Page 3 of 3 FirstFirst 123
Results 21 to 25 of 25

Thread: Làm ơn cho em xin địa chỉ mua thuốc cai!!!

Cai he thì em dùng tất cả các loại rồi, dùng Su cũng để cai He, nhưng dùng cái gì thì cũng chết sớm. Trước đay cai He thì mua thuốc của BS Thu, hay thuốc của bà Huệ HHT, dùng đủ cả, một năm cai 18 lần, cứ chơi 2-3 tuần thì lại uống thuốc, ngủ 3-4 ngày xong dậy mệt mỏi, thèm là lại chạy đi mua He. Xong chơi đựoc 2-3 tuần lại uống thuốc.. cuối cùng quyết định dùng Su để thay thế. Bây giờ muốn dứt Su mà khoing biết làm thế nào. Gia đình thì cũng hiểu, nên không ngăn cản gì, muốn chơi gì cũng được nhưng chỉ lo chết sớm, em cũng thấy vậy, dùng Su thay thế thì cũng chỉ vài năm là chết, cả ngày chỉ ăn được 1 bát, người cứ gầy rộc đi, chắc do gan không đào thải được hết nên vậy. Thôi để em cố lần này cai bo xem được không, không được thì chơi lại He 1-2 tháng sau đó cai He thì dễ hơn. Cảm ơn anh !

Mình chỉ hút ko chích và chưa bao giờ ngậm subutex cả. ko biết dùng nhiều thì khi nghiện mà chơi đều nó có làm cho vui vui và phấn chấn nhẹ nhàng như He ko? đợt vừa rồi nhà mình đi nghỉ 1 tuần sợ quá nên mua 500k methadol thì cũng trải qua được 1 tuần ngon lành ko ai phát hiện gì.. đi nghỉ về lại mua meth nhưng lại kiểu làm 1 hớp nhỏ meth và chơi 1 quả hàng. cũng dai dẳng 1 time.. giờ nằm cai. hiện tại là 52h ko sử dụng nhưng cũng chỉ cần tắm là qua cơn. cơm đến bữa vẫn nhắm mắt 3 bát vì cai giấu mà... ngày trc cai thấy khó chịu dai dẳng nhất là bụng cứ âm ỉ đau.. đợt này nhắm mắt ăn thì thấy ổn.. thỉnh thoảng nổi da gà với hắt xì thôi

Quote Originally Posted by Hoang Long View Post
    Cai he thì em dùng tất cả các loại rồi, dùng Su cũng để cai He, nhưng dùng cái gì thì cũng chết sớm. Trước đay cai He thì mua thuốc của BS Thu, hay thuốc của bà Huệ HHT, dùng đủ cả, một năm cai 18 lần, cứ chơi 2-3 tuần thì lại uống thuốc, ngủ 3-4 ngày xong dậy mệt mỏi, thèm là lại chạy đi mua He. Xong chơi đựoc 2-3 tuần lại uống thuốc.. cuối cùng quyết định dùng Su để thay thế. Bây giờ muốn dứt Su mà khoing biết làm thế nào. Gia đình thì cũng hiểu, nên không ngăn cản gì, muốn chơi gì cũng được nhưng chỉ lo chết sớm, em cũng thấy vậy, dùng Su thay thế thì cũng chỉ vài năm là chết, cả ngày chỉ ăn được 1 bát, người cứ gầy rộc đi, chắc do gan không đào thải được hết nên vậy. Thôi để em cố lần này cai bo xem được không, không được thì chơi lại He 1-2 tháng sau đó cai He thì dễ hơn. Cảm ơn anh !
    thuốc nhà bà Huệ bên Hht có loại tỉnh mà. sao bạn ko mua loại tỉnh mà dùng..mà tốt nhất vẫn là bo.. nhưng tận 20 ngày vẫn mệt thì khiếp nhỉ. có lẽ He vẫn dễ cắt cơn hơn meth và sub

Quote Originally Posted by tinhphai7x View Post
    Tôi mãi mới nghỉ đc cái của nợ đó đấy, vì cứ phải mang trong người thuốc ho để đề phòng Heroin lên trong người lúc nào cũng Dương tính ... khi nằm nó cũng hành giai hơn đỉa. So sánh chắc vật vã khổ sở ngang cơ melthanon. hơn nửa tháng.
    mỗi nước lạnh là nhanh hồi sức và lành người thôi bạn.
    Chuẩn a à . Codein dùng hỗ trợ m cắt cơn không quá 4 ngày thôi . E cũng lỡ từng phụ thuộc vào nó , lúc cứ nghĩ m cai đc he rồi . Ngờ đâu cai codein với e thấy nó còn khổ hơn cả hê . Người bồn chồn không lúc nào dứt mà dai dẳng phải 20ngày trở lên .h cho e cũng chừa codein

Quote Originally Posted by Hoang Long View Post
    Với bạn sẵn điều kiện và có quết tâm thì theo m nên dứt hẳn mấy thứ kia chơi hê rồi cai . Còn cai ntn thì m thấy môi trường , ý chí , hoàn cảnh, thời gian ... phụ thuộc nhièu yếu tố lắm . Từ 2012 đến h m cũng ko đếm đc số lần tái cai nữa rồi . Nhưng đúc rút đc 1 kinh nghiệm là cai hê không có 1 thuốc gì bằng thuốc nước và nhốt . Biết là nghiện ngại nc nhưng hay lắm . Lúc đến cơn . Bạn cố gắng nhảy vào bể nước lạnh hoặc xả vòi nước thật mạnh là thấy đỡ hẳn luôn , như hết cơn . Lạ cái là lúc cai m thấy cơ thể nghiện khỏe lắm . Giữa mùa đông 11-12 độ nhảy vào bể nước lạnh . Ko thấy chim đâu , cố gắng hút hết điếu thuốc rồi ra, răng môi đập hết vào nhau tưởng chết nhưng ko thể ốm đc .ko như dùng thuốc . Có cắt cơn nhưng luôn mệt mỏi bó đầu ... ko suy nghĩ đc gì ngoài hê luôn. Những thuốc có tiền chất thì tác dụng phụ càng khổ càng không thể bỏ . Quan trọng là cái thân m phải ngấm gì gì đó , khổ còn tái nữa là quá dễ dàng bác ạ . Quan trọng hơn nữa là sau cai . E đảm bảo 99% tái nghiện nếu chỉ mới cắt cơn đc 1 tháng mà vẫn tự do về thời gian tiền bạc . E cũng vừa số 5 xuân phương về hồi tháng 5 . Cũng sạch đc đến h nhưng ko dám ns tương lai. Thật đến h 5 tháng rồi mà cứ lúc rảnh là đầu óc e cứ quanh quẩn nghĩ đến hê , cũng may bố mẹ , vk quản lí chặt nên e vẫn ổn ...hy vọng lần này e sẽ vượt lên đc 1 thời gian dài nhất có thể .
    Còn cai nghiện chỉ có bản thân mới quết định đc bác à .đừng suy nghĩ phụ thuộc 1 yếu tố nào cả , mọi thứ chỉ là phụ trợ thôi .phụ càng ýt m thắng càng cao
    Trên đây là kinh nghiệm cai của e trong 8 năm là thằng nghiện

Page 3 of 3 FirstFirst 123