Page 5 of 6 FirstFirst ... 3456 LastLast
Results 41 to 50 of 52

Thread: em muốn chia sẻ quá trình cai thuốc của bà huệ hht. e post cảm giác mỗi ngày cho ai muốn vào đọc để biết ạ

cảm ơn bác động viên e.e ko nghĩ tới việc chơi liên tục đâu chỉ là cứ thấy nó như thói quen vậy..Nal thì em vẫn được cho uống đều ạ.mà nhìn lại tới giờ cả cắt cơn và uống Nal cũng mới đc hơn 20 ngày nên có lẽ cơ thể chưa thể bình thường trở lại.. nếu bác từng uống Nal cho e hỏi 1 chút.. đối với em thì đến giờ dù trời lạnh hay nóng khi ăn cơm các bữa luôn Sáng Trưa Tối thì khi ăn đầu e mồ hôi đều túa ra rất nhiều . rơi thánh thót luôn. và cái cảm giác mệt mỏi lúc khoảng 4h chiều là hầu như ngày nào cũng xuất hiện.. tầm 4h e thấy mệt mỏi vô cùng...e 2 hôm nay ko còn tắm nước lạnh nữa.. 5h chiều thì e bắt đầu thể thao nhẹ nhàng nên tối e ngủ vô tư.đây là do cơ thể vẫn chưa trở lại bình thường hay do uống Nal hay là các loại thuốc bổ Gan . thận và canxi e đang uống nhỉ??? tầm chiều là e cứ lăn tăn ghê

Mình chơi 1 time dài nên cơ thể cần thời gian để hồi phục, xưa em 1 tháng mà lắm lúc ăn hay nghĩ ltinh là ng lại như bị hỏa, mồ hôi ra như tắm. Nên là cần time để cơ thể tự điều chỉnh, đừng lăn tăn đến vấn đề đó, việc bác cần làm bây giờ là ko nạp thêm hàng vào người. Cứ khi nào nghĩ vẩn vơ là vào toilet, cúi đầu vào vòi xả nước mát cho hạ hỏa. Tắm đc thì càng tốt. Xưa mùa đông em cai, sáng nào cũng dậy từ 4h tắm xong là mò xuống bếp nấu ăn. Ăn xong lại lên phòng nằm chơi game, nghe nhạc. Cứ ở nhà tĩnh tâm vài tháng, cái gì chứ cai là chuyện cả đời ko vội đc đâu bác ạ. Cứ bước chậm mà chắc để thấm hơn cái time cai. Sau này nghĩ đến phê pha hẳn sẽ nghĩ sau cơn phê là cơn điên, cơn vật. Đánh đổi một vài lần phê cho vài tháng cai liệu có đáng??? Phẻ cái khác có ích hơn nhiều, đỡ tốn tiền hại sk. Tự tạo cho mình niềm vui, dù là giả tạo, cứ phải cười sẽ thấy cs còn nhiều điều tốt đẹp hơn là đắm chìm trong cái cơn phê giả tạo.

e đọc nhiều bài nói về nal ngăn chặn các thụ thể tiếp nhận heroin và những bài nói về morphin nội sinh giúp cơ thể vui vẻ như bình thường mà sau này dùng He thì nó không sinh ra nữa
    .vậy ngay sau khi cơ thể sạch rồi uống Nal như ae mình thì khi cơ thể có endorphin ( morphin nội sinh) nó có bị tác dụng của Nal chặn lại ko??uống Nal vào hút thuốc lá thuốc lào còn không cảm giác thì e sợ nó chặn cả endorphin nên cảm giác vui vẻ chắc khó xuất hiện..nếu vậy thì bao giờ mới biết đến cuộc sống bình thường . vui vẻ yêu đời...tâm lý sẽ sinh ra chán trường ko ạ??e thì vẫn uống Nal đều nhưng chả biết vì lý do gì nhưng từ khi cai e chưa thấy mình cười thật sự bao giờ..niềm vui cũng giảm đi thì phải ko có hưng phấn luôn mồm huyên thuyên như con người e trc kia..

Nal nó cản cái thứ bên ngoài khi ta đưa vào chứ ko thể cản cái mà cơ thể ta tự sinh ra. Bác đừng lo lắng quá, tự tạo niềm vui cho mình, nuôi chim, trồng hoa chăm thể dục thể thao. Vài tháng là lại cười nói như sáo thôi. Cái gì cũng cần có thời gian mà, 2 năm bác chơi bác thấy hưng phán làm cái gì cũng vui, giờ bỏ thì cũng phải cần time để cơ thể tự sản sinh ra ma túy nội sinh thì bác mới vui vẻ lại đc.

chim thì nhà e cũng có vài lồng chào mào.. 1khu nuôi gáy đẻ..hoa thì e chơi 10 giỏ lan.. e mới treo cái cục đấm bốc lên sân thượng chiều nào cũng đá đấm 30p.. e định nghỉ Nal xem có khác đi không..vì e ở nhà ko ra ngoài nên ko sợ té.. trc bác uống Nal và ở nhà bao lâu?? theo bác tâm lý vững thì mất bao lâu sẽ vững

e dừng Nal bị đi ngoài..lần nạp " vitamin hưng phấn " cuối cùng cách đây 6 ngày..sáng giờ mà chạy mấy lượt.. đc cái cảm giác người nó không mệt như khi uống

lâu ghê ko tính xem mình nghỉ được bao ngày..cũng đã trốn uống Nal để tìm lại cảm giác phê say thuốc lào
    vì thế mà cũng đã trượt ngã mất 3 ngày.nhưng rõ ràng mình dùng ít đi hẳn và tâm lý ko bị thôi thúc hay nhất định phải có nó nữa.giờ thì vẫn uống Nal và ổn. hôm nay 1/5 oánh dấu 1 cái mốc cho chính mình thôi. đêm ngủ đã ngon mà ko hiểu sao vẫn có những giấc mơ rằng mình đi tìm mua hàng nhưng toàn bị phát hiện. chả lẽ nó ám ảnh vậy sao??khi nào hết mơ chắc mới có thể đi làm lại đc. amen

Nói về mơ thì đừng nghĩ sẽ hết ngay bạn ah. Mình bỏ hơn năm nay thỉnh thoảng vẫn mơ. Xác định mình là ng có tâm bệnh nên cứ phải sống chung với lũ đi nha. Đừng cố gượng ép bản thân làm gì. Chúc bạn sức khỏe nha.

Cũng sắp hết tháng 5 rồi hi vọng bạn ổn. Rảnh vào thông báo tình hình cho anh em vui nha.

Ku em đang vất vả chống chịu 2 ngày đầu tiên. Gọi vất vả cho oai thôi chứ em nó mới nhảy dù có vài ngày, vật không có gì đáng sợ. Chỉ hơn cảm cúm một tẹo

Bạn Touch thì sao rồi? Mình thì đang phê :< vẫn rất hèn, không dám đấu tranh với nàng Hê, để mặc nó sai khiến, dày vò bản thân :< Mới nhắn tin cho ông em sailam, động viên nó và bảo nó không biết bao giờ anh mới giỏi được như mày

Page 5 of 6 FirstFirst ... 3456 LastLast