Page 5 of 6 FirstFirst ... 3456 LastLast
Results 41 to 50 of 55

Thread: [2014] Nhật ký Niềm tin - Hy vọng

Quote Originally Posted by loi lam View Post
    Hôm nay 30/6 ko phải là ngày gì quan trọng hay đại lễ mà nó đánh dấu cái mốc 2 ngày qua mà tôi trải qua thật khủng khiếp . Tôi sẽ không quên nhưng chắc ko thể chừa đc vì con MA nó đang đeo bám tôi từng ngày từng giờ . Dù là ít nhưng tôi cũng rất vui và hạnh phúc , lóe lên tia hy vọng nhỏ nhoi của tôi trong mấy năm qua . Chiều nay tự nhiên tôi đã khóc và khóc vì thương mẹ . MẸ là người luôn bên tôi trong mọi hoàn cảnh . Con nợ mẹ 1 lời cảm ơn .... Và lời cảm ơn có lẽ ko thể diễn tả hết cảm xúc của tôi nhưng nói đc ra ở diễn đàn NIỀM TIN này cũng 1 phần nào thỏa lỗi lòng của tôi . Cảm ơn mẹ !!
    Nếu một mai trên đường đời vấp ngã - Xin mẹ hiền tha thứ cho con

trường hơp của bạn rất giống anh Quân, đóng vai sông trong phim thằng núi. Nếu phải là anh quân cho biết nhé

Quote Originally Posted by bachtiensinh View Post
    trường hơp của bạn rất giống anh Quân, đóng vai sông trong phim thằng núi. Nếu phải là anh quân cho biết nhé
    ko phải bạn à . híc
    Cuộc sống có quyền đẩy ngã bạn
    Người ta có quyền rời xa bạn
    Nhưng ...
    Ngồi đó than khóc
    Hay ...
    Đứng dậy tiếp tục bước đi
    ~> Lại là quyền của bạn !!

Hôm nay 30/6 ko phải là ngày gì quan trọng hay đại lễ mà nó đánh dấu cái mốc 2 ngày qua mà tôi trải qua thật khủng khiếp . Tôi sẽ không quên nhưng chắc ko thể chừa đc vì con MA nó đang đeo bám tôi từng ngày từng giờ . Dù là ít nhưng tôi cũng rất vui và hạnh phúc , lóe lên tia hy vọng nhỏ nhoi của tôi trong mấy năm qua . Chiều nay tự nhiên tôi đã khóc và khóc vì thương mẹ . MẸ là người luôn bên tôi trong mọi hoàn cảnh . Con nợ mẹ 1 lời cảm ơn .... Và lời cảm ơn có lẽ ko thể diễn tả hết cảm xúc của tôi nhưng nói đc ra ở diễn đàn NIỀM TIN này cũng 1 phần nào thỏa lỗi lòng của tôi . Cảm ơn mẹ !!
    Nếu một mai trên đường đời vấp ngã - Xin mẹ hiền tha thứ cho con

Cố lên ku Thắng rồi mọi chuyện cũng qua thôi, như a nè 4 tháng rùi tưởng đâu không qua được như giờ thì bon rùi. Ngã rồi thì đứng dậy thôi. Cô lên.

Quote Originally Posted by Daquy0711 View Post
    Cố lên ku Thắng rồi mọi chuyện cũng qua thôi, như a nè 4 tháng rùi tưởng đâu không qua được như giờ thì bon rùi. Ngã rồi thì đứng dậy thôi. Cô lên.
    ko biết nói với a gì ngoài 2 từ " cảm ơn " . Cảm ơn anh vì trong mọi hoàn cảnh a vẫn luôn động viên anh . e đc 4 ngày rồi a giờ cũng chỉ biết cố gắng thôi a à mẹ em khổ vì e quá rồi huhu
    Cuộc sống có quyền đẩy ngã bạn
    Người ta có quyền rời xa bạn
    Nhưng ...
    Ngồi đó than khóc
    Hay ...
    Đứng dậy tiếp tục bước đi
    ~> Lại là quyền của bạn !!

ko biết nói với a gì ngoài 2 từ " cảm ơn " . Cảm ơn anh vì trong mọi hoàn cảnh a vẫn luôn động viên anh . e đc 4 ngày rồi a giờ cũng chỉ biết cố gắng thôi a à mẹ em khổ vì e quá rồi huhu
    Uh cố lên ku. Biết nghĩ về mẹ vậy là ok rùi.

