Page 2 of 2 FirstFirst 12
Results 11 to 14 of 14

Thread: Nói lời chia tay thế nào...

"Chúng ta đã yêu nhau xong rồi!!!" (sưu tầm)
    <marquee><span style=\'color:purple\'>"I&#39;m a big big girl in a big big world."</marquee></span>

nói chung là khi mà tình cảm ko còn nữa thì nên chia tay đi , ko nên níu kéo làm . còn gì khi tình đôi ta tan vỡ

Hai từ:CHIA TAY"thật là khó nói ra khi mình muốn nói với người mình yêu.Nhưng that ra thì khi mình nói ra rồi và người đó chấp nhận chia tay với mình thì lúc đó mình lai trơ thành người đau khổ và đắng cay ...v...v....
    Nhung thật ra mà nói thì mối tình đầu nào mà không đau khổ,mà cũng chính su đau khô đó đã làm cho ta phải âu sầu...

tình cảm , theo tôi nghĩ là 1 cái gì đó thuần thiết . nhưng thời nay , có nhưng người đã làm tinh cảm trở nên thái quá . đã yêu rồi thì hãy thông cảm cho nhau về mọi mặt , con người thì luôn luôn thay đổi bởi cuộc sống là biến động , tình cảm đôi khi cũng đổi thay . nhưng dù có sảy ra chuyện gì cũng nên nhẹ nhàng giải quyết với nhau , và nếu ko yêu được thì hãy xem như bạn .
    và khi nói chia tay , trong chúng ta sẽ ko khỏi nồi tiếc , đau buồn . nhưng , nếu đã hết tình thì chia tay là giải thoát . khi chia tay xong , ta sẽ thấy buồn nhưng rồi thời gian sẽ làm chúng ta hiẻu ra sự việc , rằng "khi 1 cửa sổ đóng lại , 1 cửa sổ khác sẽ mỡ ra " , chắc chắn sẽ có 1 tình yêu đẹp hơn , lớn hơn đang chờ chúng ta ở phía trứơc, đừng nên quá chiềm đắm vào cánh cửa đã đóng mà làm đau chính mình . mọi chuyện đôi lúc ko như chúng ta tưởng tượng .
    i solemnly swear that i am up to no good .

~-~-~- www.mensa.org~-~-~ Go and Text &#33; ^_^

... vũ trụ có muôn ngàn tinh tú , sao tôi lại chọn cho mình ngôi sao diêm vương ? một ngôi sao cô độc , một hành tinh chết &#33; Bạn muốn biết vì sao ?&#33; hãy vào www.vuonthienthan.net

Page 2 of 2 FirstFirst 12