Results 1 to 10 of 52

Thread: em muốn chia sẻ quá trình cai thuốc của bà huệ hht. e post cảm giác mỗi ngày cho ai muốn vào đọc để biết ạ

Hybrid View

em muốn chia sẻ quá trình cai thuốc của bà huệ hht. e post cảm giác mỗi ngày cho ai muốn vào đọc để biết ạ

- ngày 1 : e chưa mua đc thuốc.cả ngày nằm mệt. cữ cuối 8h sáng( hút tính ra đc 5 khói ).Tối e cố gắng ăn đc bánh mỳ ruốc với hộp sữa fami..10h bắt đầu cù.vác chăn xuống salo nhưng nằm sàn gỗ, cho 2 chân để sofa đè lên.ngủ 4p lại dậy đổi tư thế cứ vậy hết đêm luôn
    - ngày 2: sáng chưa thuốc muốn đi lắm rồi. nhưng lại sang bảo mẹ khai thật hết để mẹ đi mua thuốc. nằm đợi tắm 3 lần vẫn nóng lạnh buồn chân và
    mồ hôi.chiều mẹ mang thuốc về uống luôn. khoảng 30p sau mệt.đói vô cùng ăn bát mỳ mà như vỡ bụng ôm gối. tối nghe lời bà huệ ăn bánh mỳ uống thuốc đêm.sợ mất ngủ phiền vợ con xuống nhà nhưng 1h sau là ngủ. chỉ đêm ko hiểu sao mơ màng dậy đi lại 2 lần đâm đầu vào tường.
    - ngày 3: sáng 9h dậy thấy mơ mơ. nhưng đói. ăn 5 cái bánh rán.uống thuốc sáng. uống xong gai ng sởn da gà...nhưng nằm im ko hiện tg gì. xem phim nghe nhạc.( e nghe nhạc toàn 8x cũ để nhớ thời e chưa quen cô 3).chiều 2h bạn thân gọi và đi 60km mang cho 1 cái 150k. chơi hết luôn. thấy vui vui hơn chút vậy là làm việc gỡ cờ giăng ở xóm đợt tết.tối đi ngồi ghê massa về uống thuốc đêm ngủ luôn
    - ngày 3 hơn 10h mới dậy.ko nhớ nhung gì ăn khỏe. uống thuốc và nghe nhạc. vào zalo tán đc 1 e.alo với e ý gần như cả ngày.( gái e tán khỏi hỏi) chưa bao giờ mis).chiều uống thuốc tắm xong xóm ăn 8-3 muộn. e uống kha khá... hâm hâm lôi vợ ra chửi..mọi ng can.về nằm giường khóc vì xấu hổ rùi ngủ ko biết gì luôn.
    - ngày 4; dậy lúc 8h. vợ mua sẵn đồ ăn. mẹ mang thuốc sáng uống. em gái zalo kia ntin và alo gần cả ngày..chiều tắm xong tỉnh.ra ngõ chơi thấy mệt lại về nằm . alo vợ bảo tìm mua 2 vỉ phacoter. tối làm 5v . ko uống bữa đêm...mất ngủ luôn
    - ngày 5 ko ngủ nên sáng dậy sớm vợ mua cho bát bò huế ăn xong thuốc sáng. nằm nghe nhạc lại táng 5v phcoter nhưng chả cảm giác gì.nghĩ phí tiền.nhưng đọc bài codein ai nói uống thấy hưng phấn chút lên uống mà ko cảm giác...en gái zalo lại alo tới 5h chiều đi tắm.tối làm 10 viên phacoter ko uong bữa đêm mà... tự nhiên lọ mọ dậy bem vợ cái đc 2p ra luôn. mà mệt như chạy 100kn. bò ko xuống nổi giường.chọn 2 viên thuốc ngủ trong bữa đêm uống. thế là ngủ đc
    - ngày 6.dậy 6h ăn bún vợ mua. xuống trg con gái học giải quyết vụ gvien gây khó khăn khi con 5t bị gãy xương mãi ko nhận bảo hiểm.. phải nói nóng tính.đc cái có học nên ko nói mấy dạy nhưng nhất định nói cô hiệu trg đuổi việc con bé văn thư vì nó ko có kỹ năng làm thủ tục thanh toán với bảo hiểm làm nó khóc mãi. xong nghĩ. giờ thiếu đơn và xác nhận trg. các chị tự làm đi. đừng bắt gia đình chạy theo. thế là về. vợ đi làm. lại em zalo đến chiều.tối tắm xong làm 3 bát cơm.. ko thèm ko nghĩ ko nhớ cô 3 luôn... cơm e ăn chỉ canh với cà muối mấy miếng thịt luộc là ngon nhất..tối e lại uống thuốc bữa đêm và ngủ đêm thỉnh thoảng dậy vì đói thôi. bánh mỳ và sữa choảng vào là ok
    - ngày 7:hết 1 bát bún rùi. uống thuốc sâng.nghe nhạc. gửi ảnh cho e zalo kia.làm e ý ntin từ sáng giờ.nhưng e còn vào niềm tin đọc các bài viết từ năm 2003 ở 3 mục... khi cai nghiên..., làm gì khi bạn .....,, người thân nghiên....
    đọc và nghe nhạc cũ e thấy chả nhớ gì cô 3...e tạm dừng ở ngày nay..mai e viết tiếp ak... viết sau có tái cai đọc lại mà thấm..cảm ơn diễn đàn của a song khoa.

