt bình thường. Cho nên biết đến her thì những thứ kia chỉ là phù du thôi.
    ae mình chơi bộ môn truỳen thống nó quen cảm xúc rồi... đá linh tinh ko khoái
    Đá + vài hơi cỏ xịn.. mặt nóng phừng phừng, nói luyên tha luyên thuyên... lộ hết bí mật
    Đời đừng xô - để tôi tự ngã

4. E trước chơi cỏ xịn 1 tháng,4 thằng ở chung 1 phòng cứ tối về là chơi,ăn khỏe ngủ ngon+ tăng cân nhưng mặt ngu lắm thế là nghỉ. Chuyển sang kẹo,ke thì sướng nhưng tốn tiền vs thời gian. Sau đó là nghỉ lấy vợ sinh con được 4 năm thì e dính đạn.hic cuộc đời đang đẹp,luơng thì cao bỗng chốc giờ thành người ko tự do, suốt ngày bị nghi ngờ chán. May đợt này tư tưởng e thông rồi ko thì vỡ ali lại rồi a ạ.

5. Quote Originally Posted by Dongnv78 View Post
    E trước chơi cỏ xịn 1 tháng,4 thằng ở chung 1 phòng cứ tối về là chơi,ăn khỏe ngủ ngon+ tăng cân nhưng mặt ngu lắm thế là nghỉ. Chuyển sang kẹo,ke thì sướng nhưng tốn tiền vs thời gian. Sau đó là nghỉ lấy vợ sinh con được 4 năm thì e dính đạn.hic cuộc đời đang đẹp,luơng thì cao bỗng chốc giờ thành người ko tự do, suốt ngày bị nghi ngờ chán. May đợt này tư tưởng e thông rồi ko thì vỡ ali lại rồi a ạ.
    Anh e mình toàn ăn học công việc ổn định có thu nhập mà sao biết là bụi rậm bùn lầy đó r mà vẩn cứ lao vào bằng dc. Não e bị đần luôn r bác ạ. Công việc đáng mơ ước của bao người nhưng cứ tình trạng này r có ngày vỡ lỡ ra thì củng đứt gánh hết. Biết trc hậu quả đó rồi, biết rõ kết quả đen tối ntn nếu vk và gd biết với cơ quan biết nhưng vẩn k thoát ra dc, khi có đồ thì suy nghĩ hay ho lắm, quyết tâm cao lắm nhưng khi hết lại đâu vào đấy. Tôi thật óc bò thật rồi

6. Quote Originally Posted by Dongnv78 View Post
    E trước chơi cỏ xịn 1 tháng,4 thằng ở chung 1 phòng cứ tối về là chơi,ăn khỏe ngủ ngon+ tăng cân nhưng mặt ngu lắm thế là nghỉ. Chuyển sang kẹo,ke thì sướng nhưng tốn tiền vs thời gian. Sau đó là nghỉ lấy vợ sinh con được 4 năm thì e dính đạn.hic cuộc đời đang đẹp,luơng thì cao bỗng chốc giờ thành người ko tự do, suốt ngày bị nghi ngờ chán. May đợt này tư tưởng e thông rồi ko thì vỡ ali lại rồi a ạ.
    Anh e mình toàn ăn học công việc ổn định có thu nhập mà sao biết là bụi rậm bùn lầy đó r mà vẩn cứ lao vào bằng dc. Não e bị đần luôn r bác ạ. Công việc đáng mơ ước của bao người nhưng cứ tình trạng này r có ngày vỡ lỡ ra thì củng đứt gánh hết. Biết trc hậu quả đó rồi, biết rõ kết quả đen tối ntn nếu vk và gd biết với cơ quan biết nhưng vẩn k thoát ra dc, khi có đồ thì suy nghĩ hay ho lắm, quyết tâm cao lắm nhưng khi hết lại đâu vào đấy. Tôi thật óc bò thật rồit

7. Quote Originally Posted by Dongnv78 View Post
    Anh e mình toàn ăn học công việc ổn định có thu nhập mà sao biết là bụi rậm bùn lầy đó r mà vẩn cứ lao vào bằng dc. Não e bị đần luôn r bác ạ. Công việc đáng mơ ước của bao người nhưng cứ tình trạng này r có ngày vỡ lỡ ra thì củng đứt gánh hết. Biết trc hậu quả đó rồi, biết rõ kết quả đen tối ntn nếu vk và gd biết với cơ quan biết nhưng vẩn k thoát ra dc, khi có đồ thì suy nghĩ hay ho lắm, quyết tâm cao lắm nhưng khi hết lại đâu vào đấy. Tôi thật óc bò thật rồi

Page 4 of 4 FirstFirst ... 234