Page 2 of 2 FirstFirst 12
Results 11 to 16 of 16

Thread: ANH LÀM GÌ ĐÂY?... EM HỠI!

Tình yêu ngàn đời không ai hiểu được ! Anh không nói ra hay anh chẳng dám đối diện với lòng mình ! Câu hỏi mà câu trả lời chỉ mỗi một người hiểu được ! Thời gian - Tình yêu - Liệu đến bao giờ con người mới hết đau khỗ vì tình nhỉ ?
    Tôi có một tham vọng, một tham vọng nhưng không bao giờ vô vọng. Tôi mơ ước một ngày nào đó một người nào đó nghiện heroin hay nhiễm HIV, hoặc một gia đình nào có người thân như vậy thì điều đầu tiên họ nghĩ điến sẽ là heroin-aids.com chứ không phải bất cứ trường cai hay trung tâm tư vấn nào khác

Bằng mọi giá, bằng tất cả, bằng tình yêu thương chúng ta hãy đoàn kết đứng lên bảo vệ và dành tiếng nói cho người nghiện hoàn lương. Kịch liệt phản đối thái độ phân biệt đối xử. THANH NIÊN HEROIN-AIDS.COM hãy làm sao cho cộng đồng có một cái nhìn đúng và thiện cảm hơn đối với những con người có một thời lầm lỡ

TÌNH ĐẦU !!!!!!!!
    .........LÀ TÌNH YÊU MUÔN THUỞ.
    NGƯỜI YÊU SAU !?
    .........CHỈ LÀ BẠN TRĂM NĂM.
    TIÊN TRÁCH KỶ - HẬU TRÁCH NHÂN.

hic...tự nhiên đọc xong thấy trong lòng có chút gì đó, hơi buồn buồn hihih... :baby: :no: (
    Nhớ Quá Khứ Giật Mình Tỉnh Giấc,
    Nghĩ Tương Lai Không Biết Ra Sao.

.....HÃY GẦN NHAU,
    Nhưng luôn giữ khõang cách...
    .....HÃY YÊU NHAU,
    Nhưng đừng kết sợi dây tình trói buộc..
    .....HÃY DÂNG HIẾN TRÁI TIM MÌNH,
    Nhưng đừng bao giờ trao cho người kia cất giữ.
    .....VÌ....
    Chỉ có bàn tay của cuộc đời mới nắm giữ nỗi trái tim ngươi.
    TIÊN TRÁCH KỶ - HẬU TRÁCH NHÂN.

Những điều nay là do anh nói :Tình yêu chỉ có một nhưng những gỉ giống như tình yêu thì rất nhiều
    và chỉ đến cuối cùng thì mình mới biết đâu là tình yêu thực sự
    yêu nhau thì dễ để giử tình yêu đó thì khó lắm đúng ko anh .Đối với em thì ko như anh, em ko dễ dàng yêu một người ,rất khó em mới có thể yêu được một người .Và một khi em đã chọn ai thì chỉ muốn giữ người đó ,em đả cố giữ nhưng rồi sẽ có được gì ko?hay cả hai sẽ đau khổ ,em nghĩ thật nhiểu nhưng thật lòng em sẽ làm mọi việc theo ý anh dù có ra sao đi nữa thì anh cũng nên biêt rẳng em đã từng yêu anh ,và anh lúc đâu thì thật tuyệt vời cho dù anh nói cho em biết con người đi bên em bây giờ rất tầm thường ,nhưng em mặc kệ em yêu anh yêu sự tầm thường và biết đâu sau này gặp con người phi thường của anh em lại ko thể yêu thì sao?Em yêu một người thì em chỉ hỏi có đáng hay ko đáng mà thôi .Em ko biết mình có quá tự tin hay ko nhưng em biết rằng anh còn yêu em nhưng ko biết tình yêu đó có còn nhieu ko a?vì trong anh em cũng mờ quá mờ nhạt mà . :dapdau: .Nói sao nhỉ thật lòng em ko vui khi anh nói em là người tốt nhất trong all cả những người anh quen vì em tốt nhất thì được gì chứ?anh co yêu em nhất đâu :hub:
    CÓ MỘT LOÀI HOA MỘT LOÀI HOA
    VĨNH VIỄN VÌ TÔI MÀ CÓ MẶT

Hãy cho đi những của tiền vật chất
    Giữ trái tim làm vật báu vĩnh hằng
    Ban phát hết dù ngọc ngà châu báu
    Miễn tình yêu đừng buộc cõi ăn lăn.!!! :no:
    :no: :no:

Page 2 of 2 FirstFirst 12