Page 2 of 2 FirstFirst 12
Results 11 to 16 of 16

Thread: Tìm ai đây ta?

ặc ặc đừng nói bậy bạn ơi
    Này bạn ơi xin nhớ cho rằng
    Dù đường đời vạn nẻo về đâu
    Cuộc đời mình là bụi cát xa xôi
    Thế gian này chẳng phải riêng ta

Mí anh có em nào dễ xương hông ? Giới thịu cho em một cô nao, em đang cô đơn wé đi mét
    Chia xiềng cho em dzới

Lại đây bên anh , em ơi trước khi xa anh đêm nay lại gần bên anh ,vẫn biết đôi ta chia tay nhưng trong lòng còn mê say ,lại gần bên anh .
    Lại đây bên anh , hãy nói ta luôn yêu nhau ,tim ta chẳng đổi thay đâu ,hãy nói em không ra đi cho anh đừng buồn .
    Em ơi ! Nhớ nhé ...hãy cố khơi lên trong ta từng ngày qua bao đắm đuối ,hãy cứ như ta đang yêu,như duyên tình còn yên vui , hãy tới hôn anh lần cuối bên anh rồi thôi.

Anh không là thi nhân thi sĩ
    Anh chỉ là tri kỷ của em
    Nếu mai duyên nợ không thành
    Tình anh sẽ mãi song hành cùng em

nơi người nói tiếng vượn và vượn biến thành người

Cool

Bé Xinh nói chuyện "dễ xương" qúa,bé đem mấy anh "dê" đó bỏ vô nồi hộ anh di nha,rồi 2 ta tính tới chuyện tình củm lun 1 thỉ...hehhe
    <div align="center">Bạn mất một phút để mê tít một ai đó,một giờ để thích một ai đó và một ngày để yêu ai đó,nhưng có khi phải mất cả đời để quên được một người.</div>

HyVoNg
    Guest
    cho`y oi ba con co bac oi ai thuong tinh chi dum tui cach chat trong day ca.n ke. di ...choy oi tui sao muh lo* to8 mo* wa&#39; hong bit gi het co ai chat o yahô lam on contact me vie cute_devil343 do la nick tui o yahô ba con nao ranh chi dum tui nhe

Access banned
    Guest
    cho em hỏi mí anh....em dành tạm bạn gái mí anh nhá đừng buôn nhá mí huynh ơi&#33;

khó đọc quá ...quá chi là khó đọc&#33;
    Dare To Believe&#33;

Page 2 of 2 FirstFirst 12