Page 35 of 43 FirstFirst ... 253334353637 ... LastLast
Results 341 to 350 of 430

Thread: Nhật kí Niềm tin - Hy vọng

anh xin em... hãy hiểu cho anh, con đường là do em chọn........... đã bước qua, không quay lại được đâu..!!!!!!!!11:23::23::23::23::43::43::43::43:
    Tôi vẫn đi tìm một con đường sáng...!

Quote Originally Posted by MagicianS View Post
    anh xin em... hãy hiểu cho anh, con đường là do em chọn........... đã bước qua, không quay lại được đâu..!!!!!!!!11:23::23::23::23::43::43::43::43:
    Lần thứ 2 từ tối qua đến giờ nghe câu này từ miệng "kủ chuối" đấy! Có ý gì không vậy??? Bâng quơ hay ám chỉ ai không biết nữa. Nghi quá! :56:Đợi đến lúc trình độ lên đến "thượng thừa" rồi chắc chị B không dám "thò mặt" vào cả dd lẫn onl yahoo.

Quote Originally Posted by caydangtinhdoi View Post
    giờ này còn thức để...viết thơ nữa mà bảo ko buồn ko day dứt hử.....thơ buồn quá.chị B với anh Ninhtrọc...chia tay àh ?:37:
    Chết , chết ... dạo này ham chơi ko vào 4r thấy mình xa rời thực tế quá . B và ninhtroc dính líu với nhau từ bao giờ mà có vụ chia tay này nhỉ . FBI NT đâu rồi , điều tra cho anh vụ này ngay . Sáng mai có báo cáo đặt lên chatbox cho mọi người xem nhé. Sao lại chia tay nhỉ ? .... Khó hiểu quá nhỉ ? Hay tại cái tính " lăng nhăng " của cái nhà cô B này ? ...
    Người cứu bạn khỏi cảnh sắp hết hơi chưa chắc là 1 bác sĩ, có thể là 1 tay vá xe

Huynh nhầm rồi em vẫn là em ...Bống vẫn là bống, 2 người là bạn thân thôi .. có gì đâu mà chia tay cơ chứ
    Đó là chuyện của nàng em chẳng dám đâu:stick-2:
    Bạncùng gia đình đang lo lắng vì có người thân đang nghiện ma tuy phải không , hãy liên lạc với tôi, có thể tôi không giúp được gì nhiều, nhưng những gì tôi đã trải qua, tôi có thể giúp đc bạn, người thân của bạn, tìm được chút ánh sáng yahoo ninhtroc_7x....Facbook. (Ninh Tien Qhpa)
    .

Thấy buồn, thấy thất vọng về cách nghĩ của một người mình rất yêu quý! Tình cảm con người là gì mà có thể dễ dàng thay đổi đến vậy???
    Thấy buồn, thấy thất vọng về cách sống của một người. Mình cũng không lo được nữa rồi!!!
    Thôi thì, ai cũng có cách sống của mình. Mình không thể giúp được người ta hết buồn nhưng người khác có thể làm được thì hãy để người đó làm đi.
    Chỉ mong một điều, lòng tốt hãy đặt đúng chỗ, nếu không người ta vừa có thể quay lại lợi dụng được lòng tốt của mình vừa có thể quay đi mà chửi mình "đồ ngu!"
    Vậy thôi, bực mình quá! Chúc vui!

chị B chém ra gió....hét ra bão rồi đấy.........ke ke niềm tin phải đi tránh bão thoai.......:36:

Quote Originally Posted by caydangtinhdoi View Post
    chị B chém ra gió....hét ra bão rồi đấy.........ke ke niềm tin phải đi tránh bão thoai.......:36:
    Đâu có cđ, Bống bực mình quá mà không biết phải làm gì nên xả stress chút thôi mà, có "chém ra gió... hét ra bão" gì đâu :18:
    Cuộc đời vẫn đẹp sao! Tình yêu vẫn đẹp sao, là lá la... Cười lên cái cho đời nó tươi:31::31::31::31::31:
    P/S: không biết mình có bị "sao sao" ko nữa, thấy "đơ" quá!!! hix hix... Tâm trạng gì đây không biết!

nhớ bống quá bống ơiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii
    :alien-baby-6:
    Bạncùng gia đình đang lo lắng vì có người thân đang nghiện ma tuy phải không , hãy liên lạc với tôi, có thể tôi không giúp được gì nhiều, nhưng những gì tôi đã trải qua, tôi có thể giúp đc bạn, người thân của bạn, tìm được chút ánh sáng yahoo ninhtroc_7x....Facbook. (Ninh Tien Qhpa)
    .

Nhớ lần đầu tiên vào gia đình NT<ltvt động viên " cuộc sống cần có niềm tin" Vậy mà hơn 1 năm qua mà tui đi tìm "niềm tin" mà ko thấy??? Hình như niềm tin là thứ ko thể cầm nắm và ăn đc - nó trừu tượng và mơ hồ quá....hu hu hu

có lẽ chỉ đi tìm thôi ko đủ......mà còn phải biết cách tìm nữa. ...he he tóm lại là nó trốn ở đâu nhể...

Page 35 of 43 FirstFirst ... 253334353637 ... LastLast