Năm nay là 2018, xã hội đã có rất nhiều thay đổi. Định kiến dành cho người nghiện đã giảm đáng kể.

Mới rồi có con bé chơi thuốc lak quá đà còn được chủ tịch UBND TP tới thăm nữa cơ mà Anh em mình chơi hê miễn là không giết người trộm cắp thì vẫn có thể còn được xã hội bao bọc. Cứ tự AQ thế cho mình thấy thanh thản.

Mỗi tội giờ chơi nhiều quá các bác ạ. Ngày e bem hết 1 củ tiền hàng, chẳng biết là mấy phân đâu. Vì mối hàng em là tay to, nó cứ cắt cả cục to vật vã, mà càng to thì càng chết. 1 củ của em mà cắt ra cái 200 như trên thị trường chắc được 15-20 cái loại bình thường, loại bé xíu thì chắc 30 cái mất .

EM cũng tự trang bị đủ các loại thuốc cai: có methadone (1 chai lavie nhỏ), có rượu thuốc phiện (tầm 300ml), có subutex 2 viên, ngoài ra còn đủ thứ khác. Nhưng mà sợ, sợ cái bệnh trầm cảm nó tái phát thì em chưa có biện pháp phòng tránh.

Em chơi cũng vì trầm cảm kéo dài, bỏ được 7 năm nay mà đợt đó trầm cảm dã man qá, ngày nào cũng chỉ muốn tự tử. Không gặp bạn bè, người nghiện mà em tự đi kiếm. Lang thang khắp các điểm nóng cũ ở Hà Nội mà tìm không được. Cuối cùng như một định mệnh lại gặp ông bạn mới đi trại 3 năm về ngoài đường. Cứ thế trượt dần 18 tháng nay.

Trong thời gian đó e nghỉ dài nhất là 5 ngày. Qua 5 đời bán hàng, 4 đời trước đều đag nằm kho. Có 1 đời đang nằm biệt giam khả năng tử hình (số lượng quá nhiều @@)..., Mới đầu tìm không thấy, giờ thì bất cứ lúc nào ngày cũng như đêm, 15p là có đồ chơi. Dễ hơn mua mớ rau muống!!!

Tâm lý còn muốn chơi lắm, bỏ khó thật