Page 42 of 43 FirstFirst ... 3240414243 LastLast
Results 411 to 420 of 430

Thread: Nhật kí Niềm tin - Hy vọng

giáng sinh an lành ấm áp cả nhà nhé
    Thêm một đêm trăng tròn,
    Lại thấy mình đang khuyết.

Tắc bọp rồi chết lúc nào không biết ......Đúng là luẩn quẩn
    Bạncùng gia đình đang lo lắng vì có người thân đang nghiện ma tuy phải không , hãy liên lạc với tôi, có thể tôi không giúp được gì nhiều, nhưng những gì tôi đã trải qua, tôi có thể giúp đc bạn, người thân của bạn, tìm được chút ánh sáng yahoo ninhtroc_7x....Facbook. (Ninh Tien Qhpa)
    .

Noel năm nay đen chưa từng thấy buồn ko muốn kể lun

Hix... Tự dưng trời lại sầm sì rồi đổ mưa to. Lạnh!... Đã bảo thời tiết thế này không đi nữa mà vẫn cố tình đi, về nhà ốm thì phải làm sao!?:19:
    Chỉ biết ngồi nhà thấp thỏm. Lo và Đợi! Đi đường bình an nhé!
    Vẫn mưa to lắm! Mong trời mau tạnh! Mau tạnh!...

Lạnh.năm nay đen.cái câu kiếm củi 3 năm thiêu 1 phút thấy đúng quá.gom góp để dành mãi mới dc mấy tr.đêm qua gia đình có việc ngồi đánh 3 cây 30'...ôi 8tr của tôi k cánh mà bay.thiệt là rầu quá đê.Haizzzzzzzz!!!
    Mỗi Ngày Tôi Chọn Một Niềm Vui,Chọn Tới Chọn Lui Hết Một Ngày......

Quote Originally Posted by MrBem View Post
    Lạnh.năm nay đen.cái câu kiếm củi 3 năm thiêu 1 phút thấy đúng quá.gom góp để dành mãi mới dc mấy tr.đêm qua gia đình có việc ngồi đánh 3 cây 30'...ôi 8tr của tôi k cánh mà bay.thiệt là rầu quá đê.Haizzzzzzzz!!!
    Hơi phí , cho anh có lẽ tốt hơn
    Bạncùng gia đình đang lo lắng vì có người thân đang nghiện ma tuy phải không , hãy liên lạc với tôi, có thể tôi không giúp được gì nhiều, nhưng những gì tôi đã trải qua, tôi có thể giúp đc bạn, người thân của bạn, tìm được chút ánh sáng yahoo ninhtroc_7x....Facbook. (Ninh Tien Qhpa)
    .

Tự dưng đi rước một đống thứ bực mình vào người, rồi suy nghĩ, rồi đau đầu... Muốn nổ tung ra quá!!!
    Bực bội! Ấm ức mà không thể làm gì...
    AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAA

Ức chế, khó chịu, bứt rứt trong người. Điên mất. Trước giờ chưa bao nghĩ sẽ từ bỏ vậy mà giờ phải từ bỏ. Khó quá, huhu

Quote Originally Posted by cogiao View Post
    Trước giờ chưa bao nghĩ sẽ từ bỏ vậy mà giờ phải từ bỏ. Khó quá, huhu
    hãy từ bỏ........Ma tuý để tìm lại chính mình. :70:

Quote Originally Posted by Bống View Post
    Tự dưng đi rước một đống thứ bực mình vào người, rồi suy nghĩ, rồi đau đầu... Muốn nổ tung ra quá!!!
    Bực bội! Ấm ức mà không thể làm gì...
    Ai LÀM TÌNH YÊU CỦA ANH BỰC BỘI THẾ?ẤM ỨC CÁI GÌ?
    .

Page 42 of 43 FirstFirst ... 3240414243 LastLast