Page 2 of 2 FirstFirst 12
Results 11 to 13 of 13

Thread: 1 địa chỉ cai nghiện cắt cơn khá tốt tại Hà Nội

Quote Originally Posted by bachtiensinh View Post
    Hóa ra anh em vẫn tái liên tục, buồn nhỉ.
    Đã là cái nghiệp mà tái cai, cai tái là chuyện bình thường ở huyện. E cai mà 1 tháng kiểu gì cũng phải bem 1 phát đây, chứ thèm không chịu được, giờ chỉ nói giá như lúc trước mình đừng biết đến hzaiiiiiii............

Quote Originally Posted by Daquy0711 View Post
    Đã là cái nghiệp mà tái cai, cai tái là chuyện bình thường ở huyện. E cai mà 1 tháng kiểu gì cũng phải bem 1 phát đây, chứ thèm không chịu được, giờ chỉ nói giá như lúc trước mình đừng biết đến hzaiiiiiii............
    Nếu do tâm bồn chồn mà bem lại thì bạn làm theo cách sau:
    Lúc nào thấy nhớ heroin, ngồi quay mặt về hướng tây, ngón cái bấm ngón giữa, hít thở sâu vài cái, tự khắc tim bớt hồi hộp, đầu óc thư thái lại, " cơn thèm ma túy nó sẽ qua", nếu càng ngồi lâu được thì càng tốt, mà luyện tập hàng ngày càng hay. Thật ra nó là phép tình tâm của các vị thiền sư, mấy ông phật tổ ngồi tịnh tâm cũng bấm tay như vậy bạn à. Nhưng đông y họ giải thích được, là khi bấm tay như thế là ta đang kích thích vào đầu của kinh tâm bào ( đường kinh của tim chạy ra đầu ngón tay giữa), cộng với sự hít sâu đều đặn, giúp ổn định nhịp tim, hạn chế sự hưng phấn nhất thời. Bạn cứ thử nhé, đừng bi quan, còn thuốc cứ uống từ từ, đần dần sẽ bình phục.

Quote Originally Posted by NguyenVNN View Post
    Trung tâm này mình ở nhiều lần rồi, nói chung là tạo điều kiện rất tốt cho bạn cai MT, đã vào đây thì xác định là phải tự nguyện mà, khi bạn đăng ký cai ở nhân hòa thì lúc nào họ củng hỏi là bạn có đồng ý tự nguyện và xác định là muốn thật sự bỏ MT chưa chứ ko phải bỏ tiền ra là vào cai đc đâu, bạn chỉ cần nói là do gia đình ép buộc thì họ sẽ ko nhận bạn đâu!
    Mình thấy nhiều người vào chưa ai than phiền gì đâu, nói chung có thể nói Nhân hòa giống gia đình thứ 2 của mình, vì họ dùng tình cảm để đối xử chứ ko phải dùng đòn roi như trung tâm của Mr Tiêu để giữ người đâu! mình chứng kiến cảnh nhiều người vào đòi về mà cô Hương bỏ hình như cả 1 ngày , 2 ngày ra khuyên họ cái tốt cái xấu, nói chung là rất tâm huyết mấy anh chị à ! chứ ko phải bạn nói cho em về là người ta mở cửa cho bạn về đâu! Nói chung là bạn đã ý thức và muốn tự nguyện cai MT thì nên vào đây ! nhiều lúc chứng kiến cảnh cô Hương quản lý ở đây bỏ mấy tiếng ra ngồi tâm sự khuyên nhủ có khi cả ngày đối với những bạn mới vào ngày đầu, vì lúc đó rất mệt nên họ ko còn là họ nữa, do đó cô Hương bỏ thời gian ra ngồi khuyên nhủ cho bạn quên cơn mệt và qua ngày nhanh thôi !
    Tùy theo tình huống thôi, họ khuyên bạn hết lời, dùng mọi lời lẽ nhẹ nhàng để thức tỉnh cái tốt trong người bạn và cần sự hợp tác của bạn để tốt cho việc cai MT của bạn thôi, 1 khi đã khuyên nhũ, bảo bang ko đc thì họ củng phải bó tay thôi, vì ở đây chủ yếu dùng tình cảm và sự tự nguyện của bạn để cai MT thôi !
    Nói chung trung tâm này dành cho những người thật sự muốn quay đầu và có ý thức! còn việc thuốc thang vật vã thì đảm bảo bạn cứ yên tâm đi, nếu cai MT mà ko vật vã thì mình ko tin là có chỗ nào làm đc đâu ! nếu cai MT mà ko vật vã thì khác gì cho bạn xài MT , ko có thuốc tiên vậy đâu, chỉ có MT mới là thuốc tiên vậy thôi! vào đó 10 ngày nếu nhẹ còn bạn chơi nặng thì 40 ngày, sau đó về uống Depade vào thì đảm bảo bạn sẽ thoát đc MT, mình biết có người uống depade 2 năm rồi đó ! À mà mình quên nói là những người vào đó cai mà đòi về hoặc chống đối đạp cửa hoặc có những hành động vô ý thức thì lần sau bước chân lên đó xem cô Hương có nhận ko nhé !
    nay đọc bài này mới biết ở ngay gần chỗ e có cái trung tâm như vậy..thế ở đó có bán thuốc cai và chống tái không các bác..e giờ có ông chú Họ dính nặng quá. hồi chiều bà già kể ông ý mà buồn..

Page 2 of 2 FirstFirst 12