Results 1 to 8 of 8

Thread: Xin hỏi thuốc Topalgic

1. Xin hỏi thuốc Topalgic

Em xin hỏi cả nhà Topalgic uống vào có hết vật không ạ?

Trên Hàng chiếu giờ đang cháy Subutex chỉ còn Topalgic mà em k biết cái đó uống vào có đỡ vật không ?/ Cảm ơn cả nhà

2. Trc e mua Hàng Chiếu nó chém 800k 1v subutex vẫn cắn răng mua . Sao a k mua suboxone í. E toàn cai bằng suboxone . loại thuốc duy nhất e uống thấy hợp . 1 viên e chia 6 lần , cứ mệt là ngậm . Êm ru a ạ.

3. mình cũng lâm vào nhưng chưa thử thuốc cai bao giờ .. chỉ cai tay bo mà chịu ko nổi .. thuốc suboxone đó dể mua ko bạn

4. Cả nhà xem còn chỗ nào mua được ko chỉ giúp mìn với. Sáng chạy đi mua khắp mà không đựoc suboxone. Thế là bí quá trưa lại phải bem cái. Hic

5. trên Hàng Chiếu giờ cháy Subutex rồi chứ có Su ngậm lại ngon, k mệt, k vật, k có vấn đề gì!!

Giờ có topalgic mà chưa uống bao giờ, ae ai biết chỉ giúp, không ai biết chỗ bán methadone cho mình thông tin với

6. E sẽ hỏi ông chú em . Nếu có thể lấy đc nhiều Suboxone thì e sẽ ới các anh . Chứ các anh cứ lên Hàng Chiếu mà mua thì e thấy tốn kém kinh . 800k /1v mà còn k có mà mua . Kinh thật . Hiện tại e cũng đang cai tại nhà nên k ra ngoài đc . https://www.facebook.com/fenice.milano.1 có gì add fb e nc nhé. Giúp đc gì e giúp .

7. ok e nhé tks e nhiều , a chỉ cần 1 viên thôi. Hàng Chiếu giờ cũng cháy rồi

8. Hy vọng - Young Uno