Results 1 to 8 of 8

Thread: Chắc em chết vì methadone

Chắc em chết vì methadone

Methadon em uống đc 5 năm giảm liều suống còn 19.em thấy lâu quá nên vô rừng cai methadone đc 8 ngày mà dòi bò đâu cơ đâu đầu vẫn còn.ko biết khi nào mới hết vật.giờ mệt quá làm 1 mũi he đc ko ạ.hết sức rồi ạ
    Nỗi Đâu Này Có Ai Hiểu
    0949.339947

Em muốn cái Methadone phải báo với bác sỹ cho uống hàng ngày. Bác sĩ sẽ tùy theo thể trạng, đánh giá tình hình chung và có lộ trình giảm liều dần em à. Ngưng đột ngột sẽ xuất hiện hội chứng cai như em đã gặp. Chúc em may mắn và sức khỏe
    Tôi có một tham vọng, một tham vọng nhưng không bao giờ vô vọng. Tôi mơ ước một ngày nào đó một người nào đó nghiện heroin hay nhiễm HIV, hoặc một gia đình nào có người thân như vậy thì điều đầu tiên họ nghĩ điến sẽ là heroin-aids.com chứ không phải bất cứ trường cai hay trung tâm tư vấn nào khác

Bằng mọi giá, bằng tất cả, bằng tình yêu thương chúng ta hãy đoàn kết đứng lên bảo vệ và dành tiếng nói cho người nghiện hoàn lương. Kịch liệt phản đối thái độ phân biệt đối xử. THANH NIÊN HEROIN-AIDS.COM hãy làm sao cho cộng đồng có một cái nhìn đúng và thiện cảm hơn đối với những con người có quá khứ một thời lầm lỡ

bất kể loại chất nào , khi giảm dần thì ý trí của mình phải thật lớn... để khi đói thuốc có thể gồng lên đc mà quên đi, sau 1 tháng hoặc hơn cơ thể mình nó xanh tươi trở lại. Chọn menthanone là chọn giải pháp an toàn, có liều có lượng... bác ngưng sớm quá thì hơi vất vả. Nhưng bù lại cũng nhanh cắt cơn lúc này có điều kiện ưu tiên chuyền nước không thì phải uống thật nhiều nước.
    Nếu tôi không va phải mấy cái viên thuốc ho thì tôi cũng đâu có ngờ... nghĩ nó cũng chỉ là viên thuốc cứu đời :}
    Cố lên b, được 10 ngày là thời gian nó cũng dần vào nếp như 1 người bình thường.. chỉ còn là mất ngủ, mệt mỏi, đau nhức. Cố ăn vào cho nhanh lại người và nghĩ cho những ngày sắp tới.
    Bình Minh Mùa Thu

Anh tinhphai7x dạo này thế nào rồi?
    Last edited by nguoimoi; 15-06-21 at 06:33 AM.

Quote Originally Posted by nguoimoi View Post
    Anh tinhphai7x dạo này thế nào rồi?
    Tôi bỏ đc những thói hư tật xấu rồi, giờ cắm mặt đi làm để đc sống lại.
    Còn bạn?? vẫn ổn chứ.
    Bình Minh Mùa Thu

Từ ngày gặp anh em chơi sâu hơn
    Last edited by nguoimoi; 16-08-21 at 12:23 PM.

hi, năm đó vừa bị PC47 Hàng Bài nó ốp khi ra bạch đằng mua hàng... và đang uống phacoter tháng thứ 2. May mà chú rủ chơi lúc đang còn quyết tâm cai. Chứ hôm đó mà rước cái của nợ vào người thì lại ngỏm .
    nghỉ đc 1 thời gian rồi thì chịu khó tập thể thao đi, đạo đức dc thăng hoa thì những thói hư tật xấu nó sẽ dần rời xa... Chủ yếu là tinh thần mình được thoải mái tự tin thì đầu óc nó ko suất hiện những thứ tiêu cực nữa.... và quan trọng phải có công việc nào đó mà mình yệu thích để mà tập chung cho ko còn thời gian rảnh rang mà ngồi mơ mộng lung tung nữa.
    cố lên ha, bỏ đi mà làm lại... ko có gì là muộn cả. Dù ngày mai là kết thúc cuộc sống này thì hôm nay ta vẫn phải TU.
    Bình Minh Mùa Thu

Em bỏ hẳn rùi anh ơi, giờ em rảnh lại nhậu say cảm thấy đầu óc vô cùng thoải mái. Còn về nghề thì em cũng biết nhiều môn lắm, em hiện giờ vừa làm ở nhà và kiếm thêm cả nghề tay trái làm nhạc nữa. Nhưng em vẫn thích cái nghề lái xe hơn, nhưng sợ cảnh trường trại đi nhà trẻ nên ko dám vi vui ô tô như xưa . . . Em nhắn tin Facebook của em ở hòm thư anh đấy! thi thoảng anh em chat cho vui . . .
    Last edited by nguoimoi; 16-08-21 at 12:20 PM.