Page 2 of 2 FirstFirst 12
Results 11 to 20 of 20

Thread: Làm gì với những người LÔI KÉO bạn vào ...

toi_loi
    Guest
    Trường hợp Cc198 thật khó giải quyết, tôi chỉ thấy người nghiệm cai thuốc chứ chưa bao giờ thấy người bán "cai bán" cả. Theo ý kiến của cá nhân tôi môt người đã chấp nhận đi bán "hàng" thì xem như đã hết thuốc chữa chúng ta nên giúp đỡ những người "không may" lầm lỗi chứ không nên bao che cho những kẻ cố tình phạm tội, đi đêm lắm sẽ có ngày gặp ma sớm muộn gì thì người ấy cũng sẽ bị "Hốt" thôi, nhưng mong rằng người ấy sẽ bị hốt sớm chừng nào tốt chừng ấy để không kịp deo thêm "cái chết trắng" cho mọi người.............?

hehe , cái này thì cho lí trí và sự hiếu kì chiến đấu với nhau thui à ^_^ . mong là lí trí sẽ thắng !
    i solemnly swear that i am up to no good .

~-~-~- www.mensa.org~-~-~ Go and Text ! ^_^

... vũ trụ có muôn ngàn tinh tú , sao tôi lại chọn cho mình ngôi sao diêm vương ? một ngôi sao cô độc , một hành tinh chết ! Bạn muốn biết vì sao ?! hãy vào www.vuonthienthan.net

choài chòai...chingchung giờ chỉ an phận thủ thường thôi ...cái gì cũng có giá của nó mà ...mong cái giá không quá đắt cho những người xung quanh mình ...mặc dù có thể xã hội sẽ bắt buộc họ chấp nhận cái giá phải trả có khi bằng chính cuộc sống của họ ....
    Những người giàu kiếm tiền chân chính bắng con tim khối óc
    Những người nghèo bán buôn tảo tần vất vã quanh năm
    Những người cha ngồi đàm đạo thường nói về con cái
    Những người mẹ họ thường ngồi để bàn chuyện tương lai
    Những đứa con đang ngồi ăn chơi , vui vẻ , no say...
    Nào hay biết phía sau đồng tiền là mồ hôi nước mắt...
    <~~ đố biết con gái con chai

Có phải lúc nào im lặng cũng là vàng đâu CC

Giới tính - Tình yêu - Tình dục
    [/b]

chuyện này khó xử lắm, khi đó là chính thằng bạn thân mình, nhiều lúc muốn tránh mặt nó, mà thấy hoàn cảnh nó đang khó khăn, chỉ có mình hiểu, nên lại sang nhà nó. Mà mỗi lần tới là mỗi lần lại chơi ....... ko phải tôi đang biện bạch gì, nhưng mà ai đã qua chắc cũng hiểu, nếu ko gặp thì ko sao, chứ nếu đưa trước mặt như vậy thì thật khó mà kiềm lòng, tôi ko biết nên làm sao để từ chối lời cám dỗ chết người này, và tôi đang xuống dốc, trầm trọng lắm ...........

Đọc những gì bạn viết mình hiểu bạn đang trong tình trạng nào. Bạn nè, mình có điều này muốn nói với bạn:
    Thứ nhất : bạn nghĩ kĩ lại người bạn đó có phải là bạn thật sự hay không? hay đó là một người đang giết dần bạn bởi những gì mà anh ta mang đến cho bạn? theo tôi đó chẳng xứng đáng để gọi là bạn.
    Thứ hai: nếu bạn cảm thấy không thể tránh được sự cám dổ khi nhìn thấy những thứ ấy thì sao bạn không tìm một nơi để cách xa nó ra. Ví dụ như bạn có thể về quê nè, hay đi đâu đó một thời gian cho đến khi hoàn toàn quên hẳn nó. Còn nếu bạn cần sự hổ trợ tại tp này thì hãy liên lạc với chúng tôi theo đường dây nóng nhé, chúng tôi sẽ chia sẽ cùng bạn.
    thân chào, mong bạn sớm có được niềm tin và có thật nhiều nghị lực.
    [i]<span style=\'color:red\'>XIN TẶNG NHỮNG ĐÓA HOA ĐẸP NHẤT CHO ĐỜI</marquee>

Originally posted by zolek@Mar 28 2004, 01:55 PM
    chuyện này khó xử lắm, khi đó là chính thằng bạn thân mình, nhiều lúc muốn tránh mặt nó, mà thấy hoàn cảnh nó đang khó khăn, chỉ có mình hiểu, nên lại sang nhà nó. Mà mỗi lần tới là mỗi lần lại chơi ....... ko phải tôi đang biện bạch gì, nhưng mà ai đã qua chắc cũng hiểu, nếu ko gặp thì ko sao, chứ nếu đưa trước mặt như vậy thì thật khó mà kiềm lòng, tôi ko biết nên làm sao để từ chối lời cám dỗ chết người này, và tôi đang xuống dốc, trầm trọng lắm ...........
    hi man, thật bất ngờ &#33;
    Ráng bỏ nó đi Zolek, tui cũng từng như bạn nhưng cuối cùng cũng chia tay vĩnh viễn với nó gòi. Đã dính tới nó thì dù sớm hay muộn cũng phải đánh đổi những gì quan trọng trong đời ( VD như tình bạn trong trường này)
    Này bạn ơi xin nhớ cho rằng
    Dù đường đời vạn nẻo về đâu
    Cuộc đời mình là bụi cát xa xôi
    Thế gian này chẳng phải riêng ta

hèn gì trong TH anh than thở,bé là bekhocnhe nè anh ui,stacy nè...cố lên anh,bé lun bên cạnh anh mà,sao anh biết đến Hoisinh ,thôi bé mong anh cố gắng ,anh biết hôn mike đi làm rùi nì,kô rap nữa,còn anh không có sức khỏe thì sao mà rap cho fan nghe nữa....ngốc quá biết cái đó là xấu mà cứ sa vào ,anh làm bé thất vọng wá có biết không

Cố gắng lên Zolek&#33; Thử tìm những cách thích hợp hơn để từ bỏ nó chứ&#33; Nếu Zolek và cả bạn của Zolek đều quyết tâm bỏ thì thật là tốt. Bạn phải quyết tâm hơn và cũng khuyên người bạn của bạn luôn nhé&#33;
    Chúc bạn thành công&#33;

oi gioi oi la` gioi the bay gio moi nguoi thoat ra roi phẻ wa hả. bang khuâng đứng giữa hai dòng nước chon một dòng hay để nước cuốn đi?........... theo tui thit hết khong khoan nhượng khoan nhượng la` con yéu hen` thịt hết thịt hết hehe

Page 2 of 2 FirstFirst 12