Page 3 of 6 FirstFirst 12345 ... LastLast
Results 21 to 30 of 52

Thread: em muốn chia sẻ quá trình cai thuốc của bà huệ hht. e post cảm giác mỗi ngày cho ai muốn vào đọc để biết ạ

chắc bác chưa vợ...e có vợ đẹp con xinh rồi nên gái e tán giải trí thôi...gặp e nào có gia đình là e mừng lắm vì bọn nó cùng thời dễ tán. chứ cho e các bé 98_99 e bó tay.cách tán e là nhẹ nhàng lãng mạn..alo , gửi hình , nói mấy câu nhớ nhung sau câu các e cởi đồ gửi hình vậy thui.chứ chưa đc đi ra ngoài nên cũng không làm ăn gì được.nếu uống Nal mà bác máu thịt luộc thế giỏi thật. e thấy nhu cầu sinh lý giảm thật luôn ý..

tối qua ngủ đc đúng giờ và dậy sớm lắm
    sáng vợ cho bát phở với cái bánh bao rồi tự lấy Nal cắt ra mà uống...uống xong lại hát tặng nó 1 bài rồi nằm cho thuốc ngấm...e chỉ tiếc mỗi sáng dậy sớm ghê bắn bi thuốc Lào Thanh Hóa mà còn chả phê được như xưa.. ngày trc giờ ý mà làm bi thì có mà ngồi díu tìu tìu còn ngã ngửa ý... buồn thật mà. đc cái đã chơi thử và chả có gì nên ko nhớ nhung....

e thấy wedsite vẫn luôn có người đọc ở các mục mà ko thấy bài viết.. e thì do chưa đc cả nhà cho ra ngoài vì cũng mới cai nên rảnh là vào đọc bài viết thôi..
    e luôn tự hỏi methadone là ma túy sạch nó khiến bệnh nhân ko nghĩ tới nữa vì chơi cũng như không nhạt thếch ..mà e uống Nal chơi vào cũng như không nên e cũng ko nghĩ tới nữa vì cũng nhạt như không.. mà methadone thì phải theo lâu dài.cai cũng vất vả. Nal thì ko hẳn phải theo lâu.dừng lại cũng ko phải cai. mà còn bỏ đc bia rượu hại gan thận..sao ko theo hướng Nal. e chơi He trc nay chỉ Hút mà phải nói về sau hút chỉ để cơ thể bthg thôi. nên sau cai và uống Nal thấy cơ thể bình thường lại là vui lắm rồi.cứ nghĩ uống Nal rồi là 1..2 là cơ thể đã bthg rồi thì chơi làm gì??giữ đc việc uống Nal đều đặn thì theo e là 1 hướng đi tốt hơn so với meth đúng ko ạ??? nếu là suy nghĩ hoặc đánh giá chưa đúng mong các bro chỉ giáo...vì e có wuen mấy bác Ken giờ thấy suốt ngày đá ngựa khổ sở vì meth bỏ 1 2 ngày là rũ rượi du lịch cùng gia đình chả đi được tiếc thật

tính ra e cũng đc hơn 20 hôm ý. chôngd tái e uống đc 5 hôm
    .tối ngủ vẫn thấy mỏi 2 khớp gối..người thỉnh thoảng nổi da gà..chỉ khó chịu nhất 2 khớp gối khi nó mỏi là muốn ngồi.bác nào theo revia cho e biết khi nào hết hiện tượng này..

nay e đi đám cưới và chia sẻ chút về việc dùng nal khi uống rượu..e tính theo cốc nhựa bia hà nội khoảng 4 cốc đầy.. với rượu nếp khoảng 5 chén..ko say, hơi có tý cồn khi uống rượu. nhưng sau đó là nôn..nôn hết luôn.. tỉnh như thường.sau đó lại uống khoảng 4 chén nữa... ko say..lên nhảy nhót và tán gái xong tỉnh táo. về nhà ăn cái gì ấm bụng chút e đoán là ngủ đc. giờ e chỉ hơi buồn ngủ thôi...suy ra nếu theo cơ địa e uống 1/2 v nal mỗi sáng thì bia rượu ko say..ko ai trên bàn nhậu phải buồn...nhưng sáng mai uống nal thế nào thì mai e viết ạ

cả đêm ngủ cứ trằn trọc. bụng thỉnh thoảng đau nhói..mơ ngủ luyên thuyên. sáng dậy thì tiêu chảy suốt..e sợ chống tái quá

mãi tận trưa e mới dậy ăn và uống chống tái đc. thật sự là uống xong lại thấy tỉnh hẳn..thế rồi ngủ chút tới 3h dậy tắm xong lại đi đám cưới tiếp theo.. nay thì e chiến đc 3 cốc bia hà nội và 3 chén rượu thì e thấy ợ ợ..đành giả vờ đi tìm cái đth để trốn..e ghét mỗi cái là giờ mồm miệng nhạt thếch toàn nước miếng thôi. cứ chảy tùm lum. ghê quá cơ ạ

