Page 2 of 2 FirstFirst 12
Results 11 to 14 of 14

Thread: Chia sẻ thuốc tốt

1. Quote Originally Posted by Quennodi View Post
    bữa trước mình gọi bác sỹ Thu thì subutex hết nhưng nge bác sỹ giới thiệu thuốc topalgic này ak bạn. bạn cứ gọi bs là có thuốc thôi. nhưng bữa đó mình nge bs báo giá là 800k/vỉ(10v) chứ ko được rẻ như bạn tukoi mua 600k được 2 vỉ đâu. còn vấn đề ở xa thì bạn cứ yên tâm vì chỗ bs thu theo như mình biết là có gởi theo đường bưu điện cho những a e ở xa àk. chúc bạn có thật nhiều quyết tâm và nghị lực cũng như nhận được nhiều sự quan tâm động viên của mọi người để đương đầu với gian nan.
    Topalgic thật sự chỉ là thuốc giảm đau loại vừa, dùng nhiều có thể gây nghiện nên bị cấm bán, chỉ mua dc khi có toa bsi. Nó củng có tác dụng khi cai nghiện, hỗ trợ, gIảm các triệu chứng cai cũng đáng kễ (mình đã sử dụng qua). Những năm 200x ở đường Nguyễn Trãi (TpHCM) bán nhiều và rẻ, chì 20k/v, khi đó nó được gọi là T3 chứ ko gọi là Topalgic. Sau này khó kiếm nên nó lên giá thế.. khoảng năm 2013-15 mình vẫn còn mua được ở Tân Bình (đường Tân Kỳ-Tân Quý các nhà thuốc khu vực ấy bán nhiều) giá là 45-55k/v. sau này uống meth nên ko mua nữa nên ko biết thế nào, nhưng mình nghỉ còn bán vì ko khó mua lắm, các bác cứ lên khu Tân Bình mà kiếm.
    Nói chung do sau này hàng họ pha phách nhiều và time nghiện ko lâu thì đã bị gd phát hiện nên cơn nghiện vật cũng ko vật vã lắm, dùng topalgic là có thể lướt qua. Nhưng ae phải giữ vững đầu óc thì mới dc...vì thuốc tốt thế nào mà đầu óc ko vững thì cũng vượt rào. mình nói đây là để ae đừng nặng vấn đề thuốc quá..có thì tốt, ko có thì cũng dc, quan trọng là phải vững đầu óc. kiểm soát dc nó và ko có đồng nào trong ngưới Và vất đề dc nói nhiều nhất mà cũng là khó nhất chính là giữ ko té sau cắt cơn, đó mới là mấu chốt vấn đề...cắt cơn ko khó giữ ko té mới khó. chúc ae ai còn đang vật vã thì mau khoẻ và dứt dc cô 3

2. Thang 11/2017 nay minh ve lo Subutex moi, tuyen cong tac vien phan phoi o cac tinh thanh. AE nao quan tam ll voi minh qua sdt 0948380160!

3. Em còn hơn nửa viên Subutex bác nào cần qua em đưa cho. Em ở khu vực nhà hát lớn - hoàn kiếm, hiện tại em uống Methadone nên ko có nhu cầu gì cả...bác nào cần qua em đưa cho ko phải lăn tăn gì nhé

4. hít ko đâm thuốc này mình dùng ổn tất nhiên tùy cơ địa mổi người: 2v effenagang, 8 vien tipincodenin - v màu trắng dạng nén, 2 viên manghe, viên can xi, 2 viên vitamin tổng hợp, ae thử xem liều có 30k, uống trc lúc cữ 30p

Page 2 of 2 FirstFirst 12