Page 5 of 6 FirstFirst ... 3456 LastLast
Results 41 to 50 of 52

Thread: Sao mình uống teprpin mà k tác dụng nhỉ

Quote Originally Posted by zhanhgu83 View Post
    Bạn còn non và xanh lắm nguoimoi. Bây giờ thì bạn đang bảo vệ cái luận án điều chế terpin của bạn, đừng để mấy năm nữa cũng ở cái 4rum này nghe bạn đang than thở sao mà cai cực khổ quá. Bây giờ mình ko còn chơi nữa nhưng đầu óc còn chưa thông nói j bạn đang loanh quanh đâu đó.
    Lâu lắm rối mới vào diễn đàn.chắc trong dây có một vai ban biêt minh đây. Bạn này nói thật chính xác .Tôi đã bỏ đước 1 năm bò nơi sinh sống cũ,lám cộng việc mới.nói chung đầu ốc ko suy nghĩ gí vế no luôn.tu nhiên bữa về nội chơi ,nhậu xìn phải nói la xĩn bí tý,tinh cờ gặp thằng bạn trong quan bida ,lúc đó toi vẫn vứa đánh bi da,vứa nhậu.đánh xong vế nhà nội nhậu nứa.thế là bản năng trỗi dậy di ra nha thang do liến 1 phát,tuy làm 1 phát sau 1 năm .Nhưng ngày hôm sao đấu ốc nó cứ sao sao.sợ quá chạy vế long an lun.chí nằm trong nhà ko di dâu hết.tuy ko vật vã,ko bị gi hết.nhung cái đầu .....ko noi thiệt đến giớ mình vẫn ỗn.phải 1 tuấn đấu ốc mới binh tĩnh được.tự thế trong lòng ko bao gio vế nội nhậu ma sai bý tỷ như vậy nữa

lâu quá mới gặp duy .dạo này còn lái xe tải ko.cái chu kỳ của ong ai mà ko trãi qua.ong có chu ky nhứ vậy ví hay nhảy dú ấy mà.ngày xưa tôi trài qua như ong ko bit61 bao nhiu lấn.Lúc đấu 2 tuấn 1 lấn.tutu 1 tuấn .xong 2 ngày.cái đó mun qua tôi thấy cũng dế.gấn tới ngày đó.ông chịu khó bỏ di đâu thật xa ma phai quyêt tam nứa.ko thôi lại chạy vế la chết.còn những ngay tiếp theo thi ong cung bít.

Sau 15 năm biết tới MT hôm nay ngồi ( bụng sôi ùng ục vì uống Terpin ) gõ vài dòng chào anh em ở diễn đàn này với hy vọng co sự trao đổi sẻ chia và động viên lẫn nhau trong cuộc chiến trường kỳ này ...
    Nhiều khi đã tự hỏi liệu mình có bỏ dc MT không ? , 15 năm tuy ko liên tục nhưng thấy nản quá trời ... hết Bắc lại vô Nam vẫn vậy , mà giờ đây cô ba lại được bán như K+ (24/24) mới khó cho mình ... Nản !

P/s : Khỉ thật ... khi chiều đi qua ngõ chợ Bùi viện thấy cảnh bà con tấp nập ' đi chợ ' đập vào mắt và thế là người ngợm nhộn nhạo hết cả lên , bèn qua hàng thuốc tây mua một vỉ Terpin màu xanh (50 mg/viên) nã vô 5 viên thấy liêng biêng nhưng rồi ... lại đầu hàng . Mja , có lẽ lại phải ra Bắc thời gian nữa mất , hy vọng những sự biến đổi sẽ giúp quên đi thứ cám dỗ khốn nạn này !!!
    Last edited by Phonghai; 21-05-15 at 10:30 PM.

tính tới giờ là mình đang cách ly được 40 tiếng . sao khổ quá vậy.. nhiều lúc muốn bỏ cuộc vì nó đã đi vào cơ thể mình ... chán nản

Minh con chua dc tieng nao...moi lam phat cuoi va hua voi long se ko bao gio quay lai voi co 3 nua...ko biet co lam dc ko...bay gio dang doi thoi gian qua de chiu vat va...oi cuộc doi cua nghiện muôn đời khổ...

