Page 2 of 6 FirstFirst 1234 ... LastLast
Results 11 to 20 of 52

Thread: em muốn chia sẻ quá trình cai thuốc của bà huệ hht. e post cảm giác mỗi ngày cho ai muốn vào đọc để biết ạ

Quote Originally Posted by sailam87 View Post
    e đọc nhiều bài của bác tình phai7x.ko thấy bác dùng nal..e nếu tính ra hôm nay đc 10 ngày mà vẫn thức trắng..men gan ngta 50 e lên tận 189 bác ạ. gần 4 lần nhưng e vẫn chơi 1/2v nal.song song là các loại bổ gan.đêm nay vẫn chong chóng và hơi ho nhẹ chút..còn trc e cai bo ko biết giòi bò bác tả thế nào chứ e chân tay buồn ko có tư thế nào đc 1p.khó chịu lắm. đc cai e ko nôn ọe. ngại mỗi khoản tiêu chảy với mất ngủ nên cai bo thèm ngủ là e té....sau là trượt.giờ cho cả gdinh biết và tư tưởng có bệnh thì chữa nên e ko nghĩ gì...chỉ muốn thử xem nal có " xịn " ko thôi.
    KO quá lo lắng như vậy, những người bị sieu virut viêm gan C cao gấp 15 lần người bình thường kìa hơn 600 UI/L, có chết ngay đâu.
    Bình Minh Mùa Thu

đau nhức buồn bực các khớp gối thôi, còn giòi bò là như đàn kiến chạy trong ống xương í, khốn nạn vô cùng, ko nằm yên đc nổi 1 phút,
    Bình Minh Mùa Thu

Quote Originally Posted by tinhphai7x View Post
    đau nhức buồn bực các khớp gối thôi, còn giòi bò là như đàn kiến chạy trong ống xương í, khốn nạn vô cùng, ko nằm yên đc nổi 1 phút,
    thế vụ giòi bò e chưa bị chỉ thấy mỏi nằm các tư thế tay chân đều đc tý thì chuyển... e sáng nay uống revia 1/2v. tâm lý muốn thử. giờ ngồi chơi mà thấy vẫn có mùi như mọi khi. chỉ tôi ko thấy thích thích..còn cứ hút như thói quen thôi... chả biết sao..hết chỗ này sao là rõ ngay.

cái cảm giác này giống hôm dùng thuốc cắt cơn nhà bà Huệ đc 3 ngày bạn thân mang cho 1 cái. chơi ko thấy gì nhiều.....

thì mới nói thuốc bây giờ nó pha phách thuốc tây nhiều, cai nó đỡ hành hạ thân xác hơn. Tôi nghẹo từ năm 97 năm 99 cai lần đầu, giờ nghĩ lại vẫn ghê răng... giòi đục xương cứ ngồi lấy búa gõ vào đầu gối cho tê đi, tiêm giảm đau trực tiếp vào đầu gối cũng ko ăn thua, ko nằm yên được 1 phút cứ năn nộn hết từ trên giường xuống dưới đất, tầm 5-7 ngày gì đó thì đỡ. vài tháng sau lại tái đến 2002 bị bắt, thằng tù già nó bày cách khi thấy tôi vật quá, dấu đồ vi phạm cho bọn trực ngoài nó tóm đc, 3 thằng nó lôi ra khỏi buồng giam nó rút cặc ngựa đánh cho tím hết từ lưng xuống bắp chân vậy là chuyển đau trong ra rát ngoài, bọn công an chó nó đánh cho bò ko nổi, đau nhức khỏi vật (ko cái dại nào hơn, may nó ko đánh vào chỗ phạm ) Về sau này thì cai cũng quá nhiều nhưng ko thấy bị giòi bò nữa, vì thuốc đểu dần. Chỉ thấy đau nhức các cơ khớp thôi, loại này dễ chịu hơn , tắm nước ấm là đỡ đi ít nhiều
    Bình Minh Mùa Thu

