Page 28 of 34 FirstFirst ... 182627282930 ... LastLast
Results 271 to 280 of 337

Thread: Nhật ký cai nghiện ma túy lần N.

Quote Originally Posted by ran123 View Post
    Nhưng mà bố cháu thì có biểu hiện lú lắm.Có lần đang lên cầu thang thì đứng ngủ.Rửa tay cũng ngủ...ngủ mọi chỗ.Có hôm vừa cầm điều khiển ti vi vừa rửa tay nữa...hay do bố cháu sử dụng quá nhiều và lâu năm nên bị như vậy?
    Bố bạn chích phải ko ? chích khi phê vào ngơ ngơ lắm mình cầm cái điện thoại khi phê còn ko bấm nổi số nè phê vào ngủ suốt ngày luôn lúc nào cũng gật gù
    Cuộc sống có quyền đẩy ngã bạn
    Người ta có quyền rời xa bạn
    Nhưng ...
    Ngồi đó than khóc
    Hay ...
    Đứng dậy tiếp tục bước đi
    ~> Lại là quyền của bạn !!

Quote Originally Posted by NguyenVNN View Post
    Đảm bảo ko phải lú mà đang pê đó trời ơi, đang làm việc mà ngủ quên là chỉ có pê thôi kaka, 1 ngày 250k bạn có chắc ko? 250 k nếu kiếm đc mối bạn bè thì ngoài bắc chắc đc phân rồi, nghe noi ngoài đó rẻ mà ngon lắm !
    350k - 450k 1 phân tùy chỗ anh à chứ ko có giá 250k đâu
    Cuộc sống có quyền đẩy ngã bạn
    Người ta có quyền rời xa bạn
    Nhưng ...
    Ngồi đó than khóc
    Hay ...
    Đứng dậy tiếp tục bước đi
    ~> Lại là quyền của bạn !!

Quote Originally Posted by zeroneo3x View Post
    Bình thường những người mua ít thì 1 2 tép, mua nhiều thì quy ra phân, ngoài bắc chắc khoảng 3 400k là 1 phân hàng @@
    - Cai nghiện rồi sử dụng lại 1 lần sẽ chưa tái lại ngay nhưng cảm giác thèm ma tuý sẽ tác dụng rất cao và rất khó quên, nên khi cai xong đã té 1 lần là sẽ có lần sau Thời gian lâu dần cứ tăng dần liều lượng lên, nên ng ta mới bảo đừng thử dù chỉ 1 lần =]
    - Khi sử dụng ma tuý ng không muốn làm gì và khi phê thuốc sẽ dẫn đến buồn ngủ Không phải bị lú đâu, có thể là sử dụng phen nên hay buồn ngủ.
    Ma túy cũng phân lượng giống như vàng cháu à, cũng phân, chỉ, cây, lượng vì nó là vàng trắng mà . Còn tép thì ít hơn phân tùy theo nơi bán mà người ta chia 1 phân ra thành nhiều tép, cái này là cảm tính và theo thị trường. Còn bố cháu ngủ gục như thế là đang phê thuốc chứ chẳng có lú lẫn gì đâu, ông ấy chơi mà bạ đâu ngủ đấy thì là chơi hơi nhiều rùi đó cháu cẩn thận.

khoảng 2-3 tháng nay bố cháu chỉ sử dụng liều 250k thôi,vì mấy năm nay rồi bố cháu không kiếm ra tiền nữa,mọi khoản liên quan đến ma túy đều do mẹ cháu cáng đáng nên việc bố cháu sử dụng liều lượng bao nhiêu cả gia đình đều biết.cái gọi là" phê' chắc chỉ có người trong cuộc mới hiểu được chứ phê kiểu gật gù lú lẫn như bố cháu,cháu nhìn vào chỉ thấy đáng thương thôi!
    Rẻ hay đắt cháu cũng ko rõ lắm,nhưng cháu thấy bố cháu nói bây giờ công an làm "dữ" lắm,ko phải lúc nào cũng có hàng mà mua nên giá cũng cao hơn.Với lại giờ chỗ cháu công an toàn bắt người dùng,nhiều khi bố vào mua xilanh mà người bán còn sợ không dám bán,vì sợ công an vào chộp ngay.
    Có lẽ ở Hải phòng là rẻ nhất,cháu thấy có chú ở Hải phòng nói ở đấy bán liều rẻ nhất là 30k,chứ ở bắc ninh bố cháu bảo nhiều khi 200k mà nó còn không muốn bán.nhưng càng rẻ thì cang chơi nhiều.mà càng chơi nhiềi thì chung quy là càng khó dứt.
    “Because you are alive, everything is possible.”
    Vì bạn còn sống, mọi chuyện đều có thể xảy ra

Bac Bach..trieu chung thi thoang hay lạnh noi da ga la bi gi vay bac Bach.....?.??