Quote Originally Posted by Duylk View Post
    Mịa nó, nghỉ dc vài ngày lại fai bem 1 ngày. Nhu là chu kỳ ấy, 3,4 ngay nghỉ 1 ngay bem. Ngưng hẳn thì ko dc, chơi suốt cũng ko xong. Ae ai truong hợp giống thế điếm danh phát
    Ko co phuong phap nao dut hẳn sao trời? hix.. Hix. Tình trang nhu vầy suốt thì làm ăn kiếm sống gi nữa. Quá nản cho kiếp nghien ngập. Chắc lại phải Nhi Xuân hay Bình Duong 24 tháng chuyen nữa quá
    Ai đồng hành cùng du lịch voi mình 1 chuyến ko
    Hiện tượng 'cù' xuất hiện sau khi cắt được cơn , nó rất khó chiu nhất là khi đi kèm là những đêm chong chong ko ngủ được , và thế là lại sa vào vòng luẩn quẩn ... thực ra giai đoạn này cần có 'biện pháp mạnh' như khi đi cai bắt buộc vậy . Vì vậy nói tự cai tuy dễ nhưng mà khó , rất khó giữ dc !
    p/s : ai đã từng đi trại chắc hẳn đều biết gọi Nokia 'tổ ong' thông tai và 'bánh ự' giầy cán bộ ?! .. hehe , đảm bảo .... ngoan luôn , hết vật !
    Last edited by Phonghai; 21-05-15 at 11:14 PM.

Mình ngáp được 15 năm rồi.
    Dưới đây là liều lượng của 1 lần uống,cách 6 tiếng uống 1 lần, đến ngày thứ 3 thì 8 tiếng uống 1 lần:
    - 01 liều giảm đau xương khớp toàn thân ( hỏi mua ở quầy có dược sỹ giỏi bán )
    - Efferagan codeine 1viên ( nhức mỏi và hạ sốt, đến ngày thứ 4 thì ko uống nữa )
    - Ma nhê B6 2viên ( căng thẳng thần kinh )
    - Terpin codein 8viên - dạng viên nén ( thuốc ho. Sau 30 tiếng thì uống 6v và sau 72 tiếng thì uống 4v )
    - Vitamin B1 250mg 2viên ( giảm sự thèm matúy )
    - Vitamin C 1000mg 1viên ( tăng sức đề kháng )
    - Vitamin tổng hợp, nếu có thêm nhân sâm thì tốt hoặc uống thêm everon cũng được 1viên ( bồi bổ cơ thể )
    - Canxi ngày 2 viên hoặc 2 ống ( bù lại lượng canxi bị thiếu do chơi ma túy, giảm triệu chứng giòi bò)

Thế là sau 1 năm viết bài... lại té... và giờ lại đang cai... đúng là chó má thật

Quote Originally Posted by Cuocsongmauden View Post
    Thế là sau 1 năm viết bài... lại té... và giờ lại đang cai... đúng là chó má thật
    Vòng luẩn quẩn mà lị.ngã lại dậy thôi
    Bạncùng gia đình đang lo lắng vì có người thân đang nghiện ma tuy phải không , hãy liên lạc với tôi, có thể tôi không giúp được gì nhiều, nhưng những gì tôi đã trải qua, tôi có thể giúp đc bạn, người thân của bạn, tìm được chút ánh sáng yahoo ninhtroc_7x....Facbook. (Ninh Tien Qhpa)
    .

Chán k cgag dc nữa . Đc 4 ngày... đi làm tiếp khách có ruou lại đi....

Page 5 of 6 FirstFirst ... 3456 LastLast