Page 1 of 2 12 LastLast
Results 1 to 10 of 16

Thread: ANH LÀM GÌ ĐÂY?... EM HỠI!

Talking

Anh thương,

Em biết thời gian qua đã có rất nhiều thay đổi, cả anh và em sau hơn 1 năm gặp lại, ai cũng có những suy nghĩ khác trước rất nhiều!

Khoảng thời gian gặp lại sau này, em ko đi chơi với anh nhiều nhưng em cũng nhận ra, anh có vẻ khác trước... Ban đầu em cũng buồn với sự thay đổi của anh, có vẻ như lạnh lùng! Nhưng dần dần em hiểu ra, tận sâu trong con người anh vẫn là anh ngày nào.

Anh thật sự ko phải là con người vô tình nhưng cách biểu hiện của anh đôi khi làm em nghĩ anh rất thờ ơ, vô tâm. Anh hãy mạnh dạn thêm 1 tí nữa, anh đừng lưỡng lự quá trước 1 vấn đề cần phải lên tiếng. Anh thấy đấy, anh đã đánh mất đi tình cảm của chính mình. Bây giờ anh hãy bình tĩnh, chuyện tình cảm hãy tạm gác qua 1 bên. Chứ nếu như anh cứ tiếp tục quen bạn gái như vậy, vô tình anh làm tổn thương người con gái nào yêu anh thật sự và anh lại đang tự hành hạ mình đấy!

Anh là 1 người con trai khó kiếm được. Em nghĩ, người con gái nào thật sự được anh yêu thương đúng nghĩa, cô ta chắc sẽ hạnh phúc, tự hào về anh lắm! Anh hãy khoan nóng vội, kiên nhẫn thêm 1 tí nữa, em tin anh sẽ tìm được người anh thật sự yêu, cần cô ta và ngược lại.

Em thật sự rất rất buồn khi thấy anh lao vào những cuộc tình chóng đến, chóng đi như vậy! Liệu anh tìm được gì ở họ và những cô gái ấy ti`m được gì ở anh??? Anh đã từng là 1 người bạn trai tốt sao bây giờ lại ...???

Anh có biết từ ngày mới quen anh cho tới bây giờ, điều gì ở anh là em buồn nhất ko? Đó là anh ko bao giờ mở rộng lòng mình ra với em. Anh ko nói với em: anh đang nghĩ gì? cảm giác anh ra sao? Anh đang gặp chuyện gi`.... Ngày xưa, cũng vì chuyện đó, em phai suy nghĩ rất nhiều, có phải em ko tốt, em sai gì mà anh lại đối với em như vậy??? Đã có những lúc, em phải cáu lên với anh, bắt anh nói cho em nghe... nhưng anh vẫn vậy! Anh làm em cảm thấy sự có mặt của em bên cạnh anh thật vô nghĩa. Ngày xưa, em đã đi qua lại ko biết bao con đường để suy nghĩ: ANH CÓ THẬT SỰ CẦN CÓ EM KO? Em đã im lặng chờ câu trả lời của anh dù rằng em ko hỏi. Sự im lặng của anh gần như 1 câu trả lời...

Bây giờ anh đã gọi em la`: "em gái kết nghĩa" của anh rồi thì hãy chia sẻ với em những buồn vui trong cuộc sống gia đình, tình cảm, bè bạn... Em sẽ cố gắng là 1 người em thật tốt, anh đừng sống như vậy nữa! Anh cứ giữ mãi trong lòng như vậy, ko ai hiểu được anh, anh càng buồn hơn! Với tình cảm anh em, có lẽ anh ko còn ngại với em nữa chứ???

I wanna share your ups downs right the end of time!
    I'll be feeling blue living without you!
    I wanna share your ups and downs until the end!

Talking

Em ơi, em nghĩ rằng với bức thư này, anh sẽ quên rằng: em đã từng là người yêu của anh hay sao?
    I'll be feeling blue living without you!
    I wanna share your ups and downs until the end!

Wink

Mệt mỏi với những gì đến lại đi qua cuộc đời tôi, tôi tự hỏi mình còn lại gì sau những đỗ vỡ? Người ta đễ dàng quên câu ước hẹn thế sao? Bao yêu thương kia... chốc thành mây khói! Người ta có thể quên nhưng sao tôi vẫn nhớ thương hoài???

I don't believe what people say.
    I believe what they do.

mọi chuyện đã qua nhưng cứ sao trong lòng ta - dưới đáy trái tim này , vẫn còn thổn thức . Có lẽ ngưòi không quên , ngưòi vẫn cứ day dưt hoài , người cũng hỏi ta sao ta mau quên hẹn thề đến thế !...........

