Em đang rất khó khăn và bức xúc lắm kg biết phải làm thế nào cho đúng Mong mọi người giúp em .Sự việc là khoản 10h e vào góc hẻm sử dụng mà túy và bị CAP dân quân bắt đưa về Khóm.em kg có chống trả hay dùng kim tiêm "tự vệ" chỉ xin xỏ,khi vào bên trong Khóm có 3 dân quân 1 CAP và 1nguoi mặc đồ thường.Họ đóng cửa lại và còng tay kêu e ngồi xuống và chính CAP đã cầm cây gậy 2 sọc màu trắng đỏ dơ cao quá đầu đánh thẳng tay và đá vào ngực .Tay em tróc da rướm máu sưng to và thấy rõ xương bị lệch khớp chỏi lên.kg thể cử động tay Đau thấu trời.mồ hôi vã ra như tắm.Còn nói em diễn kịch khi lại xem rõ cánh tay em thì thấy đổi thái độ lại mở còng và ham dọa các kiểu.hỏi tên số nhà em thở dồn đập kg nói nỗi thành lời.Tiếp đến mở cửa kêu e tự đi về.1 lúc sau mới gắn sức đi ra khỏi và ngồi gục cách đó vài bước chân.Kg xem tôi là con người khi tôi bỏ tiền ra mua sử dụng kg có đi trộm cướp hay gây nguy hiểm đến ai.khi phát hiện tôi sử dụng Ma túy tôi kg chống đối hay hành hung ai.Tôi nghiện nhưng tôi đi làm đổi sức lao động lấy tiền chưa có tiền án tiền sự.Nuôi lô cho Mẹ già 70 tuổi.Giờ tay tôi bị nức sương lệch sương bả vài Kg thể đi làm lo cho cuộc sống. Biết sử dụng là kg tốt cho bản thân. Tìm ẩn nhiều nguy cơ .Tôi kg dám cho gia đình biết.Mẹ tôi sẻ đau đớn lắm còn bản thân thì câm phẩn lắm khi bị đối xử thua con vật. Giá như tôi kg vướng vào MT thì tôi quyết đòi lại tất cả kg để bị người khác áp bức như vậy.Nếu các bạn bị như tôi hay chính con cái của các bạn bị vậy thì sẻ làm gì? Tôi rối lắm.thật yếu đuối Vậy thì sao bảo vệ và lo cho gia đình mình đây