Page 2 of 4 FirstFirst 1234 LastLast
Results 11 to 20 of 36

Thread: em rất buồn mọi người à

Cai được 1 tháng hôm nay có người nhà ở quê ra chơi, gia đình nghĩ như mọi lần Okie cho uống rượu thoải mái. Lúc này mọi người đi chơi, còn mình thì đang chuẩn bị đồ và cưa khóa để kiếm vài triệu. Dù suy nghĩ lúc này biết là sai, nhưng đã gọi là ma túy thì khó nói lắm. Ngày mai phê pha lại ngoan như cún và ân hận, nghiện luôn luôn vậy . . . Bây giờ thì mình ko nghĩ là nghiện nhẹ như xưa nữa . . .

Anh Tinhphai dạo này khỏe không, em bây giờ nát lắm rồi không phải vì chích thuốc mà nó nặng. Mà là vì mắc sai lầm quá nhiều lần khiến anh em bạn bè xa lánh, ngày xưa khi cai 1 tuần xong là có anh em động viên tình thần phấn chấn lắm. Nhưng bây giờ khi cai xong cảm thấy buồn vì chẳng còn ai bên cạnh, chỉ biết là quay lại tìm nó làm bạn

Bán đồ tiêm được 1/3 tép, nóng rực hai tai không thấy phê gì hết. Ông bà già cãi nhau vì cho mình uống rượu lúc tối . . .

cho em hỏi lấy sổ tạm trú đăng ký uống methadone được không ạ
    Nỗi Đâu Này Có Ai Hiểu
    0949.339947

Mrrobe bạn ở daklak hay sao vậy.tôi khuyên bạn nếu chịu dc thì chịu đi ban đang trẻ đừng đâm đầu vào methadone tìm cách nghỉ đi bạn .methadon hiện tại thì rất tốt về mặt xã hội còn cai dc hay ko thì khó lắm bộ y tế còn chưa dám nói gì đấy bạn, methadon bên nước ngoài nó cho kp viêt nam mình bây giờ thì việt nam sản xuất luôn rồi

Quote Originally Posted by Chongchong View Post
    Mrrobe bạn ở daklak hay sao vậy.tôi khuyên bạn nếu chịu dc thì chịu đi ban đang trẻ đừng đâm đầu vào methadone tìm cách nghỉ đi bạn .methadon hiện tại thì rất tốt về mặt xã hội còn cai dc hay ko thì khó lắm bộ y tế còn chưa dám nói gì đấy bạn, methadon bên nước ngoài nó cho kp viêt nam mình bây giờ thì việt nam sản xuất luôn rồi
    em uống gần 2 tuần rồi nè anh có thấy biểu hiện gì đâu,cảm thấy khỏe người và đôi khi ko còn muốn chơi MT nữa nè em thấy uống methadone tốt chứ đâu có biểu tượng gì đâu,ăn đc ngủ đc làm đc
    Nỗi Đâu Này Có Ai Hiểu
    0949.339947

Quote Originally Posted by mrrobe View Post
    em uống gần 2 tuần rồi nè anh có thấy biểu hiện gì đâu,cảm thấy khỏe người và đôi khi ko còn muốn chơi MT nữa nè em thấy uống methadone tốt chứ đâu có biểu tượng gì đâu,ăn đc ngủ đc làm đc
    vậy là em đi uống methadon lâu dài đáy chứ,anh có bài ở trên là dung methadon để cắt cơn chứ còn điều trị lâu dài thì bình thường,mục đích của nhà nước điều trị methadon để giảm tội phạm mà do ma túy gây ra,giảm lây truyền HIV,rồi vấn đề gia đình vv..methadon có thể nói là cơ hội cuối cho nguoi ngien nhưng sâu xa có người mới ngien có thể từ bỏ được nhưng lại mang ra điều trị methdon vô tình đã đẩy người đấy đến bước đường cùng
    Last edited by Chongchong; 23-04-16 at 10:49 AM.

vậy là em đi uống methadon lâu dài đáy chứ,anh có bài ở trên là dung methadon để cắt cơn chứ còn điều trị lâu dài thì bình thường,mục đích của nhà nước điều trị methadon để giảm tội phạm mà do ma túy gây ra,giảm lây truyền HIV,rồi vấn đề gia đình vv..methadon có thể nói là cơ hội cuối cho nguoi ngien nhưng sâu xa có người mới ngien có thể từ bỏ được nhưng lại mang ra điều trị methdon vô tình đã đẩy người đấy đến bước đường cùng
    người mới nghiện thì em ko biết,còn em thì nghiện đc 5 năm rồi bỏ ko ko coi như phải theo nó luôn nên phải uống methadon thôi ^^
    Nỗi Đâu Này Có Ai Hiểu
    0949.339947

Nghiện mà chưa phải bước đường cùng sao? Phải xác định nghiện ma túy tức lãnh án tử hình, uống Methadone là đc xuống chung thân. Còn nghiện mà vẫn là ng bình thường vẫ công ăn việc làm, gia đình ấm êm hạnh phúc. Thì cũng ko xác định là nghiện kiểu gì? Chịu

Page 2 of 4 FirstFirst 1234 LastLast

Tags for this Thread