Page 2 of 3 FirstFirst 123 LastLast
Results 11 to 20 of 21

Thread: Quỹ khuyến học

Thế nhóc có tài sản thế chấp không mà đòi mượn tiền đi du học nà ! rủi mấy anh cho nhóc mượn tiền ...rồi nhóc qua đó ở luôn mấy anh lấy tiền đâu mà trả nợ nà !

thế những ai được tham gia ?? hình như là chẳng có ai o SG ca thì phải??
    Con chim về đậu bên người,

Là Thiên sứ đó, là tôi cũng chừng!

Vô tình em thả bâng khuâng

Tôi làm chim nhặt để phần mai sau.

Mai sau

Thiên sứ về trời

Còn tôi ở lại bên người tôi yêu.

To lisaqn: Tất cả các cá nhân, tập thể và toàn thể member của diễn đàn điều có thể tham gia quỹ khuyến học. Có rất nhiều bạn ở Sài Gòn bạn à! Qh09 cũng ở SG nà ....

cho em hỏi tý! Em mới vô, thấy cái dụ này cũng hay hay, nhưng em vẫn chưa rõ lắm! Nên có một số thắc mắc , không biết mấy anh chị có thể giúp em không(để khi em tham gia không cảm thấy bức rứt, hì hì).
    Thứ nhất, quỹ đóng là quỹ chết, vậy số tiền đó chỉ cho mượn rùi lấy lại , tính ra đâu có chi gì đâu đúng không?
    Thứ 2, hình thức đóng quỹ như thế nào?
    Thứ 3,sao lúc thì anh BT nói là đóng 30.000/1nguời. rùi lại nói đóng định kỳ 10.000/1tháng, còn anh QH lại nói là đóng định kỳ 100.000/1người/1tháng. Rốt cuộc là đóng như thế nào?
    Còn kế hoạch hỗ trợ các bạn ra sao? Em tìm mà không thấy chỗ nào ghi hết(chỉ thấy cho mượn đóng tiền học phí không à)
    À, còn nữa, nếu mức đóng là 100.000/1tháng liệu có cao quá đối với những bạn là sinh viên xa nhà(như em)không?(vì tụi em chưa đi làm, còn ăn bám gia đình, thì đâu có nhiều tiền như những người đã đi làm)
    Xin cho em biết cụ thể để em xem thử mình có thể đóng góp gì không nhé!

Nếu bạn đóng quỹ khuyến học, bạn có thể đến bất kỳ ngân hàng nào chuyển tiền về Tài khoản :
    *** Ngân hàng Á Châu (ASIA COMMERCIAL BANK) - Chi nhánh Phú Lâm ( ACB ) ***
    - Tên chủ tài khoản : 8136589

thế việc đóng này là tự nguyện và khi nào đóng cũng được à?? nhưng mình thấy việc chỉ đóng có 50.000đ mà chuyển qua tài khoản thi hoi khó cho các bạn ở xa đấy.
    theo mình thì các bạn ấy nên đóng cho các nhóm truởng rồi ghi tên vào danh sách những người đóng góp. sau đó nhóm trưởng sẽ đem tấc cả số tiền đó chuyển qua tài khoản. mình thấy như thế thì tiện hơn.

Mai sau

Thiên sứ về trời

cũng là một ý kiến hay !
    lưu ý : Quỹ khuyến học chỉ thu mỗi người 2 lần ! mỗi lần 50 ngàn ngoài ra không đóng nữa khi đã đóng đủ 100.000 vnd
    Tôi có một tham vọng, một tham vọng nhưng không bao giờ vô vọng. Tôi mơ ước một ngày nào đó một người nào đó nghiện heroin hay nhiễm HIV, hoặc một gia đình nào có người thân như vậy thì điều đầu tiên họ nghĩ điến sẽ là heroin-aids.com chứ không phải bất cứ trường cai hay trung tâm tư vấn nào khác

Bằng mọi giá, bằng tất cả, bằng tình yêu thương chúng ta hãy đoàn kết đứng lên bảo vệ và dành tiếng nói cho người nghiện hoàn lương. Kịch liệt phản đối thái độ phân biệt đối xử. THANH NIÊN HEROIN-AIDS.COM hãy làm sao cho cộng đồng có một cái nhìn đúng và thiện cảm hơn đối với những con người có một thời lầm lỡ

tui mún hỏi : nếu thành viên mà ....nghèo quá ( như tui nè ) , thì có phải đóng góp ko ??? ^.^
    i solemnly swear that i am up to no good .

~-~-~- www.mensa.org~-~-~ Go and Text ! ^_^

... vũ trụ có muôn ngàn tinh tú , sao tôi lại chọn cho mình ngôi sao diêm vương ? một ngôi sao cô độc , một hành tinh chết ! Bạn muốn biết vì sao ?! hãy vào www.vuonthienthan.net

Quỹ khuyến học là dành cho tất cả mọi người, nhưng nếu bạn quá khó khăn thì BQT cũng không ép làm gì ! Thông báo luôn với mọi người là số tiền trong quỹ khuyến học nếu không có ai xin hỗ trợ, hoặc là những người xin hỗ trợ hoàn trả lại số tiền mà BQT hỗ trợ thì BQT sẽ tổ chức cho các bạn đi du lịch dã ngoại .

sao chúng ta không giữ laị để làm chi phí hoạt động cho diễn đàn, còn về di du lịch dã ngoaị thì ai đi thì dóng vaò thôi. chứ lấy tiền đó mà đi thì em không công bằng cho các bạn không đi.

Mai sau

Thiên sứ về trời

Page 2 of 3 FirstFirst 123 LastLast