Yêu là một thời để nhớ, những gì mới qua đi ta tưởng chừng như đó còn văn vẳng nơi đây. Trong mỗi chúng ta ai cũng cấn có một cái gì để nhớ nhất là tình yêu đầu tiên của mình
    Chia xiềng cho em dzới

Lại đây bên anh , em ơi trước khi xa anh đêm nay lại gần bên anh ,vẫn biết đôi ta chia tay nhưng trong lòng còn mê say ,lại gần bên anh .
    Lại đây bên anh , hãy nói ta luôn yêu nhau ,tim ta chẳng đổi thay đâu ,hãy nói em không ra đi cho anh đừng buồn .
    Em ơi ! Nhớ nhé ...hãy cố khơi lên trong ta từng ngày qua bao đắm đuối ,hãy cứ như ta đang yêu,như duyên tình còn yên vui , hãy tới hôn anh lần cuối bên anh rồi thôi.

Anh không là thi nhân thi sĩ
    Anh chỉ là tri kỷ của em
    Nếu mai duyên nợ không thành
    Tình anh sẽ mãi song hành cùng em

Anh vẫn luôn hát, tình đầu là tình đẹp nhất và cứ như thế khúc hát ấy cứ theo anh mãi cho đến bây gìơ, và có lẽ nhiều người trong chúng ta vẫn thế...luôn mang trong lòng kỷ niệm của một thuở ban đầu biết yêu

Tạo hóa cho anh một chữ NGHÈO
    Nên đời vẫn mãi chẳng người theo
    Lang thang với nắng bùn với gío
    Lặng đứng bên đường ngó người thương
    Mong cho kiếp sau anh sẽ khác
    Để đời anh không còn vác cái mác NGHÈO

five's Avatar

Ai ,ai đã mách bảo trái tim em lại iu một người như anh .Nhưng điều ấy sảy ra anh không hề biết dù chỉ một lần,còn bây giờ thì anh đã biết...cảm ơn em ,cảm ơn em rất nhiều đã dành cho anh một chút gì trong em,để rồi em thương thương nhớ nhớ .Còn bây giờ anh không biết phải đền đáp cho nnhững gì tấm lòng của em đây,ngoài hai chữ ANH EM
    hoquyphung84@yahoo.com
    Ta đây tên là Five, nên bà con hay gọi chú Five... chú Five... Xin mới đến với quầy xem bói của chú Five... để được nghe qua vài câu phán xét về tính cách qua Tên của bạn nhằm lấy hên đầu năm mới... Xin mời!

Nhà mình hum nay seo ai cũng lãng mạng dữ dzậy, híc trong này mà đem đi thuyết trình thì tuyệt
    Chia xiềng cho em dzới

Lại đây bên anh , em ơi trước khi xa anh đêm nay lại gần bên anh ,vẫn biết đôi ta chia tay nhưng trong lòng còn mê say ,lại gần bên anh .
    Lại đây bên anh , hãy nói ta luôn yêu nhau ,tim ta chẳng đổi thay đâu ,hãy nói em không ra đi cho anh đừng buồn .
    Em ơi ! Nhớ nhé ...hãy cố khơi lên trong ta từng ngày qua bao đắm đuối ,hãy cứ như ta đang yêu,như duyên tình còn yên vui , hãy tới hôn anh lần cuối bên anh rồi thôi.

Anh không là thi nhân thi sĩ
    Anh chỉ là tri kỷ của em
    Nếu mai duyên nợ không thành
    Tình anh sẽ mãi song hành cùng em

five's Avatar

Òh ha! những bài trong dd chúng ta mà đem đi thi thuyết trình thì cũng có bài giành giải nhất chứ dỡn chơi ,phỉa hong mí người :'b
    hoquyphung84@yahoo.com
    Ta đây tên là Five, nên bà con hay gọi chú Five... chú Five... Xin mới đến với quầy xem bói của chú Five... để được nghe qua vài câu phán xét về tính cách qua Tên của bạn nhằm lấy hên đầu năm mới... Xin mời!

yeu lam gi cho doi them kho yeu lam gi cho loang lo con tim
    hihi song vo tu khong thich nguoi khac thi thu vi hon tu do muon nam!!!
    hic hic noi the thoi chu yeu cung tot lam ma co ai khong can tinh yeu chu dung khong cac ban??

sống là một điệu cực kỳ khó chết mới là dễ dàng làm thằng con trai thì sống sao cho đáng sống

Page 1 of 2 12 LastLast