Page 2 of 2 FirstFirst 12
Results 11 to 12 of 12

Thread: tui xin phép anh webmaster nha

tôi thấy thật tốt vì các bạn là những người biết quan tâm , giúp đỡ và chia sẽ cho nhưng mãnh dời lầm lỡ . nhưng lá thư trên thật cảm động , và đó cũng là một lời động viên , an ủi , chỉ dạy ko những cho những người lầm lỡ mà còn cho tất cả mọi người .
    à nè, cho hỏi , hnkvmt sưu tầm mấy câu chuyện này ở đâu dzậy ? nếu rảnh tui có thể mời hnkvmt đi uống nước được ko ? ^.^
    i solemnly swear that i am up to no good .

~-~-~- www.mensa.org~-~-~ Go and Text ! ^_^

... vũ trụ có muôn ngàn tinh tú , sao tôi lại chọn cho mình ngôi sao diêm vương ? một ngôi sao cô độc , một hành tinh chết ! Bạn muốn biết vì sao ?! hãy vào www.vuonthienthan.net

Chà ! sưu tầm từ website của chúng mình ra chứ đâu hả bạn ! Mọi người hãy đợi phiên bản mới của website ! Sẽ đẩy đủ và phong phú hơn rất nhiều !
    Tôi có một tham vọng, một tham vọng nhưng không bao giờ vô vọng. Tôi mơ ước một ngày nào đó một người nào đó nghiện heroin hay nhiễm HIV, hoặc một gia đình nào có người thân như vậy thì điều đầu tiên họ nghĩ điến sẽ là heroin-aids.com chứ không phải bất cứ trường cai hay trung tâm tư vấn nào khác

Bằng mọi giá, bằng tất cả, bằng tình yêu thương chúng ta hãy đoàn kết đứng lên bảo vệ và dành tiếng nói cho người nghiện hoàn lương. Kịch liệt phản đối thái độ phân biệt đối xử. THANH NIÊN HEROIN-AIDS.COM hãy làm sao cho cộng đồng có một cái nhìn đúng và thiện cảm hơn đối với những con người có một thời lầm lỡ

Page 2 of 2 FirstFirst 12