Page 2 of 3 FirstFirst 123 LastLast
Results 11 to 20 of 25

Thread: Làm ơn cho em xin địa chỉ mua thuốc cai!!!

subutex và med theo mình thấy néu mua ngoài chợ đen cũng đắt mà.. vậy nên bạn tốt nhất chuyển sang chơi lại He đi. khi nào chán muốn cai còn nắm đc quy trình và có thuốc thang hỗ trợ.. mình đọc nhiều bài trên này cũng chưa thấy ai cai Med cả. còn SuB thì càng chưa có. ae chỉ dùng sub để cắt cơm mấy ngày đầu thôi

hay là chuyển sang codein xem sao. có bác Tinhphai7x vài năm nay vẫn dùng codein ( tẻpin hoặc phacotex) để chống tái He thì phải đấy ạ

Giúp em

mình chỉ dùng Subutex thôi, nhưng vì ít người người dùng Su nên muốn hỏi cả người dùng Methadol xem có thuốc gì hỗ trợ cai Me thì mình cũng dùng thử xem. Mình chích Su, dùng Su để cai He bây h nghiện Su, mấy lần cai Su mà mệt gần tháng không hết, nó cứ mệt dai dẳng nên mình muốn dùng thuốc gì hỗ trợ, thấy có Hentos 4 không biết dùng vào có hỗ trợ không hay lại giống Cedemex, Bông Sen để cai He ???

mình chỉ dùng Subutex thôi, nhưng vì ít người người dùng Su nên muốn hỏi cả người dùng Methadol xem có thuốc gì hỗ trợ cai Me thì mình cũng dùng thử xem. Mình chích Su, dùng Su để cai He bây h nghiện Su, mấy lần cai Su mà mệt gần tháng không hết, nó cứ mệt dai dẳng nên mình muốn dùng thuốc gì hỗ trợ, thấy có Hentos 4 không biết dùng vào có hỗ trợ không hay lại giống Cedemex, Bông Sen để cai He ???

Số đt em 09626787sáu8 ae nào biết chỉ em với em ở HNi

Tôi mãi mới nghỉ đc cái của nợ đó đấy, vì cứ phải mang trong người thuốc ho để đề phòng Heroin lên trong người lúc nào cũng Dương tính ... khi nằm nó cũng hành giai hơn đỉa. So sánh chắc vật vã khổ sở ngang cơ melthanon. hơn nửa tháng.
    mỗi nước lạnh là nhanh hồi sức và lành người thôi bạn.
    Bình Minh Mùa Thu

Khuyên nhau chuyển uống rượu sang uống bia hả
    Bình Minh Mùa Thu

Quote Originally Posted by tinhphai7x View Post
    Tôi mãi mới nghỉ đc cái của nợ đó đấy, vì cứ phải mang trong người thuốc ho để đề phòng Heroin lên trong người lúc nào cũng Dương tính ... khi nằm nó cũng hành giai hơn đỉa. So sánh chắc vật vã khổ sở ngang cơ melthanon. hơn nửa tháng.
    mỗi nước lạnh là nhanh hồi sức và lành người thôi bạn.
    Cảm ơn anh Tình Phai7x, đọc các bài viết trên diễn đàn mấy năm em thấy anh là người có khá nhiều kinh nghiệm và nghị lực. Em được biết là trước đây anh đùng codein để chống vật đâu thành nghiện codein. Nhưng Codein nó gốc morphin và em tìm hiều cái của nợ Subutex nó là Buprenophin mạnh gấp 25 lần Morphin, em trước đã cai bo Subutex nhưng hơn 20 ngày mà vẫn mệt, mệt rã rời, không ngủ được quá 2 tiếng một ngày, nên đầu hàng, bây h liều còn cao hơn ( 5mg/ngày ). Em thì chịu đựng kém, sẵn tiền nên khó cai, không biết có loại thuốc nào hỗ trợ giảm mệt và rút ngắn time cai, chứ mệt tầm 1 tháng thì em không đủ sức. Em thấy có hentos 4 để cai Methadol không biết dùng hiệu quả không ạ !

Bạn có điều kiện cứ dùng thử đi bạn, hê tôi nghỉ từ năm 2015 sau khi bị CP 47 Hàng Bài bắt. Lên mấy thuốc ra gần đây tôi không biết đâu... không có tiền mới sợ chứ có tiền thiếu gì cách bạn, nhờ mua Menthanone, chế thuốc... để giảm vật và cai từ từ... thuốc sơn tây, HHT. Đó là những loại thuốc mà ae đã dùng và có đánh giá, có thông tin cho bạn tham khảo trong này.
    Ngày trong trại nó cũng cho vài viên thuốc con nhộng (lú) chó dại, tôi tuy đang nằm bệt nhưng thấy chúng nó uống người như cái thây ma biết bò, mặt như cái giẻ lau lên tôi thà tay bo còn hơn.... Không uống những vẫn có tên, sau này mới biết thuốc đó được tuồn ra ngoài bán 3-4 triệu 1 liều cai. Lên bạn tìm hiểu KỸ loại thuốc định dùng qua kinh nghiệm của các ae đi trước.
    Nói chung mấy cái thuốc tây có tiền chất MT nó gây nghiện nhanh lắm (mà ko có tiền chất thì chỉ là thuốc bổ hỗ trợ) lên uống vẫn vật tung xác) vì cơ thể mình vốn sẵn có dòng máu lạc loài rồi... chỉ là mình chuyển dạng này qua dạng khác thôi, nếu không có công việc mới, cuộc sống khác xưa thì nó cứ luẩn quẩn ở cái vòng tròn đó thôi.
    Bình Minh Mùa Thu

Những năm gần đây ngành y cũng đã phát triển vượt bậc rồi, nhiều loại thuốc tân tiến ra đời... mình cũng đã nghỉ được lên ít va chạm. Năm 2017 nghỉ được mấy cái loại thuốc có thành phần codein lên giờ cũng gà thuốc lắm.
    Cai trong điều kiện nào thì cũng chỉ 5 ngày đến 15 ngày là cũng xong thôi bạn, khó ngủ và đau nhức tiếp 15 ngày là đủ 1 tháng. Còn cái dư âm nó còn lảng vảng trong đầu vài tháng, vài năm... nếu không còn 1 chút í chí vượt lên thì cũng là quá khó khi vẫn còn tự do và tiền bạc.
    Nói thì bao giờ cũng dễ, chứ nằm oằn lưng chịu đựng mới biết tay nhau... cố lên bạn.
    Bình Minh Mùa Thu

Page 2 of 3 FirstFirst 123 LastLast