Báo cáo các bác các anh chị em. ngày 19/9/2019 e bị dích và bắt vì tội Mua bán trái phép chất ma túy.. sau đc xử 24 tháng và tạm thời gia đình vẫn lo cho nợ án
sau khi bị nhốt giam cứu tới 17/10/2019 thì e đc toại ngoại. về nhà e cũng giữ mình không chơi bời gì vì thương gia đình nghĩ mình gây ra tội nặng quá.
nhưng tới 24/5/2020 thì đâm cưới đứa cháu ruột gọi là Cậu. rượu say quá chẳng giữ nỏi mình nên cứ liên tục luôn.mãi tới hôm 24/7 e thấy chơi chán quá rồi. ai cũng chê gày đi , môi thâm và hay hút thuốc.
e nằm nghỉ luôn hôm thứ 7 vừa rồi. cũng may trc còn thuốc của bà Huệ bên Hht nên ko lộ lắm. do cũng cai rồi nên biết e nhắm mắt mà ăn người cũng ko quá khó chịu. e chịu đến 10h sáng nay tính ra là tròn 66h ko dùng
liều mình e nuốt 1/4 viên revia ( natrexol). nuốt xong thấy hơi khó chịu xíu xíu. tâm trạng vẫn buồn buồn vu vơ rất khó chịu
thế là e đi lấy cái 100 để chơi ( e hút ). đắng hết mồm và mấy khói đầu làm e nôn ọe. sau thấy người bình thường và cứ vậy cho tới bây giờ ngưởi vẫn bình thường.
rút ra 1 chút kinh nghiệm là cuối ngày thứ 3 đã bớt mệt các bác liều mình làm 1/4 hoặc 1/3 viên Naltrel cho e. sau đo đi chơi 1 cái. e nghĩ người sẽ khỏe như bình thường. ko nhức mỏi , ko biểu hiện gì luôn.
chút kinh nghiệm cá nhân e vừa trải qua. các bác ai làm rồi có thể chia sẻ thêm cho chi tiết ạ.
tối nay e giã 4 bát cơm ngon lành và làm luôn 1/3 viên Nal cho chắc ăn mai còn đi làm
thân mến mạnh khỏe