Quote Originally Posted by tinhphai7x View Post
    thì mới nói thuốc bây giờ nó pha phách thuốc tây nhiều, cai nó đỡ hành hạ thân xác hơn. Tôi nghẹo từ năm 97 năm 99 cai lần đầu, giờ nghĩ lại vẫn ghê răng... giòi đục xương cứ ngồi lấy búa gõ vào đầu gối cho tê đi, tiêm giảm đau trực tiếp vào đầu gối cũng ko ăn thua, ko nằm yên được 1 phút cứ năn nộn hết từ trên giường xuống dưới đất, tầm 5-7 ngày gì đó thì đỡ. vài tháng sau lại tái đến 2002 bị bắt, thằng tù già nó bày cách khi thấy tôi vật quá, dấu đồ vi phạm cho bọn trực ngoài nó tóm đc, 3 thằng nó lôi ra khỏi buồng giam nó rút cặc ngựa đánh cho tím hết từ lưng xuống bắp chân vậy là chuyển đau trong ra rát ngoài, bọn công an chó nó đánh cho bò ko nổi, đau nhức khỏi vật (ko cái dại nào hơn, may nó ko đánh vào chỗ phạm ) Về sau này thì cai cũng quá nhiều nhưng ko thấy bị giòi bò nữa, vì thuốc đểu dần. Chỉ thấy đau nhức các cơ khớp thôi, loại này dễ chịu hơn , tắm nước ấm là đỡ đi ít nhiều
    các bác có tuổi từng trải những điều không tưởng vì ma túy thật...e chưa khi nào trường trại cả...không biết các kinh nghiệm xương máu đó nó có làm tăng ý chí với matuy ko?? em hôm nay chơi không cảm giác gì. nghe nói mai vẫn uống nal đc.. nay mất 200k tiền ngu để xác minh nal thật sự tốt để chống tái... trở lại thành người có ích cho xã hội...nge chuyện a tinhphai7x kể e vẫn thấy sợ ạ..dùng đau ngoài để thoát đau trong.

qua có 1 giấc ngủ ngon vì cũng đi lại và lao động tý chút...giờ đợi ăn sáng rùi táng Nal thui..thật ra qua chơi ko cảm giác nó làm e thấy hơi tự tin..chắc nal vài ba tháng cho cái đầu nó vững là như ngày xưa thôi...nhưng qua ngủ đc chả biết lý do...bình thường là 3h sáng mới ngủ cơ

sáng nay em uống 1/2 revia vào chỉ hơi ọc ạch xíu nhẹ.. bản lĩnh tắm cái là hết... nhưng ko có hiện tượng gì. cũng ko thấy ý định hay thèm muốn chơi hàng nữa....cả ngày đến chiều thấy hơi buồn. e lại đi tắm. mà ban đầu nước ấm chứ 1 chậu to sau cùng là nước lạnh hết..lo sợ mỗi bị ốm.. nhưng e nghĩ ng vẫn còn kháng sinh liều cao ko ốm đc..lại qua 1 ngày dù ko làm gì ở nhà nhưng tâm lý ổn..nhưng e vẫn tin là nhờ có những bài hát mà e hay nghe thời chưa quen cô 3. và em zalo kia nói chuyện nên cũng quên nhiều..nay may mắn lại có 1 e 93 nữa pm zalo rồi.. 2 ẻm thì quả này hết ngày... mỗi tội uống Nal vào giảm nhu cầu thật
    trc khi uống nal đang uống thuốc cai bà Huệ e còn leo đc lên bụng vợ 2 cái...từ hôm uống cứ gối ôm.ngủ

ăn trưa, ăn sáng, ăn tối em cứ nhắm mắt mà ăn thật no.. mà tính ra cũng đc 2 tuần rồi.ăn xong toát hết mồ hôi luôn.đêm vẫn ngủ đc chỉ mỗi tội toàn gặp ác mộng. sợ quá..sáng nay 2 cái bánh mỳ đà nẵng uống bổ gan, bổ thận và uống Nal.e thì duy trì 1/2v 1ngay vì lo cho cái Gan.từ lúc uống Nal e chưa thử rượu. nhưng cuối tuần này dính 2 đám cưới toàn họ hàng thân thiết mới đau..chả lẽ ko uống. mà ko đi ko đc

Chúc bạn thành công, mình cũng chẳng nhớ mình dừng đc bao lâu rồi nhưng thỉnh thoảng vẫn ghé diễn đàn đọc tâm sự của mọi người. Giờ buông đc cô nhưng lại bị dính vào gái. Yêu 1 em mới 18 tháng trước và đã biến em ý thành phụ nữ. Còn một em cũng mới tròn 20 cũng đã đc tăng level thành phụ nữ vào tháng 1. Khổ, yêu vào suốt ngày bị ghen nên đau đầu. Công việc, gia đình, têu đương là full time, chẳng thời gian đâu mà nghĩ tới cô. Cố lên nhé bác 🤝

Page 2 of 6 FirstFirst 1234 ... LastLast