Page 2 of 3 FirstFirst 123 LastLast
Results 11 to 20 of 22

Thread: help me

thachetconhon
    Guest
    ban cung nhu minh thoi tuy nhien minh al nguoi nghien thuoc la chu khong nhu ban
    cung gionag ban minh cung ko co mot tinh kien tri
    ban be bao minh rang nen bo thuoc la
    da ko biet bao nhieu lan mih da bao la o thuoc la the nhung minh ko co tinh kien tri nen ko the cai duco
    minh biet cai nghien la mot dieu kho khan tuy nhien minh cung hi vong ban vuot qua duoc vi minh ko nghi la ko chi co minh la nguoi ko co long kien tri
    minh cung ko muon ban nhu thang ban than cua minh
    vay nhe... chu ban thanh cong

kô có việc gì khó
    chỉ sợ lòng kô bền
    đào núi và lấp biển
    quyết chí ắt làm nên
    Này bạn ơi xin nhớ cho rằng
    Dù đường đời vạn nẻo về đâu
    Cuộc đời mình là bụi cát xa xôi
    Thế gian này chẳng phải riêng ta

Wink

đúng rùi ,bạn hãy tự tin lên :wub: chúng tôi sẽ rất vui nếu được tiếp thêm nghị lực cho bạn ,hãy đến với chúng tôi khi nào bạn cảm thấy buồn ,chúng tôi sẽ luôn ở bên cạnh bạn !
    <marquee behavior='alternate'> <span style=\'color:blue\'>Hãy Nói Không Với Ma Túy&#33; </span></marquee>
    &#036;&#036;&#036; %%% ^^^ &&&***--------------------------------

shoo2006
    Guest

tôi cũng như bạn vậy, tôi đã cai sống ở nha` không biết bao nhiêu lần, ngay cả bản thân tôi cũng không nhớ đươc. Hiện tại bây giờ tôi mới cai được 3 tháng, không biết la` mi`nh có thể tự chủ được hay không. đã nhiều lần tôi tự nhủ với lòng sẽ không bao giờ chơi nữa, nhưng cuối cùng rồi cũng di&#39;nh lại. Nhưng bây giờ tôi chỉ tự nhủ với mình là cố gắng hết mình thôi, bây giờ tôi la` Sv năm cuối, tuần sau thi tốt nghiệp ma` tôi không có một chữ trong đầu nữa , tôi cũng chưa biết tính sao nữa.

bihanh20
    Guest
    chào bạn Trần Hữu Duy &#33;Tôi cũng ngư bạn vậy đã tự cai sống ở nhà nhiều lần .Lần này thì tôi đã cai được hai tháng ở nhà rồi nhưng cũng chưa "nhảy dù"lần nào .Tôi hiểu cảm giác của bạn và tất cả các thành viên trên trang web này cũng hiểu ban. Sự cô đơn khi một mình ở trong phòng ,kô được đi đâu cả mà có đi thì gia đình cũng nghi ngờ lung tung cho dù mình kô đi tìm cái đó .chỉ 1 lời khuyên cho bạn thôi . nếu bạn cảm thấy kô tự cai ở nhà được dẫn chứng là bạn nhảy dù liên tục như vậy thì bạn hãy thay đổi môi trường đi kô nhất thiết phải vào trường cai nếu bạn kô thích ,bạn có thể về quê or đến một vùng xa nào đó kô có matúy mà cai .trong lúc cai bạn có thể tìm thêm việc làm để đỡ nhớ và o có thời gian rảnh rỗi mà suy nghĩ lung tung .và 1 lời khuyên chân thành đây bạn nên đăng nhập và thường xuyên lên trang web này tâm sự với mọi người mỗi khi buồn vì phần lớn những thành viên trên trang web này đều như ban và chính những người nghiện như chúng ta là hiểu nhau hơn hết về cái chết trắng và sự đau khổ của nó .&#33;&#33;&#33;
    thân mến&#33;

