hôm nay em mới có nick, bao lần muốn tâm sự với anh em mà giờ mới có dịp.
em sống ở phủ lý-hà nam. ae nào sống hay chơi ở đây chắc biết em vì phủ lý nó nhỏ lắm ae chơi cái này biết nhau cả. hôm nay em đang cai ở nhà ngày thứ 2 rồi, nói là 2 cho oai chứ thực ra là ngày đầu tiên ko hàng vì tối hôm kia về nhà vẫn găm theo đc 1 cái chơi đến chiều qua thì hết.
lần này cai ko biết sao nhẹ nhàng quá, chỉ hơi mệt mỏi đau nhức chưa thấy gì là ghê gớm dù theo kinh nghiệm em tầm này đang cong người rồi. chắc tại hàng họ nay đắt mà hiếm nên ko bập sâu đc như xưa. ae nào ở hà nam cũng biết từ ngày làng bảo lộc bị dập cũng ko còn dồi dào như xưa nữa. em chơi mới đc gần 10 năm so với các anh trên này thì chưa là gì nhưng kinh nghiệm tái-cai của em phải đến 2-3 chục lần vì gia đình em rất chặt. ae mình ai cũng có cái tâm lý cố chơi thêm đc ngày nào hay ngày ấy. giờ cai ai cũng nghĩ được chơi là mất nhiều hơn được mà sao cứ lao vào. sau lần này có lẽ em phải tính sao đó thôi chứ một năm tái 3 lần thế này cũng ko ổn. bố mẹ chẳng sống mãi đc, ngày em nghiện bố mẹ còn trẻ lắm mà giờ tóc đã bạc gần hết rồi. ae ai có kinh nghiệm chống tái hay chỉ cho em với. Em không phải đi làm gì cả, chỉ ở nhà thôi, có gia đình quản lý nhưng cũng tương đối thôi vì mọi ng đi làm.
nhân tiện em cũng chia sẻ với ae một số cách cắt cơn tạm ổn mà em đúc kết đc. chỉ phần nào thôi nhưng có hơn không
anh em còn nhẹ( mà đa số giờ là nhẹ ) thì cứ terpin + sủi giảm đau uống sẽ đỡ rất nhiều. chịu khó ăn nhiều đồ mát.
anh em nào nặng nặng cố gắng tìm mua ít morphin + vẫn uống terpin kèm nhiều cô ca sẽ có tác dụng nhanh nhưng tan cũng nhanh.
năm xưa khi em nghỉ vật vã phải mất hàng chục ngày, nhưng nay chỉ 3 ngày thôi. chúc anh em tìm được con đường cho mình. Đừng đầu hàng ae ạ dù biết có thể không bao giờ có hồi kết