Results 1 to 9 of 9

Thread: Lại sắp đến tết rồi..!

Lại sắp đến tết rồi..!

Ko biết các bác dạo này thế nào rồi? Bon hết chưa hay vẫn loanh quanh sớm tối vậy? Sắp tết rồi và em thấy không khí tết là rất hay va vấp lại. Nên là hãy cảnh giác cao độ các bác nhé. Em đc hơn năm rồi, rượu bia trtj bô, nhưng vẫn tâm niệm mình có bệnh nên phải đề phòng hết nấc. Rượu xong là ko bước chân đi đâu, ngủ để hôm sau còn làm việc! Đc cái là em trách nhiệm vs công việc nên làm gì cũng phải suy trc tính sau, ko để ảnh hưởng tới công việc. Giờ chỉ có cái là yêu nhiều quá, 3 miền thì miền nào cũng có người yêu. Tháng nào cũng phải dành 3 ngày đi chơi xả E 🤪. Chúc các bác thành công trên con đường đầy chông gai mà chúng ta dù biết nó khốn nạn vẫn cố nhảy vào để đi mãi mà ko bước ra khỏi cái vòng luẩn quẩn. Ai ra được rồi thì người cũng ko còn lành lặn cả nghĩa đen lẫn nghĩa bóng. Đời còn dài, còn nhiều điều tốt đẹp đang chờ ta phía trước. Cố lên nhé các bác!

Công nhận là tết dễ dính thật. Nhớ tết năm ngoái e đang uống chống tái, thế là gặp nhiều chiến hữu quá rồi trốn uống vậy là dính lại luôn. Giờ uống lại rồi. Năm nay phải chính tay vợ bỏ vào mồm thì mới giữ được. Cứ 8h sáng làm viên là khỏi phải suy nghĩ gì nhiều..

Tôi đi lx, tết ko dám nghỉ, cứ cắm đầu đi làm, nhìn xã hội vui tết cũng tủi thân lắm... Nhưng mình không giống họ đc. Tết thường hay xông xênh, đi đâu cũng tí bia tí rượu... Tặc lưỡi phát lại đến tháng 4 luôn...
    Bình Minh Mùa Thu

Chuẩn luôn a Tinhphai nhỉ. Tặc lưỡi cái là phải đến tháng 4 mới cố dứt ra được sợ nàng her lắm. Cứ đang có tất cả, rồi lại vụt mất.. hic em lần này cứ chống tái em táng thôi. Cho đỡ phải suy nghĩ nhiều.
    Em cũng cbi chạy xe đây!!!

Quote Originally Posted by Dongnv78 View Post
    Chuẩn luôn a Tinhphai nhỉ. Tặc lưỡi cái là phải đến tháng 4 mới cố dứt ra được sợ nàng her lắm. Cứ đang có tất cả, rồi lại vụt mất.. hic em lần này cứ chống tái em táng thôi. Cho đỡ phải suy nghĩ nhiều.
    Em cũng cbi chạy xe đây!!!
    Ok, cố mà yên ổn, ko tèo sớm
    Bình Minh Mùa Thu

Tết đã cận kề, chúc các bác đã dừng đc thì vững tâm bước tiếp. Chúc các bác đang cai thì sớm ổn định sk. Em vẫn chưa dám tự tin vỗ ngực rằng mình đã đoạn tuyệt đc với nó vì hơn một năm vẫn chưa là gì. Phải chiến đấu cả đời. Tiền thì trong người lúc nào cũng có 1,2 chục chai, hàng thì bán khắp phố. Vẫn ko mảy may suy nghĩ đến nó. Giờ em chỉ nghĩ làm sao tán đc gái đẹp, làm sao để sống trong sạch, vậy là ok rồi. Chúc các bác năm mới tạo đc nhiều niềm vui mới!

Pho nao ma san hang the
    Bình Minh Mùa Thu

Quote Originally Posted by tinhphai7x View Post
    Pho nao ma san hang the
    Bùi viện đó bác. Dân tình đi chợ tấp nập luôn ý

Quote Originally Posted by Touch View Post
    Bùi viện đó bác. Dân tình đi chợ tấp nập luôn ý ������
    Tôi ở hn lên ko biết,
    Đón xuân này tôi nhớ xuân xưa ... Huhu
    Bình Minh Mùa Thu