Chào các bạn, lẽ ra mình phải tạo một bài viết mới và cho ảnh lên nhưng vì không biết làm thế nào lên đành viết vào đây vậy. Chuyện là thế này, người nhà mình tên là Văn ( có khi nhận là Phi) là người Quảng Ninh (hoặc có khi nói là người Thái Nguyên). Ngày 28/6 anh ấy đi xe từ Quảng Ninh về Thái nguyên để vay tiền đi cai, nhưng từ đó đến giờ không thể liên lạc được. Lần cuối cùng người bạn (cho vay tiền) nhìn thấy là lên xe buýt từ Tân Long (Thái Nguyên) về trung tâm thành phố. Lúc ở nhà có nói là sang Hải Phòng cai nhưng ko nói là cơ sở nào. Trên người không có giấy tờ tùy thân, chỉ mang theo một cặp đựng quần áo, 3 gói thuốc nam và 1 hộp thuốc bổ. Thực sự là bây giờ gia đình đang rất lo lắng, không biết là có đi cai được ko, hay bị sốc thuốc ở đâu, hay gặp nạn gì...Trình báo CA thì họ bảo sống ở Quảng Ninh về QN trình báo trong khi mất tích ở Thái Nguyên? Vậy các bạn nhất là các bạn ở Thái Nguyên hoặc Hải Phòng có biết thông tin gì làm ơn báo giúp mình nhé. Mình rất cám ơn.

NguyenVNN's Avatar

Ít thông tin quá làm sao ae NT giúp đc nè, có hình ảnh đưa lên thì chắc sẽ tìm đc !
    cảnh báo anh em trên diễn đàn Niềm Tin, ban quản trị diễn đàn ko có bán thuốc cai củng như quen biết và ủng hộ ai bán thuốc hết, anh em cảnh giác các trường hợp chào mời thuốc cai nhé!
    Diễn đàn Niềm Tin là nơi hoạt động phi lợi nhuận , nơi giúp đỡ cho snh em nghiện cần sự giúp đỡ và tư vấn các vấn đề về Ma Tuý

Quote Originally Posted by NguyenVNN View Post
    Ít thông tin quá làm sao ae NT giúp đc nè, có hình ảnh đưa lên thì chắc sẽ tìm đc !
    Tôi dùng từ hán vì không có từ khác thay thế bạn ạ. Như Độc Lập không thể dùng từ đứng 1 mình để nói. Mong bạn hiểu nhé.

Quote Originally Posted by NguyenVNN View Post
    mình có ảnh nhưng không biết đưa lên thế nào, nhấn vào insert picture thì hiện ra URL chẳng hiểu làm tiếp thế nào nữa? Các bạn chỉ giúp nhé.

NguyenVNN's Avatar

Www.google.com gõ vào chữ up ảnh rồi up ảnh lên trang úpanh coppy link ảnh bỏ vào chổ có chử url đó!
    Bạn có thể gửii ảnh vào email của admin songkhos rồi nhờ đưa lên đây nhé!
    cảnh báo anh em trên diễn đàn Niềm Tin, ban quản trị diễn đàn ko có bán thuốc cai củng như quen biết và ủng hộ ai bán thuốc hết, anh em cảnh giác các trường hợp chào mời thuốc cai nhé!
    Diễn đàn Niềm Tin là nơi hoạt động phi lợi nhuận , nơi giúp đỡ cho snh em nghiện cần sự giúp đỡ và tư vấn các vấn đề về Ma Tuý

Page 5 of 6 FirstFirst ... 3456 LastLast