Wink

bihanh nói đúng đấy ,tất cả mọi người ở đây rất sẵn lòng giúp đỡ bạn nếu bạn gặp khó khăn .
    <marquee behavior='alternate'> <span style=\'color:blue\'>Hãy Nói Không Với Ma Túy&#33; </span></marquee>
    &#036;&#036;&#036; %%% ^^^ &&&***--------------------------------

shoo2006
    Guest

Talking

thuoc na`y tui biet roi, ban tui da uong roi, khg co tac dung dau &#33;&#33;&#33;
    Chi do ban than minh la` chinh thoi , co len ban oi.....

Guest
    Guest
    ráng lên nha bạn mà nếu chúng tui còn thấy bạn trong diễn đàn thì chúng tui bít bạn đã từ bỏ được rùi

Guest
    Guest

Talking

Duy hân mến&#33;
    Cai ma tuý cực kỳ khó khăn, vì nếu dễ, nó đã không là hiểm hoạ cuả loaì người, nếuai cũng có thể tự cai được, thì mt có gì là nguy hiểm phảỉ không???. lúc naỳ Duy đang ở đâu?, bên cạnh bạn có ai không?, Từ bữa lên mạng để gửi thông điệp tới trang Web naỳ, sức khoẻ cuả bạn còn tốt không?, liệu bạn có còn quyết tâm để tiếp tuc cai nữa không? nếu bạn vẫn muốn cai, bạn haỹ thử đến với các dịch vụ cai tai gia mà web naỳ giới thiệu, bạn cứ cố taọ cho mình một cơ hội nữ, nếu không thành công chúng ta mới nghĩ đến chuyện vaò trung tâm cai nghiện. Lúc naỳ ai là người bạn yêu thương nhất? haỹ thử tím đến với người ấy xem sao, haỷ mở rộng hết tâm hồn cuả ban để người ấy thấu hiểu, haỹ noí ra hết tất cả những gì mà bạn đang bị xâu xé, nếu được, bạn nên rủ thêm thật nhiều các bạn khác đến với bạn. Bạn haỹ luôn nhắc nhở mình, ta sẽ được gì và mất gì nếu không từ bỏ được nó?, Cha mẹ bạn đâu?, người yêu bạn đâu?... haỹ goị moị người đến gần bạn, càng gần càng tốt. Đối với những bạn xấu, bạn nên công khai tên cho moị người cùng biết, đễ họ che chở cho bạn. Bạn có cần ai giúp đỡ bạn không? Tôi muốn có mặt để cùng bạn tiếp tục chiến đấu tới cùng được không?, nếu muốn, bạn thử phone cho tôi vaò buổi tối, số đt 8470029. Bạn đừng tự cô lập mình nhé, dù thành công hay thất baị, bạn cũng đừng quên trang web này, haỹ cứ tự baỳ tỏ lòng mình cho moị người biết, có như vậy bạn mới tìm được một chút thảnh thơi và có thêm những người bạn mới.
    Rất mong bạn có nhiều dức khoẻ, hy vọng được gặp bạn.
    Thân mến

điều đáng chê trách là bạn nhục chí wá , có xứng làm con trai ko ? . vì người thân , bạn bè , và vì cái mong muốn " có bồ " của bạn , hãy quyết tâm đi , đừng chạy trốn mãi . nếu bạn là 1 người hèn nhát thì sẽ mãi rơi vào hố sâu của tuyệt vọng . chúc bạn thành công .
    i solemnly swear that i am up to no good .

~-~-~- www.mensa.org~-~-~ Go and Text &#33; ^_^

... vũ trụ có muôn ngàn tinh tú , sao tôi lại chọn cho mình ngôi sao diêm vương ? một ngôi sao cô độc , một hành tinh chết &#33; Bạn muốn biết vì sao ?&#33; hãy vào www.vuonthienthan.net

Page 2 of 3 FirstFirst 123 LastLast