Results 1 to 8 of 8

Thread: em là thành viên mới muốn hỏi và chia sẻ ạ

em là thành viên mới muốn hỏi và chia sẻ ạ

- Tình hình là tính ra em mua thuốc của cô huệ bên Hoàng Hoa Thám uống tới nay đc 6 ngày. thì chiều của ngày thứ 3 thằng bạn thân ném cho 1 cái 150k. cái 150 mua ở cẩm - từ sơn thì kha khá to. nhưng e chơi hết luôn trong buổi chiều ( e hít). mà vẫn uống thuốc cai. hôm nay là ngày thứ 6. e lại mua 2 vỉ phacoter vì tối ko muốn uống thuốc bà Huệ
    .uống thuốc bữa tối e như bị thần kinh đi lang thang đâm cả đầu vào tường. qua e ko uống thuốc dùng phacoter mất ngủ nguyên đêm..e biết và chơi her từ năm 2007.toàn cai bo. cai bo đêm đầu tiên ko thể nằm yên e toàn xuống nhà nằm sàn gỗ rồi lấy chân cho vào gầm sofa cho nó đè lên cũng ngủ đc xíu.. nên ai cai bo ko thuốc e nghĩ tốt nhất tắm là 1. nhắm mắt ăn cơm là 2 ..khó ngủ bị cù thì xuống nhà ko làm phiền vợ con kiếm cái gì cho nó nặng đè lên tay chân..xong mệt quá nằm võng xíu là ngủ...
    còn câu hỏi của e mong các anh đã thành công và đang sắp thành công giúp đỡ"
    - lần đầu e dùng thuốc cai bà Huệ thấy êm chỉ thỉnh thoảng lạnh người nổi da gà .bà ý bảo uống nhiều nước nhưng e thấy bí tiểu và táo nữa
    - lần này dùng thuốc e ko bị thôi thúc hay thèm muốn như những lần cai bo trc cảm giác lần này mình né đc nó ý.
    - theo e biết trên diễn dàn anh e chia sẻ uống chống tái revia hay depade .... chỉ cần cắt cơn sau test âm tính là đc.vậy e khi nào uống đc ạ. và nên dùng thuốc gì???( vì e chơi lại 4 hôm trc 1 cái 150k và hnay uống phãcoter)
    cuối cùng e cũng chỉ muốn cảm ơn khi bài viết đc đăng và mong đc nhiều sự chia sẻ làm đông lực để cố gắng.
    hàng họ giờ chơi ko cảm giác đâm thì sợ hút chỉ cho bớt mệt.hút ngày trộn 1cm với 1 con ngựa hết 600k.kéo dài 2 năm là ít...chán quá rồi nên nghĩ bỏ... e chơi chưa 1 ai biết trừ bạn chơi cùng. chưa bao giờ bị bắt vì toàn nhờ lấy nên can đảm nói hết với.mẹ. với vợ...ai dè mọi người bảo nghi nghi nhưng tiễn vẫn đủ tiêu nên ko dám chắc... mong phản hồi sớm ạ

Chống tái đi bạn rất tốt luôn. Mình cai nhiều lần rồi, cứ được 1 thời gian là chơi lại. Từ đợt uống chống tái vào là nghỉ không vuơng vấn gì nữa. Có gặp lại bạn cũ cũng không sao. Nó mời mình cũng chẳng chơi vì nó không có vị và cảm giác gì cả. Bạn đang dùng facoter thì chưa uống được đâu. Đợi khi nào test âm tính mới uống được.

cảm ơn bác e cũng buồn đọc hết bài của bác.. bác đang dùng chống tái gì ạ?? e định hết 10 ngày đi thử máu và gan.bà bán thuốc thì ko tư vấn cho mẹ e về chống tái mà cứ hẹn 10 hôm sau thì sang...e muốn dùng chống tái lắm... phacoter e uống ngày 5v mà có 20v thôi. nếu cố tình uống chống tái thì sao ạ...bác bổ sung luôn cho e biết chống tái bác có chơi Đá Ngựa ko?? nếu cố.tình đá ngựa mà uống chống.tái thì sao ạ???
    loại chống tái bác đang dùng và liều dùng... nhà e là có tiền sử dạ dày... ông ngoại ung thu dạ dày đã mất.. mẹ e thì cắt 2/3 nhưng có glivec nên vẫn ổn.nên cho e lời khuyên nên uống loại nào ạ. lần này e quyết tâm lắm... nhưng sợ nỗi buồn thỉnh thoảng nên cũng hỏi thẳng nếu có thi thoảng đá ngựa có sao ko???

cảm ơn bác e cũng buồn đọc hết bài của bác.. bác đang dùng chống tái gì ạ?? e định hết 10 ngày đi thử máu và gan.bà bán thuốc thì ko tư vấn cho mẹ e về chống tái mà cứ hẹn 10 hôm sau thì sang...e muốn dùng chống tái lắm... phacoter e uống ngày 5v mà có 20v thôi. nếu cố tình uống chống tái thì sao ạ...bác bổ sung luôn cho e biết chống tái bác có chơi Đá Ngựa ko?? nếu cố.tình đá ngựa mà uống chống.tái thì sao ạ???
    loại chống tái bác đang dùng và liều dùng... nhà e là có tiền sử dạ dày... ông ngoại ung thu dạ dày đã mất.. mẹ e thì cắt 2/3 nhưng có glivec nên vẫn ổn.nên cho e lời khuyên nên uống loại nào ạ. lần này e quyết tâm lắm... nhưng sợ nỗi buồn thỉnh thoảng nên cũng hỏi thẳng nếu có thi thoảng đá ngựa có sao ko???

Ra ngoài forrum nói chuyện bạn nhé!

bác cho e thông tin để e liên lạc ngoài 4r

e dùng thuốc bà Huệ thấy êm lắm vì đêm đầu e coi bo ngày 2 mới dùng.hnay ko phacoter và là ngày thứ 7.. thuốc bổ thì e uống nhiều. e ko sợ tắm khi cai bo vì ae bảo tắm thoải mái ko sao. nhưng uống thuốc thấu sợ tắm lắm. nghĩ mình bị ốm.e cũng muốn hỏi lần trc cai bo e hay nghĩ tới lắm. sao lần này e chả có ý nghĩ gì về việc thèm muốn. tắm xong sảng khoái nhưng ngưng uống thuốc là mất ngủ luôn..bữa đêm. e hỏi sắp tới e dùng chống tái revia vào thì chơi vào có sao ko.vì biết mình ko tránh đc thằng bạn thân mời..nó thì cứ 1 tháng nó ngồi với e 1 lần. nó giám.đốc nọ kia nên cũng giữ mà nó chơi cho vui vẻ 1 hôm thôi. e thì chả giữ đc nên ngập sâu quá.gia đình ko biết nhiều vì cả họ hàng hang hốc ko ai dùng.mẹ và vợ e đã cho đọc và biết công dụng của revia nên có vẻ yên tâm mua cho e 7 lọ dùng 6 tháng và qdinh ko cho làm cviec cũ.giờ e ko nghĩ tới tý nào thì dùng chống tái càng ko nghĩ tới đúng ko ạ

Tags for this Thread