Results 1 to 10 of 88

Thread: lại té rồi anh em ạ

Hybrid View

Mình thì chán lắm...cứ choi 1,2 ngaỳ laị nghỉ 1,2 ngaỳ...nguoi mệt kinh khủng...nhưng mà ko thắng dc bản thân nen chỉ dc vài ngày...hom nay lại là hôm thứ 2...đúng như bạn nói ăn thua ở cái đầu mình thôi...

Quote Originally Posted by Den-bao-gio View Post
    Mình thì chán lắm...cứ choi 1,2 ngaỳ laị nghỉ 1,2 ngaỳ...nguoi mệt kinh khủng...nhưng mà ko thắng dc bản thân nen chỉ dc vài ngày...hom nay lại là hôm thứ 2...đúng như bạn nói ăn thua ở cái đầu mình thôi...
    Anh em mình phải vững tâm để bơi lại bờ thôi DenBaoGio ah. Thời gian mình chơi thì nó trôi qua nhanh như tua ý mà khi cai thì đếm từng giây mong cho qua 4 ngày đầu . Thôi 2 ae mình cùng nhau phấn đấu nhé. Mình cũng mới ngày thứ 2 thôi, đêm nay là đêm thứ 4 rồi, mong là chợp mắt đc chút chút để sáng còn làm việc. Công việc nhà mình thì bận kinh khủng, ko làm thì ko có thu nhập, chăm chỉ thì ngày cũng đc hơn 1tr. Thế nên giờ mình nghỉ ngày nào là treo niêu ngày đó . Mệt mà 2 hôm vừa rồi vẫn cố mà làm, mồ hôi thì ra như tắm, thở thì như kiểu chưa bao giờ được thở trên cõi đời này cứ hồng hộc như hết hơi ý . Cùng nhau cố gắng vượt qua quãng time khó khăn này nhé DenBaoGio...

Ok..cam on bạn da dong vien...cong nhan la khi choi thoi gian no di nhanh that...vay ma khi cai thi lau the..co 4 ngay ma cam tuong lau den muc ko bao gio dc toi 4 ngay...vi minh chi dc 3 ngay la rớt huhuhu..ong bả lĩnh đấy...cai đã mệt kinh khủnh rồi vay mà ong vẫn cố gáng lam dc.. Kham phuc...toi thì chỉ nằm thở thoi đa thấy khổ rồi...mà ong dc may ngay roi co dung đe té nha...ko la uong mat cong suc may ngay nay ong co gang..( 1 sự cố gắng phi thừơng..)nhu ong cai bo nhanh lai người lam...co gang len ong..1,2 hom nua la ong khoe lai...dừng nhẩy dù nha uong cong may hom nay ong cuc kho...chuc ong thanh cong..

Quote Originally Posted by Den-bao-gio View Post
    Ok..cam on bạn da dong vien...cong nhan la khi choi thoi gian no di nhanh that...vay ma khi cai thi lau the..co 4 ngay ma cam tuong lau den muc ko bao gio dc toi 4 ngay...vi minh chi dc 3 ngay la rớt huhuhu..ong bả lĩnh đấy...cai đã mệt kinh khủnh rồi vay mà ong vẫn cố gáng lam dc.. Kham phuc...toi thì chỉ nằm thở thoi đa thấy khổ rồi...mà ong dc may ngay roi co dung đe té nha...ko la uong mat cong suc may ngay nay ong co gang..( 1 sự cố gắng phi thừơng..)nhu ong cai bo nhanh lai người lam...co gang len ong..1,2 hom nua la ong khoe lai...dừng nhẩy dù nha uong cong may hom nay ong cuc kho...chuc ong thanh cong..
    Ok DenBaoGio. Bạn cũng phải cố gắng nhé, anh em mình cùng cố gắng xem đợt này ai bỏ hẳn đc cô 3 thì sẽ có thưởng!!! Ok bạn! Mình thì chơi hết gần 1 cái 2l vào 21h hôm thứ 6 vừa rồi, đang chơi dở thì nghĩ vợ sắp đẻ mà cứ lún mãi thì ko thể được thế là gấp lại tay run run làm rơi vãi ra nền nhà tắm nhưng ko nhặt lại mà chỉ để 1 ít còn lại khoảng 4,5 khói thôi. Đến sáng thứ 7 ngủ dậy vã quá làm 2 khói, trưa làm nốt 2 khói xong là nghỉ hẳn từ đấy đến hôm nay bạn ạ. Hôm nay thì mình đỡ hơn rồi nhưng vẫn mệt, hàng ngày vẫn phải làm việc tay chân nên mệt nhoài luôn . Đầu thì có nảy số mà cũng thèm lắm nhưng cứ nghĩ đến cô 3 là mình lại chửi " đ k m mày để im cho tao sống, con tao sắp ra đời rồi, đừng lôi kéo tao nữa... " Cứ tự chửi lẩm bẩm thế mới buồn cười. Nhưng chắc 1, 2 hôm nữa là mình sẽ khỏe lại thôi, mong đợt này ngưng hẳn để còn chuyên tâm làm việc kiếm tiền nuôi vợ con nữa . DenBaoGio hãy cố gắng nha! Anh em mình cùng cố gắng nào bạn tôi ơi!!!