Nói chung lại tất cả mọi việc gì liên quan tới Nghẹo là khổ sở vất vả vậy mà vẩn nghẹo híc híc !
____ Nghẹo Hê thì kiếm cực khổ mà nghẹo Me thì còn cực hơn vì kiếm khó quá, chỉ cần mấy trung tâm mà bị báo chí đưa vài vụ ngậm thuốc ra là xiết chặt lại và hết có thuốc tuồn ra , mua Me thì lâu lâu mua nhầm của thằng giảm liều 60mg thì coi như xong !
____ Nói chung là nghiện Methadone thì vẩn đỡ hơn Hê vì đc nhà nước cho uống và đỡ tốn tiền, sức khỏe củng tốt hơn và ko bị sốc thuốc vì liều lượng đã có bác sỹ theo dõi cho mình ^^! nhưng mà vấn đề là ngày nào củng phải lên uống ko đi đâu xa đc củng như là công vịêc cần tới công tác củng bó tay ^^!, thôi thì đành khổ vì Methadone vẫn sường hơn trăm lần khổ vì Hê kaka!
____ Chưa có cái loại hàng hóa gì mà nhiều lúc có tiền trong tay củng ko mua đc híc híc , đợt năm 2k6, 2k7 ko lầm có mấy ngày là cả cái sg này hình như ko có đồ và ae nghẹo của mình tập trung ở Công viên 23/9 đúng đông luôn kaka, đủ mọi loại thành phần trong xã hồi và các trung tâm cắt cơn tư nhân đông như kiến trong vài ngày hôm đó , những kẻ bất nhân đục nước béo cò thì nâng giá đồ lên do vô tình còn tồn lại với cái giá cắt cổ mà anh em vẩn vui vẻ mà mua còn hơn trúng vé số ! cáil lúc đó nó nói 1tr = 100k bình thường anh em mua mà mừng vui cảm ơn laỵ lục nó giống như là ông thần ông hoàng, chúa cứu thế đã xuống cứu vậy đó ^^!