Page 6 of 6 FirstFirst ... 456
Results 51 to 58 of 58

Thread: Cai nghiện tại nhà vào đây nhé!

Quote Originally Posted by Daquy0711 View Post
    Hehe được cái trên e hàng đắt với lại quyết tâm cũng cao lâu lâu nhảy 1 phát rồi ngưng nên cũng không đến nỗi nào pác ạ! Thôi chuyện đó qua rồi nhắc lại làm gì nữa pác ơi, có xấu hay không thì tự hiểu được rồi e không tức thì thôi pác tức làm gì cho mệt. Lúc trước pác làm CA à? Nghỉ lâu chưa?
    Tôi có phần giới thiệu rồi mà,daquy chịu khò tim nha.tôi nghĩ nay cũng được 2 năm mấy rồi

NguyenVNN's Avatar

_____ Có phải do mình xài mt nhiều hay sao mà mình cảm giác thấy cuộc sống này ảo quá híc híc, có khi ngủ 1 đêm sáng mai đã ko dậy để hưởng ánh bình minh tươi sáng rồi ! Như vậy thì có phải là cuộc sống này ảo ko ? Vì ko có gì chắc chắn ... có đó rồi mất, ko có gì là đảm bảo đc sự tồn tại !
    cảnh báo anh em trên diễn đàn Niềm Tin, ban quản trị diễn đàn ko có bán thuốc cai củng như quen biết và ủng hộ ai bán thuốc hết, anh em cảnh giác các trường hợp chào mời thuốc cai nhé!
    Diễn đàn Niềm Tin là nơi hoạt động phi lợi nhuận , nơi giúp đỡ cho snh em nghiện cần sự giúp đỡ và tư vấn các vấn đề về Ma Tuý

Quote Originally Posted by cand View Post
    Tôi có phần giới thiệu rồi mà,daquy chịu khò tim nha.tôi nghĩ nay cũng được 2 năm mấy rồi
    Ặc! tài vậy? nghỉ 2 năm mấy giữa chốn phổn hoa đô hội. Mt nhiều như nấm sau mưa mà không bem. Hay vậy ta.

Quote Originally Posted by NguyenVNN View Post
    _____ Có phải do mình xài mt nhiều hay sao mà mình cảm giác thấy cuộc sống này ảo quá híc híc, có khi ngủ 1 đêm sáng mai đã ko dậy để hưởng ánh bình minh tươi sáng rồi ! Như vậy thì có phải là cuộc sống này ảo ko ? Vì ko có gì chắc chắn ... có đó rồi mất, ko có gì là đảm bảo đc sự tồn tại !
    Chắc do ku hút với thuốc tây nhìu đó. Híc!

thời gian đó mình tránh xa môi trường cũ mới làm được vậy.khi thằng bạn thân thời thơ ấu tù về ghé thăm hỏi,nhậu vài trận la tái lại đó.chư hay gì đâu.

thời gian đó mình tránh xa môi trường cũ mới làm được vậy.khi thằng bạn thân thời thơ ấu tù về ghé thăm hỏi,nhậu vài trận la tái lại đó.chư hay gì đâu.
    Chắc mình cũng phải vậy quá, mai xóa hết số đt của bạn nghẹo. Chứ để lâu lâu ngứa tay mệt lắm.

Trời bạn đã quyêt tâm cai.mà còn giữ số điện thoại cũa chiến hữu nữa a

Trời bạn đã quyêt tâm cai.mà còn giữ số điện thoại cũa chiến hữu nữa a
    Hehe xóa không nỡ pác ơi! Nhưng mai là xóa, nghe lời pác phát

Page 6 of 6 FirstFirst ... 456