Results 1 to 10 of 10

Thread: Ngủ Ngon Anh Yêu Nhé, Em Sẽ Không Bao Giờ Quên Anh

Wink

Em cứ nghĩ rằng em sẽ không bao giờ rung động truớc bất kỳ nguời con trai nào vì họ cũng chỉ lợi dụng mình và đùa giỡn. Em đã thất bại trong mối tình đầu, em rất sợ khi yêu một nguời nào đó....Và em đã tự hứa với lòng mình rằng có lẽ em sẽ không yêu ai nữa cả......Khi tâm hồn em đã tạm thời bình lặng thì anh lại đến, anh đến bên em mang theo một hơi mát thật dễ chiụ, làm cho em cảm thấy đuợc che chở, đuợc an uỉ.......Đến khi em yêu anh thì anh đã vĩnh viễn ra đi.....Anh ra đi, bỏ lại em một mình lẻ loi trên cõi đời naỳ, lạnh lùng, cô đơn, không có anh bên cạnh để an uỉ, chia sẻ những nỗi buồn của em.....Còn ai sẽ yêu em như anh yêu em nữa chứ? Tại sao thế hả anh?
    Ở trên Thiên đàng anh có nhớ em không? Em thì rất nhớ anh đấy anh à, mỗi buổi tối em thuờng cầu nguyện cho anh về bên em nhưng tại sao anh không về với em chứ? Ở đây em buồn và cô đơn lắm anh à, anh chắc cũng có cảm giác như em phải không? Em thật có lỗi với anh, anh bệnh mà em không thể an uỉ, chăm sóc anh đuợc, có phải vì minh ở xa nhau quá không anh? Em thật có lỗi với anh nhiều lắm......
    Anh yêu à, ngủ ngon anh nhé, em sẽ luôn nhớ đến anh dù cho anh đã đi xa mãi maĩ...........Em chỉ muốn nói với anh rằng : em yêu anh nhiều lắm......
    <marquee>Love means never having to say you&#39;re sorry</marquee>

Đồng Nai gạo trắng nước trong ..ai đi đến đó thời không muốn về
    hic hic ...baby ơi là baby ....hoatigon đã nói baby nhìu lần rồi mà sợ ma mà còn cầu anh ý trở về nếu có chuyện đó thì đừng gọi hoatigon nhe .nói chút cho baby đỡ buồn thôi chứ hãy để anh ấy ra đi bình an đi ,haotigon biết ở phương trời xa anh ấy luôn nhớ về baby như baby nhớ về anh ấy vậy ....nếu còn buồn thì để hoatigon hát cho nghe "trở về cát bụi"
    NOTE:khi nào đi hát karaoke nha hoatigon cũng buồn không kém baby đâu
    <marquee>Hãy mở rộng trái tim yêu thương và tha thứ</marquee>

Ok thôi hoatigon &#33; Dạo này baby cũng buồn lắm đây, nhớ anh ấy quá đi mất&#33;

Đừng nên khơi lại niềm đau cũ hãy để trái tim ấp ủ những gì còn đọng lại trong ta

"tám" hơi bị lãng xẹt thì phải ?

Tôi không là anh , không là chị , không là ai bởi vì tôi chính là tôi .Tôi không cần bạn xem trọng tôi nhưng điều đó không có nghĩa là bạn có thể xem thường tôi .

hic hic hic hoatigon cũng nhớ anh ấy quá đi mất nhưng hổng dám gặp ,ít ra baby cũng được anh ấy thổ lộ tình cảm còn hoatigon thì ...khi nào anh mới biết

Anh ấy thổ lộ thì sao chứ hoatigon, anh ấy đã ra đi rồi &#33; Phải chi lúc trước anh đừng nói thì baby bây giờ đã không buồn như thế....&#33; Sao số phận con người mong manh thế nhỉ?

Wink

Cõi nhân gian phiền muộn, chốn thiên đàn xa xôi, vẫn có một ánh mắt đang trong ngóng về một hình bóng người yêu ấy, em ơi hãy cố vựơt qua nỗi buồn đau ấy...hãy luôn biết cách sống cho đời luôn đẹp &#33;
    Biết đây anh ấy thấy BABY đang SMILE cũng mãn nguyện làm sao

Tạo hóa cho anh một chữ NGHÈO
    Nên đời vẫn mãi chẳng người theo
    Lang thang với nắng bùn với gío
    Lặng đứng bên đường ngó người thương
    Mong cho kiếp sau anh sẽ khác
    Để đời anh không còn vác cái mác NGHÈO

Seo trong này toàn là baby vậy kà, liệu có ai như vậy chưa hả, nếu như vậy thì tuyệt quá
    Chia xiềng cho em dzới

Lại đây bên anh , em ơi trước khi xa anh đêm nay lại gần bên anh ,vẫn biết đôi ta chia tay nhưng trong lòng còn mê say ,lại gần bên anh .
    Lại đây bên anh , hãy nói ta luôn yêu nhau ,tim ta chẳng đổi thay đâu ,hãy nói em không ra đi cho anh đừng buồn .
    Em ơi ! Nhớ nhé ...hãy cố khơi lên trong ta từng ngày qua bao đắm đuối ,hãy cứ như ta đang yêu,như duyên tình còn yên vui , hãy tới hôn anh lần cuối bên anh rồi thôi.

Anh không là thi nhân thi sĩ
    Anh chỉ là tri kỷ của em
    Nếu mai duyên nợ không thành
    Tình anh sẽ mãi song hành cùng em

baby nè &#33; đừng nó thế mà hoatigon buồn thêm baby được anh ấy nói lên tình cảm của mình còn hoatigon chỉ sống trong ảo tưởng thôi ...anh ơi &#33; thật tình anh thề nào đây...hic hic

Anh ấy sẽ hiểu hoatigon thôi mà.....Nếu anh ấy sinh ra dành cho hoatigon thì dù thế nào thì anh ấy vẫn của riêng mình hoatigon thôi...Yên tâm đi mà &#33;
    Anh RO nói như vậy làm baby buồn quá.....&#33; Biết sao được khi mọi chuyện đã xãy ra rồi.......God took him away from me