Quote Originally Posted by ran123 View Post
    Nhưng mà bố cháu thì có biểu hiện lú lắm.Có lần đang lên cầu thang thì đứng ngủ.Rửa tay cũng ngủ...ngủ mọi chỗ.Có hôm vừa cầm điều khiển ti vi vừa rửa tay nữa...hay do bố cháu sử dụng quá nhiều và lâu năm nên bị như vậy?
    Nói that nhé... Bố e đã lớn tuoi..cai chắc cũng khó đấy..vi tâm lý, thuong hay nghi den tuổi nay r.. Ma cai gi nua...-> thanh ra dễ buông trôi. Nen tạo cho bo e tam ly nhe nhang khi cai... Bằng cach giam dan roi hãy cắt hẳn. Se kho đay..nhung ko dai la ko dc..chuc e cai thanh cong cho bo..

Ma tuý làm gì có cảm giác giảm dần bác =] Khi đã dính vào thì bao nhiêu mới gọi là đủ mà còn giảm =]

NguyenVNN's Avatar

Đúng rồi a duy ơi, đã dính vào mt thì chỉ có tăng thôi chứ kêu giảm củng khó lắm, ae mình còn trẻ thì khác, chứ chú ấy lớn tuổi rồi thì tốt nhất là cho chú ấy uống methadone đi, chứ ko có đủ sức khoẻ để cai đau, vì người già hay bị đau nhức xương khớp mà sử dụng mt lâu năm rồi nên xương khớp mục ruỗng ra rồi, bây giờ ko có mt là chú ấy ko có chịu nổi đâu, nghe lời mình kiếm chôr nào có methadone mua nhà đăng ký hộ khẩu cho chú ấy để đủ điều kiện uống methadone đi em à!
    cảnh báo anh em trên diễn đàn Niềm Tin, ban quản trị diễn đàn ko có bán thuốc cai củng như quen biết và ủng hộ ai bán thuốc hết, anh em cảnh giác các trường hợp chào mời thuốc cai nhé!
    Diễn đàn Niềm Tin là nơi hoạt động phi lợi nhuận , nơi giúp đỡ cho snh em nghiện cần sự giúp đỡ và tư vấn các vấn đề về Ma Tuý

Quote Originally Posted by Duylk View Post
    Bac Bach..trieu chung thi thoang hay lạnh noi da ga la bi gi vay bac Bach.....?.??
    Gai sống lưng thường xuất hiện vào buổi chiều, lòng bàn chân bàn tay nóng, phần ngực thường hay có cảm giác khó chịu, ai uống rượu còn có cảm giác sốt, đau đầu vào lúc này. Theo đông y đó là chứng âm hư sinh nội nhiệt bạn à. Cái này chữa được mỗi tội lâu. Nó như bàn tay dính dầu mỡ, rửa phải từ từ mới bay hết. Nếu lúc này ngồi thiền, quay mặt về hướng tây cũng sẽ giảm xuống.

Quote Originally Posted by bachtiensinh View Post
    Gai sống lưng thường xuất hiện vào buổi chiều, lòng bàn chân bàn tay nóng, phần ngực thường hay có cảm giác khó chịu, ai uống rượu còn có cảm giác sốt, đau đầu vào lúc này. Theo đông y đó là chứng âm hư sinh nội nhiệt bạn à. Cái này chữa được mỗi tội lâu. Nó như bàn tay dính dầu mỡ, rửa phải từ từ mới bay hết. Nếu lúc này ngồi thiền, quay mặt về hướng tây cũng sẽ giảm xuống.
    Am hu la hu than am phai ko oac...???

Page 28 of 34 FirstFirst ... 182627282930 ... LastLast