Page 37 of 43 FirstFirst ... 273536373839 ... LastLast
Results 361 to 370 of 430

Thread: Nhật kí Niềm tin - Hy vọng

Trời xe xe lạnh lại làm mình nhớ đến thằng em.Cũng cái thời tiết này và vào cái thơi gian này thì thằng em thân nhất của mình đi " bộ đội" thay cho mình.Thế là cũng đã 1 năm rồi mình vẫn chưa lên thăm nó dc lần nào.Mỗi lần gọi điện cho nhà nó hỏi thăm để lên cùng thì đều có 1 câu trả lời: Chỉ người nhà mới dc gặp và nó vẫn khỏe.Do gia đình nó hay là do mình ngại...Buồn thật.k hiểu như thế nó có nghĩ ngợi gì khi k thấy mình thăm nó và khi nó về thì tình cảm anh em có dc thân thiết như xưa k nữa??? Haizzzz!!!
    Mỗi Ngày Tôi Chọn Một Niềm Vui,Chọn Tới Chọn Lui Hết Một Ngày......

Cách đây gần một năm vào đây cai nghẹo...và bây giờ lại chuẩn bị đi cai nghẹo tiếp...cai nghẹo Niềm tin, không biết cai đc ko??? Nhưng một điều ko thể cai đc đó là "mình" mấy ngày nữa xa "mình" rồi xa Niềm tin rồi chắc anh nhớ lắm
    Bạncùng gia đình đang lo lắng vì có người thân đang nghiện ma tuy phải không , hãy liên lạc với tôi, có thể tôi không giúp được gì nhiều, nhưng những gì tôi đã trải qua, tôi có thể giúp đc bạn, người thân của bạn, tìm được chút ánh sáng yahoo ninhtroc_7x....Facbook. (Ninh Tien Qhpa)
    .

Tạm biệt Niềm tin , tạm biệt bống thân yêu...tạm biệt mụ phù thủy..tạm biệt những người anh em
    Bống ơi ở nhà đừng lằng nhằng nhé ,,đợi anh về..nếu anh không về đc thì cứ lấy chồng nhé
    Bạncùng gia đình đang lo lắng vì có người thân đang nghiện ma tuy phải không , hãy liên lạc với tôi, có thể tôi không giúp được gì nhiều, nhưng những gì tôi đã trải qua, tôi có thể giúp đc bạn, người thân của bạn, tìm được chút ánh sáng yahoo ninhtroc_7x....Facbook. (Ninh Tien Qhpa)
    .

Ku này đi đâu thế? Chẳng thấy báo cáo gì hết cả. Xuất khẩu lao động sang TQ hả
    CẢM ƠN CUỘC ĐỜI VÌ CÓ EM ĐỂ YÊU VÀ HÀ NỘI ĐỂ NHỚ

Ô kìa , KINH KHA ...
    Người cứu bạn khỏi cảnh sắp hết hơi chưa chắc là 1 bác sĩ, có thể là 1 tay vá xe

Hai bác ơi em vượt biên ,nếu thoát em gửi USD về cho mà tiêu, nếu tèo thì làm mồi cho cá....em tèo nhờ 2 bác chăm sóc Bống hộ em
    .

Đêm ôi sao dài quá!!!

Quote Originally Posted by ninhtroc_7x View Post
    Hai bác ơi em vượt biên ,nếu thoát em gửi USD về cho mà tiêu, nếu tèo thì làm mồi cho cá....em tèo nhờ 2 bác chăm sóc Bống hộ em
    B thì đương nhiên là anh phải chăm sóc rồi , chú đi mạnh khoẻ ( nhớ gửi xiền về cho anh làm từ thiện nhé )... tướng chú thế tèo vào mắt , chán nhể ...xuống QN lại ko gặp chú rồi ...
    Người cứu bạn khỏi cảnh sắp hết hơi chưa chắc là 1 bác sĩ, có thể là 1 tay vá xe

Ơ a N ơi a vượt biên thật á ? A định vượt biên sang nước nào lánh nạn thế ạ ? Mà anh cứ yên tâm đi ko phải lo nghĩ gì về vấn đề cô Bống đâu. Dương đại ka và AJCay lơ là với cô bống thì đã có Bem đứng ngay đằng sau yểm trợ rồi. Vậy nên a cứ yên tâm.à mà nhớ là phải kiếm dc thật là nhiều nhiều tiền nhá và đừng quên gửi về cho Bem. hehe ^^

Tạm biệt Niềm tin , tạm biệt bống thân yêu...tạm biệt mụ phù thủy..tạm biệt những người anh em
    Bống ơi ở nhà đừng lằng nhằng nhé ,,đợi anh về..nếu anh không về đc thì cứ lấy chồng nhé
    Cua già đi trốn nợ hay đi đâu thế? Thiệt là hư quá đi à... có nhà không ở.. tự nhiên không lại bỏ nhà đi bụi là sao? Còn chưa nói đến việc trông nhà đấy nhé! Cua mà đi thì trộm vào NIEMTIN lấy mất cái gì thì sao? Ai chịu trách nhiệm đây? haizz... phải bãi bỏ cái chức "quản gia" của Cua già thôi... :126:
    Hãy sống hết mình cho giây phút hiện tại.
    Hãy mang niềm vui đến cho những người xung quanh bạn.
    Hãy chia sẻ một chút may mắn của bạn cho những người khó khăn hơn.
    Hãy làm như vậy, bạn nhé!

Page 37 of 43 FirstFirst ... 273536373839 ... LastLast