chiều ngày thứ 7; ko uống thuốc nữa. thấy hơi mệt. tắm cái lại ngon ngay...đi cắt tóc theo lời em zalo...
    tối ko thuốc bà kia. lại mất ngủ ..e bóc thử viên con nhộng thấy bột màu hồng.nếm mặn mặn.cả đêm loay hoay. chân hơi buồn. bụng hơi buồn xong vẫn ngủ.
    sáng ngày thứ 8: ko uống sáng. thấy tý nước mũi.hơi chút đờm.chân buồn. bụng đói.vk đi làm sớm quá ko mua gì.ăn tạm bánh mỳ.hnoi lạnh nên rét rét. ko dậy nổi. may có e zal đang ntin. hy vọng đến thứ 2 đi thử máu.gan uống chống tái...
    người khó chịu lại phải uống thuốc bữa sáng.. chả hiểu thuốc này có gì mà hiệu quả nhỉ.bà ấy bảo hết 10 ngày thuốc sang lấy chống tái mà e sợ vẫn có gì đó trong người nhưng ít nên chống tái vào mệt ...e đang khỏe ghê cơ
    Last edited by sailam87; 16-03-19 at 10:22 AM.

bữa chiều e bỏ.... tới tối e uống vì hôm trc say nên bỏ bữa đêm với 1 đêm tự bỏ vì sợ ảo giác..đêm wua lại uống. xem phim 2h thì buồn ngủ.. lại mơ màng ghê lắm. toàn ác mộng rồi ngồi dậy đi lại luôn. chắc mắt nhắm. xong đập đầu đau quá lại vào ngủ... sáng nay là e hết thuốc.... e ko mệt nữa. ăn khỏe và vui vẻ 1 phần nhờ e zalo..nhưng có mệt chán e lại tắm. lúc e tắm nhạc e mở max volume luôn..cứ tắm xong tỉnh lạ thật yêu đời... bạn rủ e vừa nhắn tin bảo hủy đi. mai đi xét nghiệm rồi... có nhục lắm

thật sự thuốc nhà bà Huệ e cai êm lắm..như cả sáng nay và chiều ko uống chỉ hơi mệt nên e tắm nhiều..nhưng là nổi da gà thôi. còn e đói ăn rất ngon...tối ăn vẫn ngon nhưng tắm hơi nhiều mà toàn chơi nước lạnh mới thấy đc vậy.. sáng mai hẹn bs Hồng Thu 8h30 nên phải ngủ sớm..nhưng do hết thuốc nên mắt e vẫn thao láo. ngáp lên ngáp xuống nhưng ko buồn ngủ.. e lăn tăn mãi không biết trong thuốc có gốc opiat hay ko???nếu có sẽ ko uống đc nal mà có lại còn bị hiểu lầm. vì hôm alo với bà Huệ e hỏi luôn bà ý bảo ko có.kể cũng lạ. trc e cai bo uống terpin mà ko đc như lần này. ko muốn ăn và nóng lạnh suốt...em tìm cả diễn đàn và nhiều nguồn đều ko có phác đồ cai nhà bà huệ. chỉ có của Điệp tây sơn thì tận 40 ngày mới chống tái...bà Huệ cho e thuốc ngày sáng và chiều thì toàn con nhộng ko tên loại to nhỏ mỗi. loại 4v...còn đêm thì e thấy có thuốc ngủ . an thần....và 2 viên con nhộng to..ko biết mai test sao. nhà e là cứ xét máu mới chuẩn cơ...mai e lại post cho nó hết cái vụ thuốc nhà bà Huệ này. coi như e chuột bạch vậy

nay e đi test âm tính.. nhưng men gan cao quá sgot 127. sglt 189... nhưng bác sĩ bảo vẫn uống được revia. theo a Khoa e làm 1/4v trc cho chắc. thấy bụng nóng nóng. định đi tắm mà hơi ghê. đợi xem thế nào.

uống 1/4v thì a khoa bảo gan cao gấp 4 lần nên điều trị hạ men gan đã.. vậy 3/4v lại để lại.lậy trời cho men gan nó hạ nhanh chứ cao thế mình sợ mình chết vì gan nhanh hơn vì mt.giờ e thấy chả thèm nhớ gì. chỉ lo lắng cho cái gan của e thôi. nó mà làm sao.chết chắc. revia lại là độc bảng A. e chả dám uống đâu.. ko biết men gan cao là do trc e mới rượu say quá hay là chơi mt bao lâu nay nó phá hủy nhỉ.nếu là do mt thì có lẽ lần này cạch tới già. trc chơi chưa bao giờ e xuất hiện suy nghĩ nó lại hại cơ thể e. chỉ nghĩ như hút thuốc lá. căng lắm phổi thôi. ai dè. quả này e lại 1 tuần ở nhà nằm trị gan để uống revia... đc cái là thuốc cai bà Huệ nó sạch. ai đang muốn cai thì lên nhà bà ý mà mua dùng. đừng gọi ông Điệp gì kia vì có bài viết thuốc ô Điệp e đọc sợ sợ ý

Anh ơi! Em ở sài gòn. Anh cho em hỏi thuốc cô Huệ anh mua ở đâu vậy?? Anh có thể cho em xin số điênnthoaij hay địa chỉ được ko? Cảm ơn anh!!