Results 1 to 10 of 20

Thread: Những tấm gương sáng tự CNMT thành công !

Hybrid View

Quote Originally Posted by Haitung74
    Tại sao các bạn ko đưa chính tên tuổi các bạn là 1 trong những tấm gương sáng?
    Hay vẫn chưa đủ tự tin để chứng tỏ nhỉ?
    Hay gương của mình nó sáng quá?Ko ai có thể soi vào đó được.
    Mạnh dạn lên các bạn.Hi vọng 1 ngày nào đó được nhìn thấy chính thành viên của Niemtin là những tấm gương sáng ấy.
    Xung phong. Admin Trần Song Khoa

Bỏ ma tuý từ 5/1999 đến nay

^_^[-O
    Tôi có một tham vọng, một tham vọng nhưng không bao giờ vô vọng. Tôi mơ ước một ngày nào đó một người nào đó nghiện heroin hay nhiễm HIV, hoặc một gia đình nào có người thân như vậy thì điều đầu tiên họ nghĩ điến sẽ là heroin-aids.com chứ không phải bất cứ trường cai hay trung tâm tư vấn nào khác

Bằng mọi giá, bằng tất cả, bằng tình yêu thương chúng ta hãy đoàn kết đứng lên bảo vệ và dành tiếng nói cho người nghiện hoàn lương. Kịch liệt phản đối thái độ phân biệt đối xử. THANH NIÊN HEROIN-AIDS.COM hãy làm sao cho cộng đồng có một cái nhìn đúng và thiện cảm hơn đối với những con người có quá khứ một thời lầm lỡ

Quote Originally Posted by Song Khoa View Post
    Xung phong. Admin Trần Song Khoa

Bỏ ma tuý từ 5/1999 đến nay

^_^[-O
    Rất nhiều người nghiêng mình trước Administrator Song Khoa.Gương này quá sáng phải ko các đồng chí?
    Chẳng cần noi gương ai xa xôi gì,mà ngay trước mắt anh em chúng ta đây này.Bạn làm tôi thấy cảm phục.
    Tôi chưa về hưu lâu như bạn,nhưng 3 ngày nữa cũng tròn 5 năm.Tôi luôn tin và chắc chắn sẽ từ bỏ mãi,ít có khi tôi phó thác trong cách nghĩ,khi bản thân càng nghĩ ma túy khó bỏ thì càng dễ tái và muôn vàn khó từ biệt nó.Phải tự tin là bỏ được,cứ tin rồi nó trở thành thói quen trong tư duy,và sẽ thành công.

Quote Originally Posted by Haitung74
    Rất nhiều người nghiêng mình trước Administrator Song Khoa.Gương này quá sáng phải ko các đồng chí?
    Chẳng cần noi gương ai xa xôi gì,mà ngay trước mắt anh em chúng ta đây này.Bạn làm tôi thấy cảm phục.
    Tôi chưa về hưu lâu như bạn,nhưng 3 ngày nữa cũng tròn 5 năm.Tôi luôn tin và chắc chắn sẽ từ bỏ mãi,ít có khi tôi phó thác trong cách nghĩ,khi bản thân càng nghĩ ma túy khó bỏ thì càng dễ tái và muôn vàn khó từ biệt nó.Phải tự tin là bỏ được,cứ tin rồi nó trở thành thói quen trong tư duy,và sẽ thành công.
    Mình thì suy nghĩ đơn giản lắm. GIữa ranh giới của sự sống và cái chết thì chỉ có chính bản thân mình tự quyết định tất cả. Bạn bỏ được gần 5 năm. Một quảng đường khá dài và chúc cho quảng đường đó dài đến khi ... nhắm mắt.

Bạn sống ở đâu vậy Haitung74. Nếu ở HCM thì hôm nào có dịp cafe bạn nhé. Cùng chia sẽ thôi

Thân
    Tôi có một tham vọng, một tham vọng nhưng không bao giờ vô vọng. Tôi mơ ước một ngày nào đó một người nào đó nghiện heroin hay nhiễm HIV, hoặc một gia đình nào có người thân như vậy thì điều đầu tiên họ nghĩ điến sẽ là heroin-aids.com chứ không phải bất cứ trường cai hay trung tâm tư vấn nào khác

Bằng mọi giá, bằng tất cả, bằng tình yêu thương chúng ta hãy đoàn kết đứng lên bảo vệ và dành tiếng nói cho người nghiện hoàn lương. Kịch liệt phản đối thái độ phân biệt đối xử. THANH NIÊN HEROIN-AIDS.COM hãy làm sao cho cộng đồng có một cái nhìn đúng và thiện cảm hơn đối với những con người có quá khứ một thời lầm lỡ

Quote Originally Posted by Song Khoa View Post
    Mình thì suy nghĩ đơn giản lắm. GIữa ranh giới của sự sống và cái chết thì chỉ có chính bản thân mình tự quyết định tất cả. Bạn bỏ được gần 5 năm. Một quảng đường khá dài và chúc cho quảng đường đó dài đến khi ... nhắm mắt.

Bạn sống ở đâu vậy Haitung74. Nếu ở HCM thì hôm nào có dịp cafe bạn nhé. Cùng chia sẽ thôi

Thân
    Xin chân thành cảm ơn Khoa về lời chúc.
    Tôi sống tại Hà Nội bạn ạ,nơi tôi sinh ra và lớn lên.
    Có dịp nào Khoa ra Hà Nội,chúng ta sẽ gặp nhau,tôi cũng muốn biết thêm về một con người mà tôi trân trọng.
    Cho phép tôi được nói với bạn bằng 1 câu English:

The sky is most high,so just hold your head up,be self confident
    listen to the pulses of your heart:" YOU ARE THE GREAT PERSON,be
    confident and go forward"
    Be the owner of yourlife and never regret about that style of your life.
    Let's create a reputation just enough to deserve living with that reputation.

NguyenVNN's Avatar

Anh khoa cho em facebook của thằng Minh Gio Linh Quảng Trị đc ko anh ! bạn của em mà mất liên lạc

Quote Originally Posted by nguyenvnn
    Anh khoa cho em facebook của thằng Minh Gio Linh Quảng Trị đc ko anh ! bạn của em mà mất liên lạc
    Sorry bạn mình cũng không nhớ người bạn hỏi là ai nên ... không biết facebook để cho. Thân

Anh haitung74 cùng thời gian với mình, nhưng bạn có ý chí, còn mình chẳng có tí nào

Quote Originally Posted by bachtiensinh View Post
    Anh haitung74 cùng thời gian với mình, nhưng bạn có ý chí, còn mình chẳng có tí nào
    Ko co la dung roaj