Page 3 of 3 FirstFirst 123
Results 21 to 26 of 26

Thread: Xin hãy giúp bạn ấy

tôi có ý giúp đỡ Minh nhưng sao admin ko chịu cho tôi giúp , là sao ?
    i solemnly swear that i am up to no good .

~-~-~- www.mensa.org~-~-~ Go and Text ! ^_^

... vũ trụ có muôn ngàn tinh tú , sao tôi lại chọn cho mình ngôi sao diêm vương ? một ngôi sao cô độc , một hành tinh chết ! Bạn muốn biết vì sao ?! hãy vào www.vuonthienthan.net

anh admin ơi sao anh kông cho diemvuongtinh đia chỉ số nhà cũng như e-mail của MINH đi anh admin DIEMVUONGTINH xin địa chỉ cũng như thay mặt các thành viên trong diễn đàn để biết địa chỉ chỉ muốn giúp đở cho anh MINH va bác CẦN thôi mà
    rất mong anh admin giúp đở cám ơn anh admin nhiều
    trước khi bước vào yêu
    em cần phải biết luật
    không trễ hẹn vô cớ
    không bỏ lở vô tình
    không ghen tuông vô ý
    không giận hờn linh tinh

[b]
    Ban co the cho minh dia chi cua Minh hay me Minh ko ? minh muon giup mot chut gi cho ho , nhung gi ma minh co the.
    Than

Trong cuộc sống chính mình là động lực có thể đưa mình thoát khỏi con đường đó,ko còn có ai có thể giúp anh ấy bằng chính anh ấy đâu Bác ah...Nhưng nếu con găp trực tiếp anh ấy thì lời đầu tiên con hỏi anh ấy là:"có bao giờ anh đã sống theo đúng nghĩa của con người..."con ko trách anh ấy,nhưng riêng chính Con,Con đã có một người cha dính vào Matuy ...Và chính con là người đến trung tâm cai nghiện để động viên Cha mình,và Con hy vọng Cha con sẽ làm được vì con biết ko ai thương mình bằng cha mẹ mình và bây giờ Ba con đã làm được...con biết anh ấy sẽ ra đi,nhưng Con muốn nói với anh ấy hãy sống theo đúng nghĩa cua Con Người,còn rất nhiều điều phải làm....Anh hãy sống đi anh ahf,hãy làm mọi chuyện nếu mình còn có thể....Vì khi anh nằm xuống ko đồng nghĩa với việc mọi nguời đã quên anh...Anh còn gia đình ,anh còn Mẹ,anh còn những người biết đồng cảm với mình,hãy sống dù biết đến giọt máu cuối cùng,vì ko ai mất đi tất cả và cũng ko ai đuợc tất cả...Nếu đuợc bác hãy chuyển lời của Con đến anh ấy..
    [FONT=Arial][SIZE=1][COLOR=red]vtv4online.net/image.php?u=3304&dateline=1080956212
    VÌ GIỎI QUÁ NÊN DÒNG ĐỜI XÔ ĐẨY
    TRÍ HƠN ĐỜI NÊN LẮM KẺ DÈM PHA

Khi anh sinh ra....Mọi người xung quanh cười còn anh thì khóc thét lên
    vậy hãy sống sao để khi chết đi môi anh nở nụ cười còn mọi người xung quanh anh thì khóc.....

( choy`, sao toi ko go tieng viet duoc dzay ne )
    To hoatrangnguyen2004, ddd và hell angel!
    Các bạn hãy dùng kiểu gõ VNI nha (Mặc định)
    Trường hợp của cô Cần và bạn Minh Admin đã giải quyết !Nếu nhận được tin gì mới Cind sẽ post lên ngay cho các bạn - Thân -
    TIÊN TRÁCH KỶ - HẬU TRÁCH NHÂN.

Page 3 of 3 FirstFirst 123