Results 1 to 10 of 30

Thread: Mình nói điều này ra liệu có ai tin không ?

Hybrid View

Bạn mình dính vào hồi trẻ, có đợt bỏ 2 năm, 3 năm, rồi 6 năm. Bây giờ già rồi lại Meth. Ko hiểu là sẽ giữ được bao lâu. Ban đầu bạn bè cũng nói chơi đi ko nghiện đâu. Bạn có 1 may mắn là nằm trong số rất ít người ko có cảm giác sau khi chơi ma túy. Có thể "Cô Ba" ko yêu thương bạn nên ko muốn bắt bạn. Nói chơi vậy thôi, ma túy cai tuyệt đối khó lắm đấy bạn nhé!

Quote Originally Posted by Colenbanoi View Post
    Bạn mình dính vào hồi trẻ, có đợt bỏ 2 năm, 3 năm, rồi 6 năm. Bây giờ già rồi lại Meth. Ko hiểu là sẽ giữ được bao lâu. Ban đầu bạn bè cũng nói chơi đi ko nghiện đâu. Bạn có 1 may mắn là nằm trong số rất ít người ko có cảm giác sau khi chơi ma túy. Có thể "Cô Ba" ko yêu thương bạn nên ko muốn bắt bạn. Nói chơi vậy thôi, ma túy cai tuyệt đối khó lắm đấy bạn nhé!
    May mắn Cô Ba k chọn mình rồi hì hì. May mắn là vẩn đã cố tình choi cho ngập luôn xem có cảm giác gì k mà vẩn k thấy gì chỉ thấy nôn. Nên nghĩ lại đó củng là phúc cho mình rồi. Dù sao củng k giám chủ quan, lỡ đâu 1 ngày đẹp trời... Đọc nhiều bài của câc bác mà giờ nghĩ đến thôi củng rùng mình rồi. Con Ma nguy hiểm