tối qua có 1 giấc ngủ đúng giờ giấc nên dậy chuẩn giờ 6h.. hơi cồn cồn bụng vì đói...em nói thật.e có chơi bời nhưng chưa khi nào phải cắm đồ hay vác đồ nhà đi cả. vậy mà sáng nay bà già hỏi có biết máy hút bụi đâu không...cay hết cả mắt..cô 3 ác thật lòng tin của mọi người tự nhiên cũng thay đổi.chỉ 1 câu hỏi thôi mà e cũng gắt lên. đầu óc lại nghĩ lung tung..bạn thân gọi điện rủ e còn chả thèm nghe máy.nhà bận đám cưới có ai quản lý uống Nal đâu mà e vẫn tự giác. giờ cũng chỉ còn thỉnh thoảng hắt xì thôi..ăn sáng xong rùi giờ uống Nal vào là lại êm ngay.thôi tâm niệm mình sai tại mình mọi người ko tin cũng đành.

Em nhớ tầm tháng 2 năm ngoái em vẫn uống nal, uống đâu đc gần 1 tháng thì em bỏ ngang, giờ vẫn còn mấy vỉ. Em xa miền bắc đi làm ăn mà chỗ em làm thì hàng nhièu vô đối. Ngày nào mấy anh sự phường cũng bắt bớ 3,4 ng đi mua lên phường. Em nhìn riết rồi cũng quen, giờ thì vô cảm rồi. Ko còn nhớ phê pha thế nào chỉ nghĩ đến sau cơn phê là cơn vật nên thấy lạnh người rồi lướt qua êm đềm. Tự mình tạo vỏ bọc bảo vệ mình quay lại với cô bác ạ. Em thì vợ đẹp con khôn đủ cả nhưng đời mà, tham lam là có thật, dự định của em là mỗi miền một vợ nác ạ. Hehe. Giờ thì bắc trung nam đủ cả. Em cũng ko cao to đẹp trai, mỏ thì ko biết hót hay nhưng gái nó cứ bu vào. Ôi thì cái số nó vậy thì đành chiều bản thân và cuộc đời vậy chứ biết sao giờ. Em cũng mới hơn 30 thôi, giờ chỉ có làm kiếm thật nhiều đạn. Từ ngày chia tay cô thì tiền dư dả kinh khủng, mua đc hết những thứ như ip xs, ipad, trang sức bla bla. Hihi

Quote Originally Posted by Touch View Post
    Em nhớ tầm tháng 2 năm ngoái em vẫn uống nal, uống đâu đc gần 1 tháng thì em bỏ ngang, giờ vẫn còn mấy vỉ. Em xa miền bắc đi làm ăn mà chỗ em làm thì hàng nhièu vô đối. Ngày nào mấy anh sự phường cũng bắt bớ 3,4 ng đi mua lên phường. Em nhìn riết rồi cũng quen, giờ thì vô cảm rồi. Ko còn nhớ phê pha thế nào chỉ nghĩ đến sau cơn phê là cơn vật nên thấy lạnh người rồi lướt qua êm đềm. Tự mình tạo vỏ bọc bảo vệ mình quay lại với cô bác ạ. Em thì vợ đẹp con khôn đủ cả nhưng đời mà, tham lam là có thật, dự định của em là mỗi miền một vợ nác ạ. Hehe. Giờ thì bắc trung nam đủ cả. Em cũng ko cao to đẹp trai, mỏ thì ko biết hót hay nhưng gái nó cứ bu vào. Ôi thì cái số nó vậy thì đành chiều bản thân và cuộc đời vậy chứ biết sao giờ. Em cũng mới hơn 30 thôi, giờ chỉ có làm kiếm thật nhiều đạn. Từ ngày chia tay cô thì tiền dư dả kinh khủng, mua đc hết những thứ như ip xs, ipad, trang sức bla bla. Hihi
    em 87 tính ra cũng mới 33t.e mới uống đc có 1 tuần nal..cũng không thèm muốn gì nữa rồi..e ko biết bác trc chơi đâm hay hút chứ e chơi dền chắc hơn 1 năm thì có đến 1 năm là chơi để trở thành người bình thường chứ có phê pha gì đâu.e làm mảng xdung nên mỗi khi nhận tạm ứng là vô tư đạn.nên e chỉ hút thôi.có hôm e hút hết 1.5tr gọi là 3 phân đủ mà ko phê. nên nói thật e uống Nal thấy công hiệu lắm.còn gái gú bác vậy chắc sau này già sướng nhỉ??? nhưng nếu bác ko uống Nal mà vẫn gặp cảnh xưa mà ko té thì quá siêu...cái suy nghĩ " làm tý cho phê với làm tý phang cho sướng " mà vẫn ko gục thì quả e bái phục

Page 3 of 6 FirstFirst 12345 ... LastLast